Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
Thu gọn cột thông tin

-:¦:-[ Profile of Cassiopeia ]-:¦:-

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-8-2012 22:52:39 | Xem tất
Tên: Hứa Trang
D.O.B: 06-07-92 ( già ròi già ròi :">
Nickname: híp pô
Nick yh/skype: lover_woo
Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...): www.facebook.com/huatrang1992
Sở thích: ăn với ngủ :">
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? Yunho và Jaejoong ợ
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: là idols đầu tiên, là cầu nối cho mềnh đến với kpop, nhờ DB mà mènh mới bik thần tượng 1 ai đó là như thế nào
Mềnh là silent reader lâu lắm òi, tới giờ đc nghỉ hè cả tháng nên mới chui zô đây làm wen mọi người, mong mọi người chíu cố ợ

Bình luận

chào đồng niên:))  Đăng lúc 12-10-2012 11:38 PM
*cúi đầu* chào ss ạ ^^  Đăng lúc 19-8-2012 03:34 PM
2 ss. e là mymy.  Đăng lúc 7-8-2012 01:04 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
josemario + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2012 13:33:55 | Xem tất
Tên : Trà My
D.O.B : 12-1-1996
Nickname: MyMy
yahoo: "bantinhcabuon_96" hay la "only5_96"
Facebook của mình nek: http://www.facebook.com/mymy.pham.1428
Like: nhìu vô kể n mà có mấy cái sau là bh nghĩ tới đây. e hèm: tiểu thuyết, fic( yunjae){:438:}, hát+nghe nhạc{:434:}, mưa, ăn kem{:408:} vân vân và mây mây nữa...
Mình thì chả bít thế nào lúc thì iu JJ, lúc lại iu Yunnie rồi cứ lần lượt. n mà đầu tiên là JJ á?
Nói về tình yêu của mình thì thật là hỗn độn. Cụ tỷ là thế này nhá.
DBSK có ý nghĩa vs mình lm lm. đó là n ng đầu tiên mình biết và wan tâm đến nên cũng từ đó biết đến kpop lun. Họ cho mình n niềm tin ms. mình biết tới tài năng của họ. biết đến cass thân yêu thế này. họ đã mag tới cho mình nhìu điều. có khi là xem một show mà cười ra nc mắt, đau rã rời bụng{:271:} rồi là những lúc ngồi tự kỷ mà khóc{:399:}, rồi là tự hào {:443:}{:445:}...........
nói thật ra thì mình là ng ít nói nên mọi ng giúp mình nc chuyện nh lên nhé. nhất là vào đây vs nhà mềnh thì  cố mà buôn chuyện xả láng vs mình nha. hehe
Phần tự giói thiệu của mình đến đây là hết xin chào và hẹn gặp lại các b trong n vụ 8 chuyện nha
{:412:}

Bình luận

xin chào ^^ *ôm hun*  Đăng lúc 19-8-2012 03:35 PM
^^ he h mới đoc pro5 của e ah ~ ôm ôm  Đăng lúc 15-8-2012 12:58 AM
chào em, mần wen nha :">  Đăng lúc 7-8-2012 01:35 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2012 23:40:38 | Xem tất
Hề nhố to cả nhà, mềnh vốn cũng tuyền làm silent reader thoai (ngại quớ :D), dưng mừ hôm nay mát giời nên mềnh cao hứng zô báo cáo lý lịch trích xiên nhân tiện mần wen vs các Cass nhà mềnh lun :)))

Tên: Linh Hương
D.O.B: 10/10/1989 (ôi, 1 thời tuổi trẻ của tôi nay còn đâu T_T)
Nickname: Rùa :)))
Nick: +Yahoo:   lhn_hot23
          + Skype:   lhnhot
Sở thích: ăn và ngủ :x Phương châm của mềnh là "Ko phải ăn để sống mà là sống để ăn" =))) (thế này có đc coi là bạn cùng chí hướng vs Minnie ko nhẩy ^^~)
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào?  Hớ hớ, ai mềnh cũng iu hết trơn á, dưng mà iu bạn Susu duck-butt nhìu hơn 4 bạn còn lại 1 tí tẹo :D
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K:
Nhất thời mềnh cũng ko diễn tả đc hết suy nghĩ và tình củm của mềnh dành cho 5 con người đó, chỉ biết rằng đối vs mềnh họ rất đặc biệt. Mềnh ko nghĩ về họ như thần tượng của mềnh mà chỉ đơn giản là những người mà mềnh vô cùng iu mến. Mềnh thích nghe họ hát, xem họ nhảy, thích đọc fanfic, xem show, hóng news,...
Cuộc sống của mềnh chắc hẳn sẽ buồn tẻ lắm nếu ko có những phút giây cười lăn lộn vì những câu pha trò nhạt nhẽo của bạn Su ú, méo mặt vì những phát ngôn rất chi là ba chấm của bạn Jae hâm, phấn khích vì những màn vũ đạo siêu hot của bạn Ho ngố, đứng hình vì những quả thời trang dép lào của bạn Chun đại gia hay gật gù đồng cảm vì tình iu to nhớn vs food của bạn Min maknae....
Ko biết tương lai sẽ như thế nào nhưng mềnh hi vọng 5 con ng đó sẽ mãi là họ, là một phần của DBSK mà mềnh iu quý, còn mềnh, mềnh sẽ vẫn là một người iu thích thầm lặng, luôn ủng hộ và cổ vũ họ bằng tất cả tình iu của mềnh :))))

Sorry cả nhà, mềnh lại dài dòng roài :D Mềnh xin phép đc dừng lại ở đây. Hi vọng sẽ có nhìu cơ hội để mần wen, giao lưu vs mọi người ^^~
Have a 9 day :x

Bình luận

ôôô giờ mới nhìn thấy ty trùng tên vs mềnh =)))) :">  Đăng lúc 16-10-2012 09:08 PM
weo cum ss vào động^^  Đăng lúc 16-10-2012 08:57 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2012 17:18:44 | Xem tất
Cho e tham gia tí ạ, hi.

Tên: Jina or Suin ^^
D.O.B: 29/8/1994
Nickname: Jina/Pina/Suin..
Nick yh/skype: e ít dùng yahoo nên thui.
Link homepage(Facebook, twitter, livejournal, wordpress...)  : https://www.facebook.com/Suin.Babytvxq
Sở thích: nhe nhạc, xem phim, hát, vẽ, design, ngủ và ngắm zai
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? sẹc xì Jaejoongie :X
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K : 5 người mãi mãi là 1. TVXQ chỉ thực sự mang đúng ý nghĩa của nó khi 5 chàng đứng bên nhau
Ảnh cá nhân : none

rất vui làm quen vs mọi ng` {:301:}

Bình luận

mần wen nào *bắt tay*  Đăng lúc 16-10-2012 08:57 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2012 18:01:17 | Xem tất
Tên: Đinh Thị Ngọc Bích
D.O.B: 11/08/1991
Nickname: bichzero, bích tớn, bích bộp :P
Nick yh/skype: hem thích nới
Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...) http://www.facebook.com/dinh.t.ngocbich
Sở thích: nghe nhạc, nhảy nhót, múa máy và du lịch
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? cả 5 a đều là vị thần trong mình, đều là tình yêu lớn hết cả...đặc biệt hơn chút là Yoochun :P
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: cũng già rồi nhưng mới biết đến các anh trong thời gian học xa nhà, không quá lâu nhưng cũng đủ để bị lôi cuốn trong sự hút hồn của các a. DBSK no_1
Ảnh cá nhân

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2012 20:40:14 | Xem tất
Tên: Hoàng Hải Yến
D.O.B: 20/7/1993
Nickname: ẹt ^^!
Nick: +Yahoo: h2y_93_avodoi
fb: http://www.facebook.com/
Sở thích: tự nhiên chẳng nghĩ ra mình thích cái j, già rồi lẩn thẩn chăng T.T
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào?  hị hị, a thần nào cũng thích hết chơn á :X:X nghe thấy tên là bấn loạn hít cả lên lại còn vụ 2 bố con nhà nóa sắp bay về HN nữa chớ, sg hết cả người
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: ứ biết hnay văn chương nó chạy hết đi rồi ý =((

Bình luận

mần wen *bắt tay*  Đăng lúc 16-10-2012 08:58 PM

Rate

josemario + 5 Ủng hộ 1 cái!^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-11-2012 09:05:23 | Xem tất
Tên: JaNeStp
D.O.B: 11-7
Nickname: JaNe
Nick yh/skype: Nick fb nhé - Steph Vu
Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...) https://www.facebook.com/Vu.Tran.Bao.Tram?ref=tn_tnmn
Sở thích: Nhiều ko kể xiết
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? - Cá heo Su và Jae <3
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K - Những con ng` tuyệt vời >:D<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-11-2012 20:42:59 | Xem tất
Chào cả nhà DB thân yêu, cho em xin 1 chân vô nhà        
       Tên: Kiều
        D.O.B: 05/05/1993
        Nickname:nhùn
        Nick yh/skype:chỉ có yh : [email protected]
        Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...) :http://www.facebook.com/kate.lee.7549185
        Sở thích:Thích những cái không ghét, đặc biệt là thích zai nhà
        Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào?: Yêu hết cả 5 chàng, nhưng mà dành cho YunJae nhiều hơn.
        Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: tuyệt nhất là 5 anh cùng ở bên nhau, tình yêu lớn của cuộc đời
        Ảnh cá nhân: gái ko xinh nên ko dám show hàng

Làm quen với cả nhà thật là vui.

Rate

FankBu + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-12-2012 11:27:37 | Xem tất
Hôm nay mới phát hiện có cái mục này :((((((((((((((((((

1. Tên: Vũ Thị Thu Huyền
2. D.O.B: 04/12/1988
3.Nick yahoo: [email protected]
4. Facebook: http://www.facebook.com/vuthithuhuyen
5.Sở thích: *ngây người*, nghiên cứu fanfic YunJae, YunJae mmt,...Nói chung là tất cả mọi thứ liên quan đến cắp pờ Yunjae

Lần đầu ra mắt, tặng cả nhà fan art *của em Rin* mà mình thấy rất rất yêu

Rate

FankBu + 5 welcome u ♥

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-12-2012 15:30:15 | Xem tất
Tên: MA
D.O.B: 1/10/1998
Nickname: ma=)))))
Nick yh/skype: cái này em không hay lên:|
Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...)  https://www.facebook.com/OnlyDB5K
Sở thích: tùy hứng, vui buồn hỗn tạp tùy lúc tùy cảm nhận~
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào?  Yêu cả năm;)) nhưng có lẽ hơi thiên về Yunho (mình thích đàn ông manly, mạnh mẽ;)) bá đạo:)))) dễ thương (hình như không liên quan:D)
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K không viết nổi thành lời đâu nhưng họ đã chiếm 1 vị trí trong trái tim tôi:x
Ảnh cá nhân cái này thì..... không được:))

chào cả nhà;)) em là mem mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách