Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
Thu gọn cột thông tin

[Poll] ♥XÒE BÀN TAY ~ ĐẾM HOA TAY♥ ai hay vẽ thì sẽ vẽ hay ;)) ~ vẽ hay thì sẽ có hoa tay ^_^

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-10-2013 19:10:09 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

- Bốn Hoa tay

Bạn là một người vẽ hem có đẹp gì cả. Trong mắt mọi người bạn là một người bạn là một người sống khá độc lập và suy nghĩ khá ổn. Bạn có vẻ là chỗ dựa vững chắc cho khá nhiều người. Bạn cũng là người sống hòa đồng và hết mình vì người khác, một ưu điểm khá hoàn hảo. Tuy nhiên bạn lại là người không biết cách kiềm chế cảm xúc, bạn dễ nổi giận và đôi khi là vô cớ với người khác. Chính bạn đôi khi cũng không hiểu tại sao mình lại như thế. Điều này làm bạn mất điểm kha khá trong mắt người khác đấy.

sai bét nhè, mình rất có khiếu vẽ, ngày xưa suýt thi kiến trúc vì mình học khối A nữa, nhưng mình không thích kiến trúc nên không thi , chứ không phải không có khiếu vẽ. Với lại cái khoản không biết kiềm chế cảm xúc cũng sai, mình đúng là nóng tính và thẳng tính nhưng ngày xưa chứ giờ lớn rồi nhịn nhiều lắm, với lại biết phân biệt chứ không phải kiểu bảo thủ hay đôi co mãi một vấn đề, nói chung chỉ đúng được khoảng 30 - 40 %

Bình luận

^^  Đăng lúc 14-10-2013 01:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 19:29:43 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Huhuhu
Hót như này mà ss đăng poll hồi nào làm em mất pẹt 1 thế này
Chỉ biết đi đằng sau ngửi khói thôi
Em thì chả có hoa tay gì hết nhé
Cơ mà cái poll này nói đúng hết á ^^
Sai mỗi một cái là chữ đc miễn cưỡng coi là đọc được
Huhuhu
Chữ em đẹp lắm nhé, còn đi thi chữ đẹp cấp huyện đó ss
Kính đề nghị ss thay cái chữ tạm đọc được cho em nha
Huhuhu

Bình luận

^^  Đăng lúc 14-10-2013 01:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 19:48:00 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Thực tế bạn không phải là người viết đẹp hay vẽ đẹp cho lắm nhưng bù lại bạn nấu ăn cực ổn. Bất cứ món ăn nào mới bạn chỉ cần học một lúc là có thể làm ngon như đã biết làm từ lâu rồi. Thêm vào đó bạn là một người khá ân cần chu đáo, phần lớn những người quen bạn đều nhận thấy ở bạn một sự tốt bụng đến chân thành. Chính bởi thế mà bạn luôn được mọi người tin tưởng để chia sẻ mọi điều. Tuy nhiên bạn lại là người hơi cả tin, nên đôi khi bị "lừa" mà không biết. Bạn là một khuôn mẫu hoàn hảo cho con người của gia đình.

hình như cái ý nấu ăn ngon không đúng cho lắm
vì hầu như là mềnh chả bao giờ nấu ăn cả =]]
còn đoạn về sau thì chuẩn không cần chỉnh
bạn thân mềnh cũng thấy mềnh khá chân thành ;))

Bình luận

ặc ss hông nấu ăn hả =))  Đăng lúc 13-10-2013 08:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 19:49:02 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Trong mắt mọi người bạn là một người bạn là một người sống khá độc lập và suy nghĩ khá ổn. Bạn có vẻ là chỗ dựa vững chắc cho khá nhiều người. Bạn cũng là người sống hòa đồng và hết mình vì người khác, một ưu điểm khá hoàn hảo. Tuy nhiên bạn lại là người không biết cách kiềm chế cảm xúc, bạn dễ nổi giận và đôi khi là vô cớ với người khác. Chính bạn đôi khi cũng không hiểu tại sao mình lại như thế. Điều này làm bạn mất điểm kha khá trong mắt người khác đấy.

đúng kí boong, nguyên dàn đặc điểm của Bạch Rương, đã là Bệch Rương lại có 4 hoa tay nên những điểm trên phải nói là nặng gấp đôi người bình thường
Bạn là một người vẽ hem có đẹp gì cả.

cái này hình như không đúng, ngoài tật đãng trí thì những thứ liên quan đến hoa tay như chữ viết, nấu ăn, vẽ vời, hoa hoét đều làm khá ổn nếu không muốn nói là tốt, hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 19:51:25 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Mình thấy cũng đúng một phần nào đó.
Tại mình theo học ngành có liên quan đến năng khiếu, tuy nhiên vẽ cũng tạm thôi hà, mình thấy vẽ đẹp hay không không chỉ dựa vào năng khiếu mà còn phải chăm chỉ luyện vẽ nữa.
Nói chung mình cho rằng cái này đúng  cỡ 50%.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 19:55:55 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Cũng có nhiều điểm đúng, mà thấy mỗi cái đều có cái giống hết á, thế là sao nhỉ {:288:}
mình thích vẽ, nhưng chỉ vẽ được người thôi, mấy cái nấu ăn rất có khiếu, chỉ dở khoản may vá, cắm hoa nghệ thuật, hay xếp giấy ,.. thôi {:305:}
về tính cách khá ổn {:301:}

Bình luận

gió yêu thương ε[-ิิ_•ิ]з  Đăng lúc 14-10-2013 01:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 20:01:58 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Ặc. Mình chả có cái hoa tay nào
Nhưng chữ của mình chỉ khi nào nắn nót thì người khác mới đọc được
Còn bình thường chỉ mình mới đọc nổi. Haha
À mình chả có tài lẻ nào ngoài khả năng chém gió kinh hồn nên không có cái gọi là ít nói lạnh lùng gì đấy {:438:}
Hic hic. Hay mình có cái hoa tay nào chăng chứ cái này chả giống mình chút nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 20:09:21 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

mình có 4 hoa tay nè
tự nhận bản thân khá khéo tay vs mấy đồ handmade
và chắc là hát cũng hay ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 20:25:03 Từ di động | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Vô đây ủng hộ em iu là chính @-}--

gặt xèng là chu yếu :))

Xíu về làm một bài hoành tráng nha em <3

Anh vẫn còn đang phất phơ cà lơ ngoài đường đây :))

Bình luận

♥  Đăng lúc 14-10-2013 01:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 20:32:08 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Bạn là một người vẽ hem có đẹp gì cả. Trong mắt mọi người bạn là một người bạn là một người sống khá độc lập và suy nghĩ khá ổn. Bạn có vẻ là chỗ dựa vững chắc cho khá nhiều người. Bạn cũng là người sống hòa đồng và hết mình vì người khác, một ưu điểm khá hoàn hảo.
Đúng quá..
Cảm ơn bạn đã lập poll..

Bình luận

♥  Đăng lúc 14-10-2013 01:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách