Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
Thu gọn cột thông tin

[Poll] ♥XÒE BÀN TAY ~ ĐẾM HOA TAY♥ ai hay vẽ thì sẽ vẽ hay ;)) ~ vẽ hay thì sẽ có hoa tay ^_^

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-10-2013 08:52:00 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Nhận xét nó quá lá khá thực tế đúng với bản thân mình {:180:}
Bạn là người ở giữa tức là vẽ và chữ viết không quá đẹp cũng không quá xấu, bạn giống một hòn ngọc thô chưa được mài dũa vậy. Bạn là một người có thể nói là khá thẳng thắn và có chính kiến. Bạn luôn quan tâm tới bạn bè và người thân, có thể nói bạn là chỗ dựa tinh thần cho khá nhiều người. Bên cạnh đó bạn còn luôn nhận được sự tin tưởng của bạn bè. Tuy nhiên bạn chưa biết cách cư xử thực sự đúng mực, điều này có nghĩa là bạn hành động hơi thái quá trong nhiều việc, điều này khiến cho nhiều người không thích bạn.

Đúng là quả mình được tụi bạn tin tưởng, cơ mà từ đó đâm ra chuyện là bạn nhóm trưởng trong lớp tin tưởng quá, nên giao cho mình tổng hợp bài, kiểm tra kỹ càng, thành ra ôm cả đống việc {:184:}{:184:}  Còn cái khoảng hơi thái quá sao mà cũng đúng thế {:184:}
Sẵn xem dùm cho daddy luôn, 10 hoa tay mà sao cũng dính đúng y chang vậy nè {:184:}
Cám ơn bạn chủ thớt về bài này nhé ~^^

Bình luận

Daddy của bạn 10 hoa cơ à *ngưỡng mộ* ♥  Đăng lúc 15-10-2013 05:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2013 11:16:22 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Bạn là một người có khả năng vẽ. Trong cuộc sống của mình bạn là một người cực kì thân thiện, bạn cũng là một người khá lạc quan trong cuộc sống. Nếu như những người khác chỉ biết ngồi than thở thì bạn thực hiện bằng hành động. Đơn giản vì theo bạn hành động thực tế sẽ chứng minh cho khả năng của bạn. Bạn nói chuyện khá có duyên vì thế có thể vẻ ngoài của bạn không nổi bật nhưng lại được khá nhiều người theo đuổi. Bạn có ước mơ xong bạn chưa thực sự tin vào khả năng của mình, vào những điều bạn có thể làm được.
có vẻ đúng, mềnh hok có khả năng vẽ, hồi bé toàn nhờ em zai vẽ hộ{:312:}

Bình luận

^^  Đăng lúc 15-10-2013 05:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2013 12:39:19 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Chữ bạn không đẹp nhưng khá rõ ràng và dễ nhìn, và bạn vẽ cực đẹp, bạn có tài vẽ thiên bẩm đấy nhé. Bạn là một người vui tính, chín chắn và nhạy cảm. Bề ngoài bạn có vẻ hơi giống đứa bất cần đời nghịch ngợm nhưng bên trong bạn cực sâu sắc. Bạn biết khi nào nến vui hết mình nhưng cũng biết đâu là điểm dừng đúng lúc. Có những lúc bạn cười thoải mái, trêu bạn bè nhưng cũng có lúc bạn đưa ra những lời khuyên đúng đắn và chân thành. Bạn học hành khá ổn và thêm một điều nữa là bạn rất thích cây cối.

vô ủng hộ em nó
ss 10 hoa tay mà sao nói chữ ko đẹp nhỉ
cũng đẹp mà ta

cám ơn e Gu vì topic này nhé :X
giờ mới biết mình là người sâu sắc á

Bình luận

Lỡ rồi spam lun :))  Đăng lúc 15-10-2013 11:32 PM
Pap
K iu con thì má iu ai =)), cho mấy người có noti tag luôn này =)). vô thấy 1 lô lốc tin mới, hoảng quá chời luôn =))  Đăng lúc 15-10-2013 08:21 PM
http://kites.vn/thread/-fan-club-arsenal-the-gunners-2569-465-1.html >>>> địa chỉ nhà em đó ss ^^  Đăng lúc 15-10-2013 06:45 PM
đúng đó ợ, cơ mờ cuồn ss xẹc xi ghê, nhìn hoài thấy mỏi mắt dữ =)) hay ss qua nhà em chơi chút đi, cho mấy zai nhà em được mở mang :))  Đăng lúc 15-10-2013 06:44 PM
@Gu: cám ơn qua lại đi em :D cho đời thêm tươi mà ♥  Đăng lúc 15-10-2013 06:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2013 13:54:48 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi.

Cứ như miên tả bản thân Viu ấy nhở, chuẩn thía ko bik {:134:}

Cơ mà hình như ko nhiều người theo lắm đâu, mà cũng ko bik, vì đầu có chủ động wan tâm đâu {:184:}

Thanks chủ thớt, mặc dù rất đau đớn thừa nhận rằng mình chả có tí hoa tay nào {:98:}

Bình luận

cảm ơn bạn đã ủng hộ thread nha, hôm bữa thấy bạn, nhưng chưa chuyện bao giờ, giờ mới có cơ hội :x  Đăng lúc 15-10-2013 05:19 PM
chào bạn viu ♥  Đăng lúc 15-10-2013 05:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2013 13:58:45 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Chữ bạn không đẹp nhưng khá rõ ràng và dễ nhìn, và bạn vẽ cực đẹp, bạn có tài vẽ thiên bẩm đấy nhé. Bạn là một người vui tính, chín chắn và nhạy cảm. Bề ngoài bạn có vẻ hơi giống đứa bất cần đời nghịch ngợm nhưng bên trong bạn cực sâu sắc. Bạn biết khi nào nến vui hết mình nhưng cũng biết đâu là điểm dừng đúng lúc. Có những lúc bạn cười thoải mái, trêu bạn bè nhưng cũng có lúc bạn đưa ra những lời khuyên đúng đắn và chân thành. Bạn học hành khá ổn và thêm một điều nữa là bạn rất thích cây cối.

mình thấy cái giề cũng đúng trừ khoản vẽ đẹp ra
sao mà có cái hay ho nhất mình lại không có thế nhể
thanks bạn lập poll nha

Bình luận

♥  Đăng lúc 15-10-2013 05:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2013 15:24:41 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Thực tế bạn không phải là người viết đẹp hay vẽ đẹp cho lắm nhưng bù lại bạn nấu ăn cực ổn. Bất cứ món ăn nào mới bạn chỉ cần học một lúc là có thể làm ngon như đã biết làm từ lâu rồi. Thêm vào đó bạn là một người khá ân cần
chu đáo, phần lớn những người quen bạn đều nhận thấy ở bạn một sự tốt bụng đến chân thành. Chính bởi thế mà bạn luôn được mọi người tin tưởng để chia sẻ mọi điều. Tuy nhiên bạn lại là người hơi cả tin, nên đôi khi bị "lừa" mà không biết. Bạn là một khuôn mẫu hoàn hảo cho con người của gia đình.

Cái này đúng nè, cám ơn bạn nhiều lắm ^^

Bình luận

đúng phải hem bạn, cảm ơn bạn phanthiet nhá, hem béc nhà bạn có ở Phan Thiết hông, chứ mình thích hải sản ở đó lém, vừa tươi ngon, giá cả lại tốt ♥  Đăng lúc 15-10-2013 05:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2013 19:17:29 | Xem tất
Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi.

hơ hơ,chữ mình thì đc khen đẹp nha,k phải là đọc đc thôi đâu,tài lẻ mình chả có cái nào cả :P và hiện vẫn chưa có ma nào theo đuổi T_T
cái nói nhiều trên mạng thì khá đúng,nhưng ngoài đời mình cũng nói nhiều mà nhỉ : lạnh lùng á,đôi khi cũng mặt tiền 1 chút :">

Bình luận

^^  Đăng lúc 15-10-2013 05:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2013 20:16:05 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

hình như mình không có cái nào @@

"Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi."

mình còn bé lắm :3

chị mình 2 cái

"Bạn vẽ cũng tàm tạm, tóm lại là nếu nhìn một hình để vẽ lại thì chính xác khoảng 70%. Trên thực tế bạn là một người
khá cầu toàn trong mọi chuyện. Bất cứ thứ gì hay bất cứ điều gì nếu không làm thì thôi nhưng một khi đã đụng tay vào thì bạn muốn hoàn thành thật xuất sắc. Bạn là người khá vui tính bởi thế luôn là tâm điểm của những cuộc vui. Tuy nhiên bạn không phải là người kiên định mà buồn vui thất thường. Và thực tế cho thấy mỗi khi buồn thì bạn thường có khuynh hướng suy nghĩ hơi tiêu cực. Bạn khá được lòng người khác giới."

chán 2 chị em quá @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2013 01:41:01 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

mình có 1 hoa tay =.='' hay bị lừa, thấy cũng đúng, toàn bị tẽn tò nhiều vụ
"Thực tế bạn không phải là người viết đẹp hay vẽ đẹp cho lắm nhưng bù lại bạn nấu ăn cực ổn" => mình đâu có biết nấu gì đâu @@!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2013 07:53:52 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

mình có 5 hoa tay thôi còn lại toàn nụ, cho nên là múa hát thêu thùa chỉ đạt mức trung bình thôi
poll này rất chuẩn nhỉ, thank chủ post nhe
hoa tay có mọc thêm ra nữa k nhỉ mn

Bình luận

5 hoa, còn lại là nụ là tốt rồi, hi vọng lúc nào đó, nụ sẽ nở hoa, còn mình có mỗi 2 bông hoa, còn lại toàn là cành mí lá không à :))  Đăng lúc 15-10-2013 05:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách