Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] ♥XÒE BÀN TAY ~ ĐẾM HOA TAY♥ ai hay vẽ thì sẽ vẽ hay ;)) ~ vẽ hay thì sẽ có hoa tay ^_^

[Lấy địa chỉ]
261#
Đăng lúc 24-2-2015 16:29:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi.

Đúng mà cũng ko đúng
Bên ngoài, mình rất ít nói và trầm lặng kiểu antisocial nhưng nếu gặp đúng ng thì mình  tía lia dữ lắm lol
Tuy nhiên ko ai theo đuổi mình cả quá nhọ luôn haha
Nhan sắc bình thường, học lực bình thường thì có ai quan tâm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

262#
Đăng lúc 24-2-2015 21:23:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

4 hoa tay, nhưng nói chung là hok đúng lắm, cũng chung chung thui, hok rõ ràng
Bạn là một người vẽ hem có đẹp gì cả. Trong mắt mọi người bạn là một người bạn là một người sống khá độc lập và suy nghĩ khá ổn. Bạn có vẻ là chỗ dựa vững chắc cho khá nhiều người. Bạn cũng là người sống hòa đồng và hết mình vì người khác, một ưu điểm khá hoàn hảo. Tuy nhiên bạn lại là người không biết cách kiềm chế cảm xúc, bạn dễ nổi giận và đôi khi là vô cớ với người khác. Chính bạn đôi khi cũng không hiểu tại sao mình lại như thế. Điều này làm bạn mất điểm kha khá trong mắt người khác đấy.

chỉ đúng những cái thi thoảng xảy ra trong cs
còn đa phần thì hok đúng lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

263#
Đăng lúc 24-2-2015 22:48:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

2 hoa tay
đối với bản thân mình thì nhận xét khá đúng
cầu toàn cơ mà lại làm biếng
bạn cũng toàn con trai, chơi vs con gái hay bị ghen ghét
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

264#
Đăng lúc 25-2-2015 01:04:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ngày xưa đi học ước ao có hoa tay nhiều nhiều đẻ vẽ cho đẹp
Vẽ người ko ra người nữa mà, thấy ghen tỵ với mấy bạn vẽ đẹp lắm lắm
Giờ mới biết hoa tay còn nói lên tính cách nữa sao
Thấy cũng đúng đến 80% rồi
Cám ơn chủ thớt nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

265#
Đăng lúc 25-2-2015 07:49:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đếm hoài cố gắng kiếm 1 cái hoa tay mà không thể tìm ra buồn như con chuồn chuồn. Thảo nào mình chẳng làm việc gì nên hồn cả. Đến viết chữ mẹ mình còn khen là gà bới đất còn đẹp hơn chữ con viết trên vở . Chắc chuyển qua nghề nào làm mấy việc trâu bò chắc có khiếu hơn chăng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

266#
Đăng lúc 25-2-2015 15:52:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi.

Đọc xong tớ không biết nên cười hay nên khóc nữa

Đúng phần lớn ý. Nhưng tớ không trầm tĩnh ít nói đâu, chỉ là nếu không đúng người thì tớ sẽ không nói và ít thích nới về bản thân Hơi ngại nhưng cho khoe xí là tớ vẽ đẹp Bởi vậy mấy bạn không có hoa tay đừng có buồn đới, tớ là minh chứng sống cho việc không có hoa tay vẫn vẽ vời không đến nỗi

Còn cái vụ khá nhiều người theo đuổi Tớ chịu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

267#
Đăng lúc 11-3-2015 18:48:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

không có hoa tay nào
"Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi."
có phần đúng nhỉ, mình không trầm tính mà khá ngại người lạ, nên thông thường người khác bắt chuyện trước mình vẽ thì cũng kha khá tài lẻ chẳng có gì ngoài cái vụ vẽ vời linh tinh thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

268#
Đăng lúc 22-3-2015 13:06:42 | Chỉ xem của tác giả
Bạn là một người vẽ hem có đẹp gì cả. Trong mắt mọi người bạn là một người bạn là một người sống khá độc lập và suy nghĩ khá ổn. Bạn có vẻ là chỗ dựa vững chắc cho khá nhiều người. Bạn cũng là người sống hòa đồng và hết mình vì người khác, một ưu điểm khá hoàn hảo. Tuy nhiên bạn lại là người không biết cách kiềm chế cảm xúc, bạn dễ nổi giận và đôi khi là vô cớ với người khác. Chính bạn đôi khi cũng không hiểu tại sao mình lại như thế. Điều này làm bạn mất điểm kha khá trong mắt người khác đấy.

Ờ, mình thấy đúng 100%
Mình không vẽ đẹp nè , hay nổi giận lại còn không biết kiềm chế cẩm xúc
...nhưng  mình đâu phải là chỗ dựa vững chắc nhỉ
Dù sao 4 hoa tay là tốt rồi .

Bình luận

Dù sao 4 hoa tay cũng tốt rồi ;))  Đăng lúc 15-8-2015 07:13 PM
Dù sao 4 hoa tay cũng tốt rồi ;))  Đăng lúc 15-8-2015 07:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

269#
Đăng lúc 1-5-2015 15:51:19 | Chỉ xem của tác giả
Thực tế bạn không phải là người viết đẹp hay vẽ đẹp cho lắm nhưng bù lại bạn nấu ăn cực ổn. Bất cứ món ăn nào mới bạn chỉ cần học một lúc là có thể làm ngon như đã biết làm từ lâu rồi. Thêm vào đó bạn là một người khá ân cần
chu đáo, phần lớn những người quen bạn đều nhận thấy ở bạn một sự tốt bụng đến chân thành. Chính bởi thế mà bạn luôn được mọi người tin tưởng để chia sẻ mọi điều. Tuy nhiên bạn lại là người hơi cả tin, nên đôi khi bị "lừa" mà không biết. Bạn là một khuôn mẫu hoàn hảo cho con người của gia đình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

270#
Đăng lúc 11-6-2015 14:37:52 | Chỉ xem của tác giả
Không có cái nào TT_TT đa số cũng đúng, lạnh lùng ít nói thì chuẩn luôn, vài tài lẻ thì cũng tàm tạm :"))) cũng đáng tự hào lắm chớ...!!!!

Bình luận

ko có cái nào luôn à ^^ hiếm lắm đó ;))  Đăng lúc 15-8-2015 07:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách