Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
Thu gọn cột thông tin

[Poll] ♥XÒE BÀN TAY ~ ĐẾM HOA TAY♥ ai hay vẽ thì sẽ vẽ hay ;)) ~ vẽ hay thì sẽ có hoa tay ^_^

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-10-2013 11:09:48 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Gumi ơi

Mình đếm hoa tay trên tay mềnh tận 6 cái lận

Vẽ thì cũng tam tạm nhưng mà ăn nói chả có duyên gì cả

Cũng chả hoạt ngôn, nên cũng chả có ai nào tán

Buồn lắm cơ, chắc có sự nhầm lẫn nào đó chăng nhỉ, hé hé

Bạn là một người có khả năng vẽ. Trong cuộc sống của mình bạn là một người cực kì thân thiện, bạn cũng là một người khá lạc quan trong cuộc sống. Nếu như những người khác chỉ biết ngồi than thở thì bạn thực hiện bằng hành động. Đơn giản vì theo bạn hành động thực tế sẽ chứng minh cho khả năng của bạn. Bạn nói chuyện khá có duyên vì thế có thể vẻ ngoài của bạn không nổi bật nhưng lại được khá nhiều người theo đuổi. Bạn có ước mơ xong bạn chưa thực sự tin vào khả năng của mình, vào những điều bạn có thể làm được.

Bình luận

dân Ao qua ủng hộ xòe tay hơi bị nhiều, thikkkkkkkkkkkkkkkkkk :)) thank bin nha ♥  Đăng lúc 15-10-2013 05:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2013 12:00:14 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

"Bạn là một người vẽ hem có đẹp gì cả. Trong mắt mọi người bạn là một người bạn là một người sống khá độc lập và suy nghĩ khá ổn. Bạn có vẻ là chỗ dựa vững chắc cho khá nhiều người. Bạn cũng là người sống hòa đồng và hết mình vì người khác, một ưu điểm khá hoàn hảo. Tuy nhiên bạn lại là người không biết cách kiềm chế cảm xúc, bạn dễ nổi giận và đôi khi là vô cớ với người khác. Chính bạn đôi khi cũng không hiểu tại sao mình lại như thế. Điều này làm bạn mất điểm kha khá trong mắt người khác đấy"

Mình không vẽ đẹp, cơ mà về chữ viết thì không tệ đâu nhóe{:118:}
MÌnh là người kiềm chế cảm xúc khá tốt, nhưng đối với người thân hoặc người mình yêu thương thì điều đó dường như là không thể, như vậy có đúng với những lời nói trên hem ta^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2013 20:41:34 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Trong những bức tranh của mình bạn thể hiện sự thông minh và khéo léo trong cách vẽ. Và trong thực tế thì bạn là người khá thông minh và am hiểu nhiều vấn đề. Tuy nhiên bạn lại là một người dễ bị "lôi kéo" nên chơi nhiều hơn là học. Mọi việc bạn làm khá logic và hiệu quả tuy là không nhiều vì bạn khó có thể tập trung vào một vấn đề quá lâu. Nói nhiều không biết có phải khả năng của bạn không vì nó không chỉ giúp bạn thành công trong nhiều vấn đề mà còn "giúp" bạn gặp nhiều tình huống dở khóc dở cười.

Có vẻ đúng nhỉ? Dạo này bị dụ dỗ ăn chơi nhiều rồi.
Còn vấn đề nói nhiều hay không thì phải tùy người, tùy việc nữa a.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2013 21:00:37 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

"Thực tế bạn không phải là người viết đẹp hay vẽ đẹp cho lắm nhưng bù lại bạn nấu ăn cực ổn. Bất cứ món ăn nào mới bạn chỉ cần học một lúc là có thể làm ngon như đã biết làm từ lâu rồi. Thêm vào đó bạn là một người khá ân cần,chu đáo, phần lớn những người quen bạn đều nhận thấy ở bạn một sự tốt bụng đến chân thành. Chính bởi thế mà bạn luôn được mọi người tin tưởng để chia sẻ mọi điều. Tuy nhiên bạn lại là người hơi cả tin, nên đôi khi bị "lừa" mà không biết. Bạn là một khuôn mẫu hoàn hảo cho con người của gia đình"
Đọc qua thấy cũng có cái đúng phết chủ thớt à, mỗi tội mình nấu ăn ko ổn chút nào, bữa thì cơm nhớt, bữa thì cơm ghê. Còn những cái còn lại thì tương đối đúng {:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2013 00:15:45 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Trong những bức tranh của mình bạn thể hiện sự thông minh và khéo léo trong cách vẽ. Và trong thực tế thì bạn là người khá thông minh và am hiểu nhiều vấn đề. Tuy nhiên bạn lại là một người dễ bị "lôi kéo" nên chơi nhiều hơn là học. Mọi việc bạn làm khá logic và hiệu quả tuy là không nhiều vì bạn khó có thể tập trung vào một vấn đề quá lâu. Nói nhiều không biết có phải khả năng của bạn không vì nó không chỉ giúp bạn thành công trong nhiều vấn đề mà còn "giúp" bạn gặp nhiều tình huống dở khóc dở cười.

ta nói mình có tận 7 cái bông tay.. bói nào cũg nói vẽ đẹp.. có năng khiếu bla bla bla.. mà sao mình ngoại lệ v ta.. vẽ con chó nhìn ra con mèo =)).. chữ thì chim sa cá lặn.. quê ghê
có 1 câu đúg với mình là chơi nhìu hơn học.. nên tới bh vẫn còn lông bông đây.. ôi cuộc đời T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2013 10:03:58 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Mềnh là mềnh có 4 hoa tay
Bạn là một người vẽ hem có đẹp gì cả. Trong mắt mọi người bạn là một người bạn là một người sống khá độc lập và suy nghĩ khá ổn. Bạn có vẻ là chỗ dựa vững chắc cho khá nhiều người. Bạn cũng là người sống hòa đồng và hết mình vì người khác, một ưu điểm khá hoàn hảo. Tuy nhiên bạn lại là người không biết cách kiềm chế cảm xúc, bạn dễ nổi giận và đôi khi là vô cớ với người khác. Chính bạn đôi khi cũng không hiểu tại sao mình lại như thế. Điều này làm bạn mất điểm kha khá trong mắt người khác đấy.
=>Hơi hơi giống, tính xấu hơi bị nhiều :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2013 11:42:24 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Bạn là người ở giữa tức là vẽ và chữ viết không quá đẹp cũng không quá xấu, bạn giống một hòn ngọc thô chưa được mài dũa vậy. Bạn là một người có thể nói là khá thẳng thắn và có chính kiến. Bạn luôn quan tâm tới bạn bè và người thân, có thể nói bạn là chỗ dựa tinh thần cho khá nhiều người. Bên cạnh đó bạn còn luôn nhận được sự tin tưởng của bạn bè. Tuy nhiên bạn chưa biết cách cư xử thực sự đúng mực, điều này có nghĩa là bạn hành động hơi thái quá trong nhiều việc, điều này khiến cho nhiều người không thích bạn.

Đúng tới 99% {:170:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2013 13:24:57 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Xòe bàn tay , đếm hoa tay .Hình như em được tận 9 cái thì phải.Thiếu 1 hoa ngón cái nữa là đủ 10.
"Một con người sáng tạo mang đầy những phong cách mới lạ chính là bạn. Trong bất cứ điều gì bạn
đều tìm ra được sự thú vị và mới mẻ. Dù việc đó có nhàm chán đến đâu chỉ cần bạn thổi bùng ngọn
lửa khí thế là ai cũng muốn làm. Bạn khá mạnh mẽ và đứng đắn. Bạn có tố chất của một người lãnh
đạo và chỉ huy người khác. Tuy nhiên đôi khi bạn hơi lạm dụng quyền hành và tự cao vì thế gây
không ít hiểu nhầm cho bạn bè và người thân."

Bình luận

híc híc , lũ lụt nà  Đăng lúc 16-10-2013 01:30 PM
pé Ngao đi đâu mà giờ mí tới ^^  Đăng lúc 16-10-2013 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2013 15:03:27 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Ai cũng nói nhiều hoa tay thì rất khéo tay -ai cũng thích
Nhưng mà thực tế k hẳn vậy (có trường hợp đúng) - đã biết có người bạn có tới tận 10 hoa tay (ngưỡng mộ chưa?) thế mà chẳng khéo - nếu k muốn nói là vụng về nữa
Thế mà có người bạn khác chỉ có 1 hoa tay thôi - mà cái gì làm cũng đẹp cả
Thế mới thấy nhiều chưa chắc đã tốt - Mà ít cũng chưa chắc đã dở
Mọi thứ đều có thể mà!?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2013 12:03:20 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

em có một hoa tay ^^ mà nấu ăn cũng không biết là có ngon không

vì chưa nấu bao giờ ^^ đọc cái này xong em quyết định học nấu ăn ^^

nhưng mà tính em cũng không được cẩn thận cho lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo