Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] ♥XÒE BÀN TAY ~ ĐẾM HOA TAY♥ ai hay vẽ thì sẽ vẽ hay ;)) ~ vẽ hay thì sẽ có hoa tay ^_^

[Lấy địa chỉ]
241#
Đăng lúc 13-10-2014 15:15:45 | Chỉ xem của tác giả
Bạn vẽ cũng tàm tạm, tóm lại là nếu nhìn một hình để vẽ lại thì chính xác khoảng 70%. Trên thực tế bạn là một người
khá cầu toàn trong mọi chuyện. Bất cứ thứ gì hay bất cứ điều gì nếu không làm thì thôi nhưng một khi đã đụng tay vào thì bạn muốn hoàn thành thật xuất sắc. Bạn là người khá vui tính bởi thế luôn là tâm điểm của những cuộc vui. Tuy nhiên bạn không phải là người kiên định mà buồn vui thất thường. Và thực tế cho thấy mỗi khi buồn thì bạn thường có khuynh hướng suy nghĩ hơi tiêu cực. Bạn khá được lòng người khác giới.

Hình như không đúng lắm Vì mình  ít nói nên không thể nào nào là tâm điểm của cuộc vui được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

242#
Đăng lúc 29-11-2014 15:58:05 | Chỉ xem của tác giả
Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được.Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được.
chuẩn chuẩn chuẩn

Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn
.   it's meeeeeeee

Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi.
úi cái hay ho nhất lại hem đúng chứ, đập đầu vô gối lạnh lùng thì có thừa chỉ tội 22 cái xuân xanh chưa 1 mảnh tình vắt vai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

243#
Đăng lúc 4-1-2015 12:34:26 | Chỉ xem của tác giả
miop gửi lúc 13-10-2013 04:27 PM
khi nói đến hoa tay là người ta nghĩ ngay đến 2 thứ: 1. vẽ đẹp, 2. chữ đẹp
thực tế ...

mình cũng thấy vậy
cơ mà hồi nhỏ ko biết, thấy ít hoa tay nên buồn ghê lắm, cứ thấy đứa nào có 10 hoa tay là hâm mộ lắm luôn
cơ mà lớn lên thì bik zòi, cũng nghĩ là cho zui thôi
cũng là để tự an ủi 1 đứa vẽ xấu chữ xấu như mình ")
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

244#
Đăng lúc 4-1-2015 15:23:33 | Chỉ xem của tác giả
vitkeri gửi lúc 4-1-2015 12:34 PM
mình cũng thấy vậy
cơ mà hồi nhỏ ko biết, thấy ít hoa tay nên buồn ghê lắm, cứ th ...

sao mình ko đc +5 sức gió nhỉ (((

Bình luận

ui ui, mod ơi xóa giùm e cái chủ để này với  Đăng lúc 4-1-2015 03:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

245#
Đăng lúc 4-1-2015 17:32:57 | Chỉ xem của tác giả
Bạn là một người vẽ hem có đẹp gì cả. Trong mắt mọi người bạn là một người bạn là một người sống khá độc lập và suy nghĩ khá ổn. Bạn có vẻ là chỗ dựa vững chắc cho khá nhiều người. Bạn cũng là người sống hòa đồng và hết mình vì người khác, một ưu điểm khá hoàn hảo. Tuy nhiên bạn lại là người không biết cách kiềm chế cảm xúc, bạn dễ nổi giận và đôi khi là vô cớ với người khác. Chính bạn đôi khi cũng không hiểu tại sao mình lại như thế. Điều này làm bạn mất điểm kha khá trong mắt người khác đấy.

Công nhận là mình vẽ không đẹp, lại không có óc sáng tạo, chỉ biết vẽ theo khuôn mẫu có sẵn, khả năng tạo hình cực kì kém hehehe.
Còn về tính cách thì phần nổi giận vô cớ thực sự không đúng lắm? Hì. Bản thân ít khi giận và khó chịu với ai, thường là có lí do không nói ra nên hay bị người khác hiểu nhầm là giận dỗi vô cớ, vô lý như con nít haha.
Bạn bè dù không thân, có chuyện buồn vẫn hay tìm đến mình để trút bầu tâm sự, đôi khi tìm đến để xin lời khuyên, hay đôi khi chỉ là chán muốn đi cafe mà chẳng ai đi cùng. Có lẽ vì mình vô tư, nên bạn bè cũng cảm thấy thoải mái hơn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

246#
Đăng lúc 7-1-2015 22:16:15 | Chỉ xem của tác giả
Ôi dồi ôi...

Chữ bạn không đẹp nhưng khá rõ ràng và dễ nhìn, và bạn vẽ cực đẹp, bạn có tài vẽ thiên bẩm đấy nhé. Bạn là một người vui tính, chín chắn và nhạy cảm. Bề ngoài bạn có vẻ hơi giống đứa bất cần đời nghịch ngợm nhưng bên trong bạn cực sâu sắc. Bạn biết khi nào nến vui hết mình nhưng cũng biết đâu là điểm dừng đúng lúc. Có những lúc bạn cười thoải mái, trêu bạn bè nhưng cũng có lúc bạn đưa ra những lời khuyên đúng đắn và chân thành. Bạn học hành khá ổn và thêm một điều nữa là bạn rất thích cây cối.

chuẩn chuẩn chuẩn chuẩn có thể nói là chuẩn đến hơn 90% í
2% còn lại nằm ở chỗ chữ không đẹp, thât ra đúng là tự mình thấy chữ mình không đẹp nhưng mọi người ai cũng khen í
và một vài chỗ khác nữa như là vẽ cực đẹp chẳng hạn, tranh vẽ không bao giờ có người thì chắc vẫn đủ tiêu chuẩn để xét độ đẹp chứ nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

247#
Đăng lúc 12-1-2015 19:31:27 | Chỉ xem của tác giả
Đếm đi đếm lại có tận 3 hóa tay )  QUá chuẩn. Chữ viết cực kỳ khó đọc nhảy lung tung, lắm mồm đừng hỏi và vì lắm mồm nên mới có nhiều ng` quý vì nói linh tinh quá nhiều nên bị nghĩ là thôi tẻ con ko hiểu chuyện nên tha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

248#
Đăng lúc 24-1-2015 02:26:12 | Chỉ xem của tác giả
Bạn là một người vẽ hem có đẹp gì cả. Trong mắt mọi người bạn là một người bạn là một người sống khá độc lập và suy nghĩ khá ổn. Bạn có vẻ là chỗ dựa vững chắc cho khá nhiều người. Bạn cũng là người sống hòa đồng và hết mình vì người khác, một ưu điểm khá hoàn hảo. Tuy nhiên bạn lại là người không biết cách kiềm chế cảm xúc, bạn dễ nổi giận và đôi khi là vô cớ với người khác. Chính bạn đôi khi cũng không hiểu tại sao mình lại như thế. Điều này làm bạn mất điểm kha khá trong mắt người khác đấy.

Xòe bàn tay đếm được 4 hoa tay. Vẽ không đẹp thì chắc là đúng. Còn sống độc lập và là chỗ dựa vững chắc thì chưa chắc là đúng à. Mình là Cự Giải rất thích dựa dẫm mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

249#
Đăng lúc 26-1-2015 23:40:56 | Chỉ xem của tác giả
"Bạn là một người có khả năng vẽ. Trong cuộc sống của mình bạn là một người cực kì thân thiện, bạn cũng là một người khá lạc quan trong cuộc sống. Nếu như những người khác chỉ biết ngồi than thở thì bạn thực hiện bằng hành động. Đơn giản vì theo bạn hành động thực tế sẽ chứng minh cho khả năng của bạn. Bạn nói chuyện khá có duyên vì thế có thể vẻ ngoài của bạn không nổi bật nhưng lại được khá nhiều người theo đuổi. Bạn có ước mơ xong bạn chưa thực sự tin vào khả năng của mình, vào những điều bạn có thể làm được."
Cái này cos1 một số cái không đúng cho lắm hihi +)
mình có 6 hoa tay cơ mà vẽ siêu cấp xấu ý
Cả nói chuyện công nhận cũng có duyên thật ý hihi  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

250#
Đăng lúc 29-1-2015 13:33:54 | Chỉ xem của tác giả
[bold] 1 hoa tay [/bold]
Thực tế bạn không phải là người viết đẹp hay vẽ đẹp cho lắm nhưng bù lại bạn nấu ăn cực ổn. Bất cứ món ăn nào mới bạn chỉ cần học một lúc là có thể làm ngon như đã biết làm từ lâu rồi. Thêm vào đó bạn là một người khá ân cần
chu đáo, phần lớn những người quen bạn đều nhận thấy ở bạn một sự tốt bụng đến chân thành. Chính bởi thế mà bạn luôn được mọi người tin tưởng để chia sẻ mọi điều. Tuy nhiên bạn lại là người hơi cả tin, nên đôi khi bị "lừa" mà không biết. Bạn là một khuôn mẫu hoàn hảo cho con người của gia đình.

đúng dữ thần luôn. Phải nói là viết chữ cực xấu, vẽ thì thôi khỏi nói. Nhưng mà khả năng nấu nướng, làm bánh, pha nước các thể loại thì lại làm tốt. @@ thường thì chỉ cần tìm công thức trên mạng, làm theo là sẽ thành công. Hoặc có khi bị lỗi, món ăn ko giống 99% nhưng ít ra cũng được 70-80%... Haha thành ra bây giờ mê làm bếp, làm bánh các kiểu

Còn ý ân cần chua đáo thì có lẽ đúng hơn nữa vì mình thuộc cung Cự Giải mẫu người của gia đình. và cũng siêu dễ tin người...

Hóa ra vừa Cự Giải, vừa 1 hoa tay thì đích thị ko sai vào đâu được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách