Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] ♥XÒE BÀN TAY ~ ĐẾM HOA TAY♥ ai hay vẽ thì sẽ vẽ hay ;)) ~ vẽ hay thì sẽ có hoa tay ^_^

[Lấy địa chỉ]
251#
Đăng lúc 5-2-2015 00:13:41 | Chỉ xem của tác giả
Bạn là một người có khả năng vẽ. Trong cuộc sống của mình bạn là một người cực kì thân thiện, bạn cũng là một người khá lạc quan trong cuộc sống. Nếu như những người khác chỉ biết ngồi than thở thì bạn thực hiện bằng hành động. Đơn giản vì theo bạn hành động thực tế sẽ chứng minh cho khả năng của bạn. Bạn nói chuyện khá có duyên vì thế có thể vẻ ngoài của bạn không nổi bật nhưng lại được khá nhiều người theo đuổi. Bạn có ước mơ xong bạn chưa thực sự tin vào khả năng của mình, vào những điều bạn có thể làm được.

Mọi thứ đều đúng mà chỉ thấy mỗi cái vụ nhiều người theo đuổi không thấy đúng á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

252#
Đăng lúc 16-2-2015 11:53:57 | Chỉ xem của tác giả
Bạn là một người có khả năng vẽ. Trong cuộc sống của mình bạn là một người cực kì thân thiện, bạn cũng là một người khá lạc quan trong cuộc sống. Nếu như những người khác chỉ biết ngồi than thở thì bạn thực hiện bằng hành động. Đơn giản vì theo bạn hành động thực tế sẽ chứng minh cho khả năng của bạn. Bạn nói chuyện khá có duyên vì thế có thể vẻ ngoài của bạn không nổi bật nhưng lại được khá nhiều người theo đuổi. Bạn có ước mơ xong bạn chưa thực sự tin vào khả năng của mình, vào những điều bạn có thể làm được.

Có khả năng vẽ thì cũng tạm đúng, cơ mà mình chả lạc quan trong cs tí nào
Mình thân thiện cũng vừa vừa thôi chứ cũng ko phải "rất"
ước gì mình toẹt vời đc như lời bình của ng có 6 hoa tay kia thì tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

253#
Đăng lúc 20-2-2015 18:09:36 | Chỉ xem của tác giả
Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi.

Trời ơi quá đúng luôn í *tự tin vào chính mình*. (trừ cái vụ nhiều vệ tinh)
Tay chả có cái hoa nào nên cái máu nghệ thuật cũng chả có chút nào.
Mình thuộc Thiên Yết nên không cần không có hoa tay vẫn cứ *lạnh lùng* nhỉ.

Bình luận

:*  Đăng lúc 21-2-2015 09:09 PM
Thiên Yết - cool :x  Đăng lúc 21-2-2015 07:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

254#
Đăng lúc 21-2-2015 11:30:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Tớ không có cái hoa tay nào. Chữ viết thuộc dạng ổn, không khéo tay cho lắm.
Còn lại mấy cái kia gần như đúng hết :v. À, trừ cái được nhiều người theo gì đó thì cũng bình thường thôi :v.
Cái này chắc tương tự như bói toán, cung hoàng đạo... Cho tới giờ vẫn còn thắc mắc vì sao lại tìm ra được những thứ thế này, và thật tình là nó hơi bị đúng :3

Bình luận

Năm mới may mắn :x  Đăng lúc 22-2-2015 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

255#
Đăng lúc 22-2-2015 22:46:34 | Chỉ xem của tác giả
"Bạn là một người vẽ hem có đẹp gì cả. Trong mắt mọi người bạn là một người bạn là một người sống khá độc lập và suy nghĩ khá ổn. Bạn có vẻ là chỗ dựa vững chắc cho khá nhiều người. Bạn cũng là người sống hòa đồng và hết mình vì người khác, một ưu điểm khá hoàn hảo. Tuy nhiên bạn lại là người không biết cách kiềm chế cảm xúc, bạn dễ nổi giận và đôi khi là vô cớ với người khác. Chính bạn đôi khi cũng không hiểu tại sao mình lại như thế. Điều này làm bạn mất điểm kha khá trong mắt người khác đấy."
Chỉ được cái nói đúng thôi - dù có 4 hoa tay nhưng vẽ thì xấu cực
Lúc đi học sợ nhất môn Họa (vì vẽ xấu) và chả vẽ cái gì cho ra hồn cả
Đi học thì vẽ kỹ thuật cũng cực xấu - may mà không phải thi lại môn này
Nói tóm lại là đúng - chỉ biết nói thế thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

256#
Đăng lúc 22-2-2015 23:28:23 | Chỉ xem của tác giả
start_finish gửi lúc 21-2-2015 11:30 AM
Tớ không có cái hoa tay nào. Chữ viết thuộc dạng ổn, không khéo tay cho lắm.
Còn lại  ...

cảm ơn bạn. chúc bạn năm mới nhiều niềm vui nhé :3.
PS: bấm nhầm "trả lời" thay vì "bình luận", loay hoay mãi mà không xóa được comment :'(. mod xóa giúp tớ với nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

257#
Đăng lúc 23-2-2015 05:25:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

6 hoa tay

Nhìn chung thì không sai nhưng có vẻ chưa đạt được mặt bằng chung của level này thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

258#
Đăng lúc 23-2-2015 17:51:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi.

Khá chuẩn luôn
Trừ cái đoạn trong cuộc sống bình thường và khi online
Nó hơi bị ngược
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

259#
Đăng lúc 24-2-2015 10:11:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

6 hoa tay mà mỹ thuật ko bao h đc 9
chắc ko đúng với mình rồi
ko biết có ai theo đuổi trong suy nghĩ ko chứ ngoài mặt chưa có ma nào à
còn câu cuối thì có vẻ đúng sắp ra trường rồi mà
thanks chủ thớt nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

260#
Đăng lúc 24-2-2015 12:39:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình có mỗi hai cái hoa tay nhưng làm gì cũng vụng về
Chắc đêm về ước mong cả bàn toàn hoa mất
Mẹ mình chẳng có cái nào nhưng lại nấu ăn cực ổn, làm đồ trang trí trong nhà đẹp nhất
Cảm ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách