Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] ♥XÒE BÀN TAY ~ ĐẾM HOA TAY♥ ai hay vẽ thì sẽ vẽ hay ;)) ~ vẽ hay thì sẽ có hoa tay ^_^

[Lấy địa chỉ]
271#
Đăng lúc 6-7-2015 23:02:31 | Chỉ xem của tác giả
cảm thấy cũng đúng và cũng sai
Có vẻ bạn là một người luôn được thầy cô chú ý về cái khoản chữ viết vì thực tế là khá khó đọc. Bạn là một người khá năng động, nhiệt tình hoạt bát nhưng đôi khi cũng hơi lanh chanh. Bạn được khá nhiều người yêu quý đặc biệt là những người lớn tuổi bởi cách cư xử thông minh và đúng mực của mình. Tuy nhiên bạn là một điểm yếu là nói năng không suy nghĩ, bởi thế bạn thường đưa ra những nhận xét hay lời nói làm mất lòng bạn bè. Tất nhiên là cũng có người không để bụng vì biết tính bạnnhưng cũng có nhiều người không thích chút nào.

em thấy mọi người bảo em viết đẹp mà.chỉ vậy thôi

Bình luận

Chào em, bài đầu tiên trong Forum viết đây luôn ha :x  Đăng lúc 15-8-2015 07:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

272#
Đăng lúc 17-7-2015 20:51:26 | Chỉ xem của tác giả
Có vẻ bạn là một người luôn được thầy cô chú ý về cái khoản chữ viết vì thực tế là khá khó đọc. Bạn là một người khá năng động, nhiệt tình hoạt bát nhưng đôi khi cũng hơi lanh chanh. Bạn được khá nhiều người yêu quý đặc biệt là những người lớn tuổi bởi cách cư xử thông minh và đúng mực của mình. Tuy nhiên bạn là một điểm yếu là nói năng không suy nghĩ, bởi thế bạn thường đưa ra những nhận xét hay lời nói làm mất lòng bạn bè. Tất nhiên là cũng có người không để bụng vì biết tính bạnnhưng cũng có nhiều người không thích chút nào.
Ngày xưa mình viết đẹp lắm chứ bộ, còn đc đi thi vở sách chữ đẹp đó. Mà mình chả thẳng tính tí nào, ngày xưa siêu siêu thẳng tính luôn h lại tính dĩ hòa vi quý, chắc do bị chửi nhiều quá đâm thế

Bình luận

Ừ, càng ngày càng ít nói ha, hay cho câu dĩ hoà vi quý :x  Đăng lúc 15-8-2015 07:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

273#
Đăng lúc 25-7-2015 09:46:24 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ 1 cái! cám ơn bạn

Bình luận

Kiệm lời thế bạn ơi, post 3 dòng cho tránh tiếng spam nha :D  Đăng lúc 15-8-2015 07:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

274#
Đăng lúc 6-8-2015 10:45:00 | Chỉ xem của tác giả

Chữ bạn không đẹp nhưng khá rõ ràng và dễ nhìn, và bạn vẽ cực đẹp, bạn có tài vẽ thiên bẩm đấy nhé. Bạn là một người vui tính, chín chắn và nhạy cảm. Bề ngoài bạn có vẻ hơi giống đứa bất cần đời nghịch ngợm nhưng bên trong bạn cực sâu sắc. Bạn biết khi nào nến vui hết mình nhưng cũng biết đâu là điểm dừng đúng lúc. Có những lúc bạn cười thoải mái, trêu bạn bè nhưng cũng có lúc bạn đưa ra những lời khuyên đúng đắn và chân thành. Bạn học hành khá ổn và thêm một điều nữa là bạn rất thích cây cối.
Đúng khoảng 70%

Bình luận

Cuộc đời tươi đẹp :x  Đăng lúc 15-8-2015 07:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

275#
Đăng lúc 12-8-2015 14:02:46 | Chỉ xem của tác giả
Cái tay mình ko rõ ràng sao ấy, lúc thấy 6 hoa lúc thấy 5 hoa đọc cả 2 thì 2 ý kiến có đúng có sai nhưng vẫn thấy thú vị lắm

""""Bạn là người ở giữa tức là vẽ và chữ viết không quá đẹp cũng không quá xấu, bạn giống một hòn ngọc thô chưa được mài dũa vậy. Bạn là một người có thể nói là khá thẳng thắn và có chính kiến. Bạn luôn quan tâm tới bạn bè và người thân, có thể nói bạn là chỗ dựa tinh thần cho khá nhiều người. Bên cạnh đó bạn còn luôn nhận được sự tin tưởng của bạn bè""""

""""Bạn là một người có khả năng vẽ. Trong cuộc sống của mình bạn là một người cực kì thân thiện, bạn cũng là một người khá lạc quan trong cuộc sống. Nếu như những người khác chỉ biết ngồi than thở thì bạn thực hiện bằng hành động. Đơn giản vì theo bạn hành động thực tế sẽ chứng minh cho khả năng của bạn. Bạn nói chuyện khá có duyên vì thế có thể vẻ ngoài của bạn không nổi bật nhưng lại được khá nhiều người theo đuổi. Bạn có ước mơ xong bạn chưa thực sự tin vào khả năng của mình, vào những điều bạn có thể làm được."""""

Mong là sẽ được hết những đức tính trên

Bình luận

5,6 hoa là trên trung bình rồi ha ^^  Đăng lúc 15-8-2015 07:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

276#
Đăng lúc 21-10-2015 12:40:39 | Chỉ xem của tác giả
Bạn vẽ cũng tàm tạm, tóm lại là nếu nhìn một hình để vẽ lại thì chính xác khoảng 70%. Trên thực tế bạn là một người
khá cầu toàn trong mọi chuyện. Bất cứ thứ gì hay bất cứ điều gì nếu không làm thì thôi nhưng một khi đã đụng tay vào thì bạn muốn hoàn thành thật xuất sắc. Bạn là người khá vui tính bởi thế luôn là tâm điểm của những cuộc vui. Tuy nhiên bạn không phải là người kiên định mà buồn vui thất thường. Và thực tế cho thấy mỗi khi buồn thì bạn thường có khuynh hướng suy nghĩ hơi tiêu cực. Bạn khá được lòng người khác giới.

Chuẩn phết nhờ! Câu nào cũng đúng! Nhất là đoạn vẽ, tự vẽ thì xấu điên xấu đảo, cơ mà có hình sẵn rồi chép tranh lại thì cũng gọi là giống
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

277#
Đăng lúc 21-10-2015 16:15:51 | Chỉ xem của tác giả
"Bạn là người ở giữa tức là vẽ và chữ viết không quá đẹp cũng không quá xấu, bạn giống một hòn ngọc thô chưa được mài dũa vậy. Bạn là một người có thể nói là khá thẳng thắn và có chính kiến. Bạn luôn quan tâm tới bạn bè và người thân, có thể nói bạn là chỗ dựa tinh thần cho khá nhiều người. Bên cạnh đó bạn còn luôn nhận được sự tin tưởng của bạn bè. Tuy nhiên bạn chưa biết cách cư xử thực sự đúng mực, điều này có nghĩa là bạn hành động hơi thái quá trong nhiều việc, điều này khiến cho nhiều người không thích bạn."
Có vẻ hơi đúng đúng :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

278#
Đăng lúc 24-10-2015 14:03:24 | Chỉ xem của tác giả
Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi.

chuẩn hết ) hồi bé thấy chúng bạn cứ khoe hoa tay hoa teo nhưng mình chẳng có cái nào nên cũng hơi tủi ) giờ đỡ nhiều rồi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

279#
Đăng lúc 26-10-2015 21:14:54 | Chỉ xem của tác giả
Trong những bức tranh của mình bạn thể hiện sự thông minh và khéo léo trong cách vẽ. Và trong thực tế thì bạn là người khá thông minh và am hiểu nhiều vấn đề. Tuy nhiên bạn lại là một người dễ bị "lôi kéo" nên chơi nhiều hơn là học. Mọi việc bạn làm khá logic và hiệu quả tuy là không nhiều vì bạn khó có thể tập trung vào một vấn đề quá lâu. Nói nhiều không biết có phải khả năng của bạn không vì nó không chỉ giúp bạn thành công trong nhiều vấn đề mà còn "giúp" bạn gặp nhiều tình huống dở khóc dở cười.

vâng rất dễ bị lôi kéo )) và bạn bè ai cũng nhận xét rằng mình nói nhiều )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

280#
Đăng lúc 14-11-2015 00:23:28 | Chỉ xem của tác giả
Bạn là một người có khả năng vẽ. Trong cuộc sống của mình bạn là một người cực kì thân thiện, bạn cũng là một người khá lạc quan trong cuộc sống. Nếu như những người khác chỉ biết ngồi than thở thì bạn thực hiện bằng hành động. Đơn giản vì theo bạn hành động thực tế sẽ chứng minh cho khả năng của bạn. Bạn nói chuyện khá có duyên vì thế có thể vẻ ngoài của bạn không nổi bật nhưng lại được khá nhiều người theo đuổi. Bạn có ước mơ xong bạn chưa thực sự tin vào khả năng của mình, vào những điều bạn có thể làm được.

Quào~ Đúng dã man con ngan luôn này ) Mơ ước nhiều lắm nhưng không được tự tin, hay lo lắng sợ thất bại, hic :<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách