Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
Thu gọn cột thông tin

-:¦:-[ Profile of Cassiopeia ]-:¦:-

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-2-2012 20:52:26 | Xem tất
Tên: Huỳnh Lê Thiên An
D.O.B: 25/01 ( toàn rơi vào Tết nên rất bùn đời:((
Nickname: Sind :d
Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...): http://www.facebook.com/stuSind
Sở thích: nghe nhạc, xem phim, đọc fic, lướt face, tám nhảm, đi cafe
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? Bự nhất vẫn là Min cute dễ thương...
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: cực ghét vì các anh lun khiến mình k thể nào kiềm chế cảm xúc... cười ngoác cả miệng khi xem show của các anh, sụt sùi có khi khóc nấc lên khi xem lại các show của các anh hát hay clip nói về các anh... nhưng ghét nhìu cỡ nào thì chứng tỏ em yêu các anh nhìu như vậy... TỪ khi biết đến các anh.. Em lun có những trạng thái mà k  bao h trc đây e có dc... Cám ơn vì các a đã đi vào cuộc đời em
Always keeps the faith!! Hope to the end

Bình luận

@lynkute: ồ nhớ r ^^  Đăng lúc 10-7-2012 08:18 PM
@Sind: như rứa ó lynk kute :))  Đăng lúc 10-7-2012 01:58 PM
@lynkute: hi! Mà fb bạn tên j:-?  Đăng lúc 10-7-2012 01:51 PM
ý, bạn này có trong phây búc mình nè :p hê nhô~  Đăng lúc 10-7-2012 01:34 PM
@ha-chan: chào ss ạ ^^!  Đăng lúc 29-4-2012 10:35 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +6 Thu lại Lý do
josemario + 5 :xxxxx
ngocxit + 1 ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2012 21:53:42 | Xem tất
Tên: Nguyễn Hồ Đài Trang
D.O.B: 30/09/94
Nickname: Xì Trum
Nick yh/skype: kandykool_lovedb
Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...) face:http://www.facebook.com/profile.php?id=1563095493 twitter: https://twitter.com/sessions?phx=1
Sở thích: DBSK, nhiêu đó là đủ rồi
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? Yunho bias, YunJaeshipper
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: phần này mấy bạn khác nói hết rồi, với lại có nói ra cũng dài dòng nhiều lời nên cho mình kiếu
           Mình là mem mới gia nhập, mong tất cả mọi người chiếu cố, mong được kết bạn với tất cả mọi người nhá

Bình luận

hê nhô  Đăng lúc 6-3-2012 03:36 PM
xin chào ^^  Đăng lúc 5-3-2012 11:48 PM
tks bà con  Đăng lúc 3-3-2012 07:47 PM
hê nhô  Đăng lúc 2-3-2012 08:31 PM
chào mừng vô Nhà >:D< ~  Đăng lúc 1-3-2012 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2012 08:45:22 | Xem tất

Tên:Hoàng Linh Anh
D.O.B: 25/10/95
Nickname: Bông
Nick yh/skype: [email protected]

Sở thích: DB5K
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? JaeJae bias, YunJaeshipper
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: thích tất cả...vô điều kiện
          Vào nhà đã lâu nhưng chưa đăng kí....Mong được chào đón{:301:}

Bình luận

hế hế, Dun Dế síp pừ :)) goeo cơm~  Đăng lúc 10-7-2012 01:33 PM
JJ bias , YJ shipper *bắt tay* XD >:D< ~  Đăng lúc 10-3-2012 08:45 AM
mừng em vô Nhà ^^ "ôm ôm" "sờ sờ" ;))  Đăng lúc 8-3-2012 09:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2012 19:11:48 | Xem tất
Tên: Minh Thư <mà mọi người gọi lè Jin là được rồi :-x>
D.O.B: 21/08
Nickname: Jin
Nick yh/skype: jinnie_nguyen2108
Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...) http://www.facebook.com/jinienguyen  https://twitter.com/#!/MinJin218
Sở thích: chat, đọc truyện, viết truyện, nghe nhạc, bla bla bla ...
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? thật ra là cả 5 anh nhưng bấn nhất là pama nhà mềnh =]]]]]
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K hummm hôm mộ DB5K đã lâu nhưng bi h e mới kiếm được nơi trú ngụ =]]. e iu DB5K nhìu nhìu nhìu lắm. dù có chuyện gì đyk chăng nữa e vẫn lun ủng hộ các anh FIGHTING!!!!!

DONGBANGSHINKI ... ALWAYS KEEP THE FAITH ... HOPE TO THE END ... ONLY FIVE ...
Ảnh cá nhân

Bình luận

mik ko bik đăng ảnh cá nhân :((  Đăng lúc 29-5-2012 09:29 AM
ủa sao đến phần ảnh cá nhân lại cắt phụp phát vậy :))) Welcome >:D< ~  Đăng lúc 28-5-2012 09:03 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
josemario + 5 Ủng hộ 1 cái! ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-6-2012 22:36:04 | Xem tất
Tên: zolko
D.O.B: 01-12
Nickname: xám
Nick yh/skype: live_or_die112
Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...) FB: https://www.facebook.com/profile.php?id=100002826469196
Tw: https://twitter.com/#!/fallen_leaves05
Sở thích: xem đam mỹ, fic, GV, SA, Ya nói túm lại là những gì liên quan tới Boy Love
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? YooChun
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: 1 lần nữa . . . lại 1 lần nữa cái tình yêu ấy lại tăng thêm khi chứng kiến những gì các anh đã và đang phải chịu đựng. . . mạnh mẽ như các anh có lẽ em ko làm đc. . .nhưng em sẽ cố gắng không gục ngã để chờ cái ngày mà cả 5 chàng trai của em cùng bước lên sân khấu và nói rằng " xin chào các bạn chúng tôi là Dong Bang Shin Ki" chỉ cần như thế thôi là đủ . . . Dong Bang Shin Ki àh~~~~~~!!!! I love You . . . Cassiopeia Believe In Dong Bang Shin Ki Forever

Rate

josemario + 5 Ủng hộ 1 cái!^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-7-2012 09:13:16 | Xem tất
Tên: Suzy
D.O.B: 22/07/1990
Nick name: Sara, suzy, sói ( aigoo cái này có tên em tự đặt có cái mọi người gọi(^0^)
Nick yahoo: Isabella_pluto
link homepage:FB: http://www.facebook.com/foxrain.ruby?ref=tn_tnmn
TW: https://twitter.com/#!/rainsarafox( cái này em chỉ dùng để cho bằng bạn bằng bè thui^^)
sở thích: trời ơi quá nhiều nhưng thôi kể cái đại diện: lên mạng, ngủ, ăn, đọc truyện, xem phim, tám ..............
trong DBSK tình yêu lớn nhất là: Thực ra ai cũng yêu hết ý nhưng yêu nhất vẫn là Jae oppa^^, Yun- Jae
Suy nghĩ, cảm xúc về DBSK: nói thế nào nhỉ họ là người khiến em có thể cười và khóc khi nhớ đến họ^^, nói chung là yêu thương họ như yêu chính gia đình mình vậy:), còn nhiều lắm nhưng kể thế này thôi vì đăng ký vào đây ai cũng biết là mình yêu họ thế nào mà:)
Ảnh cá nhân: Cái này em ko bit đăng, hơn nữa cũng ko thích chụp ảnh:)

Bình luận

goeo cơm ss~ >:D<  Đăng lúc 10-7-2012 01:32 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2012 01:03:11 | Xem tất
Tên: Hồ thị hồng vân
D.O.B:2/5/1990
Nickname:Gialinh,kyo
Nick yh/skype:keylin_lonely90
Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...):ứ có
Sở thích: ngắm zai đẹp DBSK^^ và coi phim nào zai đẹp bị hành hạ^^
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? kim jae joong ^^
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K:một vẻ đẹp trên cả vẻ đẹp, nói chung là kiệt tác của cái đẹp tạo hóa tạo ra
Ảnh cá nhân
:cái này bổ sung sau hen^^

ôi mình gà mà vào kites lâu mà giờ mới tìm ra nhà zai ,hân hạnh chào cả nhà,rất vui mần quen   

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
kunie + 5 Wèo cơm :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2012 19:56:48 | Xem tất
1. Tên: Vờ Tờ Vờ Dờ
2. D.O.B: 18.10.93
3. Giới tính: Nữ (thật ra là chưa xác định)
4. Nickname: Su Mông Gà (có thể gọi tắt là Mông Gà, đừng ai gọi Su Mông nhá)   
5. Nick yh/skype: hiện ko dùng cả 2 thứ, cáo lỗi với mn zậy
6. Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...): https://twitter.com/SuMongGa
7. Sở thích: đọc truyện, xem phim, nghe nhac, chơi game vân vân và vân vân trừ học ra thoai ạ
8. Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? Jae, Chun, Su, Ho, Min. Túm lại lờ tất
9. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: Forever 5 ko 2 ko 3 ~ oh zia ~
10. Ảnh cá nhân: mặt đang trong thời kì iran oánh nhau với irak nên tạm thời hok cóa ảnh, chứ giờ mà post mn xem xong lăn đùng ra đấy em ko chịu trách nhiệm đâu

Rate

kunie + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2012 21:01:21 | Xem tất
         Tên: Nhung
        D.O.B: 10/10/1999
        Nickname: fei
        Nick yh/skype: fei_s2_milky
        Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...): Ko
        Sở thích: Nghe nhạc, onl
        Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào?: Chang Min, U-know và JaeJoong ạ
        Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: Tuyệt vời
        Ảnh cá nhân: Cái này cho qua được không ạ

P/s: Đã vào Kites từ lâu nhưng mà hôm nay em mới dám vào nhà mình, mem mưói có j mong mọi người thông cảm ạ

Rate

kunie + 5 gái tẻ tung nè ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2012 00:38:19 | Xem tất
1. Tên: Hà
2. D.O.B: 02/10/1990
3. Giới tính: XX
4. Nickname: jen
5. Nick yh/skype: jenny_bluemoon
6. Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...): bỏ wa đi nhé bởi vì chắc mọi ng ít viếng thăm lắm (mình ít hoạt động lém..cho đóng mạng nhện hết oy ^^)
7. Sở thích: các hoạt động nghệ thuật và thể thao đều thix hết (^^!!!)
8. Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào: mặc dù là thành viên cuối cùng mình ngía tới nhưng sức hút từ chàng út Changmin  đúng là khó có thể cưỡng lại!!! nhưng thật lòng là rất chi là iu giọng hát của Du Chơn ak nhưng rất tiếc anh chỉ có thể xếp thứ 3 thui vì thứ 2 là DBSK mừ ^^
9. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K:
   À cái này phải nói là rất dòng dài!!!haizzz....nên bà con cho mình lảm nhảm tí nhé vì ko ai cho mình nhảm về chiện này hít ak{:433:}
mình thật sự ko có 1 tiêu chuẩn  j về dòng âm nhạc sở thích. Z nên trước đây mình chưa từng thích 1 ca sĩ nào quá lâu hay chưa bao giờ thực sự thừa nhận mình là fan của ca sĩ nào cả!! Super Junior là nhóm đưa m đến giai đoạn thưởng thức nhạc Hàn, thix nhạc Hàn. Lần đầu để ý đến các anh là khi đi ăn tại quán HQ, thấy hình các anh dán khắp các tầng trong khi suju chỉ 1 góc thui nên mới chú ý đến!! Mới đầu chỉ thấy dc vẻ đẹp mê hồn của Jae thui, còn các anh còn lại thì chưa ngấm Hàn nên chưa cảm dc vẻ đẹp của anh ^^!nhưng nhiu đó ko đủ để mình có thể làm fan của DBSK vì khi đó có nhìu nhóm nhạc wa'!! Đến khi mình xem 3rd concert mình mới thực sự thix âm nhạc của DBSK...nhạc cực chất, live quá đỉnh, vũ đạo thì khỏi chê! rồi xem các show anh tham gia mới thật sự thích các anh, thích những thứ trong cuộc sống của các ảnh chứ ko riêng gì âm nhạc!! Thực sự mà nói thì DBSK là  sự kết hợp hoàn hảo của phong cách âm nhạc, giọng hát, tính cách mà mình ít thấy ở các nhóm nhạc khác!! Và lần đầu tiên mình mới dám thừa nhận là "em thần tượng các anh ruj ý, DBSK à"!!!{:313:}
P/s: các mem đừng chê mình nói nhìu nha vì quanh mình ko có ai thix Kpop như mình hit ak T.T!! tham gia đã lâu nhưng lần đâu mình nói nhìu z ak (cứ đứng ngoài nhìn ng ta bàn lận thui^^)

Rate

josemario + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^ Chào em, tung pừ r.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách