Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
Thu gọn cột thông tin

[Poll] ♥XÒE BÀN TAY ~ ĐẾM HOA TAY♥ ai hay vẽ thì sẽ vẽ hay ;)) ~ vẽ hay thì sẽ có hoa tay ^_^

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-10-2013 20:32:50 Từ di động | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Poldi gửi lúc 13-10-2013 20:25
Vô đây ủng hộ em iu là chính @-}--

gặt xèng là chu yếu :))

Anh cũng đến nơi rồi nha chu :))
chu chân dài, chạy nhanh thiệt đới=))

Vô kiêm thêm xèng, thêm post để có quyền công dân ha,
mai chiều đi bầu cử ko bi gạch tên heng =))

P.s: để anh xòe bàn tay, đếm thư coi rồi báo cáo em chu thớt sau nha nha nha @.@

Bình luận

♥  Đăng lúc 14-10-2013 01:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 20:38:01 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Thặc là ngại quá

Đoạn đầu sai từa lưa hột mưa, đoạn sau thì đúng 99% đó Gumi

Bình luận

cảm ơn Pap đã rate cho Gumi nha ♥, lâu lém hem được gặp Pap để *mài mỏ* nhở ^^  Đăng lúc 14-10-2013 01:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 20:38:23 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Một con người sáng tạo mang đầy những phong cách mới lạ chính là bạn. Trong bất cứ điều gì bạn đều tìm ra được sự thú vị và mới mẻ. Dù việc đó có nhàm chán đến đâu chỉ cần bạn thổi bùng ngọn lửa khí thế là ai cũng muốn làm. Bạn khá mạnh mẽ và đứng đắn. Bạn có tố chất của một người lãnh đạo và chỉ huy người khác. Tuy nhiên đôi khi bạn hơi lạm dụng quyền hành và tự cao vì thế gây không ít hiểu nhầm cho bạn bè và người thân.
>>>>>>>>
^0^ not me:)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 21:11:33 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Bạn là một người có khả năng vẽ. Trong cuộc sống của mình bạn là một người cực kì thân thiện, bạn cũng là một người khá lạc quan trong cuộc sống. Nếu như những người khác chỉ biết ngồi than thở thì bạn thực hiện bằng hành động. Đơn giản vì theo bạn hành động thực tế sẽ chứng minh cho khả năng của bạn. Bạn nói chuyện khá có duyên vì thế có thể vẻ ngoài của bạn không nổi bật nhưng lại được khá nhiều người theo đuổi. Bạn có ước mơ xong bạn chưa thực sự tin vào khả năng của mình, vào những điều bạn có thể làm được.

ơ cái này hình như không được đúng lắm =...= mình vẽ bình thường không có giỏi nha ==
thân thiện thì cũng không đúng, khó gần thì chuẩn =.=
à còn cái ước mơ thì đúng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 21:39:51 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Bạn vẽ cũng tàm tạm, tóm lại là nếu nhìn một hình để vẽ lại thì chính xác khoảng 70%. Trên thực tế bạn là một người
khá cầu toàn trong mọi chuyện. Bất cứ thứ gì hay bất cứ điều gì nếu không làm thì thôi nhưng một khi đã đụng tay vào thì bạn muốn hoàn thành thật xuất sắc. Bạn là người khá vui tính bởi thế luôn là tâm điểm của những cuộc vui. Tuy nhiên bạn không phải là người kiên định mà buồn vui thất thường. Và thực tế cho thấy mỗi khi buồn thì bạn thường có khuynh hướng suy nghĩ hơi tiêu cực. Bạn khá được lòng người khác giới.

Riêng câu cuối cùng là không đúng lắm thôi còn đâu thì thấy giông giống

{:159:}

Bình luận

ủa, cũng hai hoa sao ^^ Gu cũng thế nà, mỗi tay một chiếc, ngay ngón tay cái :D  Đăng lúc 14-10-2013 01:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 21:47:48 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi.

Ko có cái nào, Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé, toàn thấy đuổi thoy chứ ko thấy ai theo hết

Bình luận

nick này chỉ có 1 ng dùng thoy àh :D  Đăng lúc 14-10-2013 09:05 PM
Pháo thiệt hay Pháo nào đơi, đưa tay đây tui coi lại cho nào :))  Đăng lúc 14-10-2013 01:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 22:43:55 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi.

Ôi zời ơi!! Cái đoạn sau giống tui quá vại trời :))

Ít nói nhưng khi onl nói rất nhìu lun á ^^ Mà sao ai cũng nói chữ mình đẹp mà ta??

Ở đây lại nói bình thường là sao chứ?? Có sự sai xót nhẹ =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 22:58:30 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Có vẻ bạn là một người luôn được thầy cô chú ý về cái khoản chữ viết vì thực tế là khá khó đọc.

Hix, chữ của ta hơm có xấu đâu, thiệt đó
Bạn là một người khá năng động, nhiệt tình hoạt bát nhưng đôi khi cũng hơi lanh chanh. Bạn được khá nhiều người yêu quý đặc biệt là những người lớn tuổi bởi cách cư xử thông minh và đúng mực của mình. Tuy nhiên bạn là một điểm yếu là nói năng không suy nghĩ,

Đọc mấy dòng này mềnh đi tự kỷ đây!
Nghĩ sao vậy chời, nói mềnh lanh chanh, nói ko suy nghĩ, gây mất lòng đối phương!
Có 1 sự buồn nhẹ ở đây *ôm tim đau đớn*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 23:07:36 Từ di động | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Mình rất chi là ngưỡng mộ những người 10 hoa
thấy kites mình có nhiều bạn 10 hoa <3
đếm đi đếm lại mỗi tay có mỗi một a

Thực tế bạn không phải là người viết đẹp hay vẽ đẹp cho lắm nhưng bù lại bạn nấu ăn cực ổn. Bất cứ món ăn nào mới bạn chỉ cần học một lúc là có thể làm ngon như đã biết làm từ lâu rồi. Thêm vào đó bạn là một người khá ân cần
chu đáo, phần lớn những người quen bạn đều nhận thấy ở bạn một sự tốt bụng đến chân thành. Chính bởi thế mà bạn luôn được mọi người tin tưởng để chia sẻ mọi điều. Tuy nhiên bạn lại là người hơi cả tin, nên đôi khi bị "lừa" mà không biết. Bạn là một khuôn mẫu hoàn hảo cho con người của gia đình.

Huhu

Bình luận

♥  Đăng lúc 14-10-2013 01:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 23:17:32 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Được mời vô tập đếm
kiếm thêm mấy xu để đi câu

Bạn có tám hoa tay nhưng mức độ vẽ đẹp của bạn chỉ ở 50-50 thôi nhưng chữ viết thì thật tuyệt vời, kể cả khi bạn là con trai. Trong mắt mọi người bạn là một người khá hoàn hảo, từ vẻ ngoài cho đến con người bên trong. Bạn luôn tỏ ra là một người am hiểu và cực kì cứng rắn. Tuy nhiên con người bên trong bạn lại không được như thế, bạn am hiểu nhưng tâm lí không vững vàng nên dễ bị dao động, khi kiểm tra chẳng hạn. Con người bạn thực sự sống khá tình cảm và ngọt ngào. Tuy nhiên cũng vì tỏ ra am hiểu quá nên chỉ có người thực sự hiểu bạn mới có thể đi cùng bạn suốt đời được.

Cảm ơn chủ thread đã mang đến một Poll thú vị

Bình luận

♥  Đăng lúc 14-10-2013 01:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách