Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Project] ♥ Chúc mừng sinh nhật Lý Dịch Phong ♥ Thông báo mới page 2, #14

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 15-12-2014 22:17:59 | Chỉ xem của tác giả
Đời người được mấy lần 7 năm
7 năm, không ngắn cũng không dài. Để được như ngày hôm nay, Anh đã phải trải qua biết bao nhiêu khó nhọc, bao mồ hôi nước mắt
Mong Anh luôn rạng rỡ và mãi tỏa sáng như ngày hôm nay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 15-12-2014 22:27:33 | Chỉ xem của tác giả
thấy clip chung có đoạn cut của ss Mason mà em vui quá
thế là ff sẽ biết đến gia đình MF VN r cảm ơn ss Mason đã quay vid. ss dễ thương quá cơ ạ.
mong sẽ có 1 ngày nào đó ff sẽ đến VN và có 1 buổi fanmeeting ở VN để các MF chúng ta dc gặp mặt ff ở tại VN thì quả là tuyệt vời ông mặt trời
cảm ơn tất cả mn đã nhiệt tình ủng hộ làm vid tặng ff... cùng chờ đón fanmeeting thôi... chờ đón ngày bé 7t nhìn thấy ss Mason và biết tới các MF VN

Bình luận

thật đó ạ. hì  Đăng lúc 16-12-2014 05:27 PM
chẳng có lẽ =)))))  Đăng lúc 16-12-2014 05:24 PM
bé mà hết hồn thì có mà hết hồn vì ss quá dth nên bé ko so dc với ss he  Đăng lúc 15-12-2014 10:54 PM
ờ, nó dòm cho nó hết hồn chơi =))))))  Đăng lúc 15-12-2014 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 16-12-2014 12:50:51 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng biết nói gì, những lời muốn nói mấy chị e đều nói hết nỗi lòng của em rồi, mượn 1 cmt sâu sắc của 1 bạn trên face để nói dùm lòng em :'(
Chúc mừng 7 năm debut Phong Phong - 15/12/2007 - 15/12/2014

7 năm có mồ hôi, có nước mắt, cả những nụ cười hạnh phúc ..

7 năm có những lỗ lực, sự phấn đấu đã được đền đáp...

7 năm...chàng trai 17 tuổi năm nào một mình đặt chân lên Bắc Kinh,chàng trai 20 tuổi năm nào bỡ ngỡ bước chân vào showbiz...

7 năm từ một thần tượng chỉ đóng những vai phụ, những vai nhỏ nhất trong phim truyền hình giờ đã trở thành nam thần của cả đất nước

Cảm ơn anh trong suốt 7 năm qua đã luôn kiên trì cố gắng đến tận hôm nay...

Cảm ơn anh vì chưa bao giờ từ bỏ dù con đường anh đi gặp đầy khó khăn và thử thách...

Chúng em không có điều kiện để theo anh suốt 7 năm qua như Mifeng Trung Quốc, nhưng bây giờ và mãi mãi sau này chỉ cần anh biết có những con người bé nhỏ ở một đất nước nhỏ bé mang trên mình cái tên Mifeng luôn ở đây, dõi theo anh...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 6-4-2015 15:31:47 | Chỉ xem của tác giả
Thông Báo

Để chuẩn bị chúc mừng sinh nhật lần thứ 28 của Lý Dịch Phong, bọn mình tổ chức quay clip gửi lời chúc mừng đến Lý Dịch Phong. Clip này sẽ được gửi qua FC chính thức của Lý Dịch Phong, vì vậy hy vọng nhận được sự tham gia đông đảo của các Mifengs Việt Nam. Do điều kiện có hạn, bọn mình chỉ tổ chức quay clip tại thành phố Hồ Chí Minh, thời gian và địa điểm cụ thể như sau:

1. Thời gian quay clip: Từ 8h30-10h sáng, chủ nhật ngày 12/4/2015
2. Địa điểm quay: Nhà thờ Đức Bà, Quận 1, Thành Phố Hồ Chí Minh.

Để chốt danh sách các thành viên tham gia, các bạn vui lòng comment xác nhận tham gia và pm riêng thông tin (bao gồm họ tên + số điện thoại cho mình) hạn chót hết ngày 9/4/2015.
Xin chân thành cảm ơn!

Bình luận

nếu đc nhờ em đăng giúp c, cảm ơn e  Đăng lúc 6-4-2015 03:47 PM
cái này có đăng lên page ko ạ chị?  Đăng lúc 6-4-2015 03:46 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
petitecyndi + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-4-2015 16:54:59 | Chỉ xem của tác giả
Người ta vẫn bảo "Hiểu nhau đâu bởi nói nhiều- Yêu nhau đâu bởi sớm chiều bên nhau"
Vì vậy chúng em hiểu anh, yêu anh, bằng tất cả tấm lòng, sự chân thành, và ở nơi đó em tin Anh cũng sẽ yêu tụi em như thế
Gần đến sinh nhật anh, dù không thể cùng anh thổi nến, không thể ở bên anh nói câu "Chúc mừng sinh nhật"
Nhưng chúng em vẫn sẽ dành trọn tình yêu, niềm tin, "nhờ gió yêu thương" gửi đến anh bằng tất cả niềm yêu thương của tụi em dành cho anh

Phong phong, Sinh nhật vui vẻ: Chúng em chỉ mong anh mỗi ngày bình bình an an, sống vui vẻ, được làm những điều mình thích chỉ đơn giãn vậy thôi.

Dù phía trước còn nhiều chông gai, em biết anh cố gắng từng ngày người cũng gầy đi, vết thương cũng nhiều hơn... nhưng trên môi anh luôn nở nụ cười chẳng bao giờ cho chúng em biết anh vất vả, anh vội vàng ăn, vội vàng ngủ . anh lo chúng em sẽ buồn sẽ lo lắng.

Tụi em cũng sẽ mạnh mẽ, sẽ ở phía sau, luôn cổ vũ anh yêu anh bằng cách riêng của tụi em. Yêu anh rất nhiều.

https://www.youtube.com/watch?v=jf1iE45bAKo

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
xiaolin_weiwei + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách