Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] ♥XÒE BÀN TAY ~ ĐẾM HOA TAY♥ ai hay vẽ thì sẽ vẽ hay ;)) ~ vẽ hay thì sẽ có hoa tay ^_^

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 10-8-2014 19:57:32 | Chỉ xem của tác giả
"Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé."
Ngoại hình thì ko đến nỗi nào nhưng mà chả có ma nào thèm đuổi theo cả. Xin giới thiệu thành viên vip của hội FA. Kính chào và thân ái  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 12-8-2014 09:43:28 | Chỉ xem của tác giả
Một con người sáng tạo mang đầy những phong cách mới lạ chính là bạn. Trong bất cứ điều gì bạn đều tìm ra được sự thú vị và mới mẻ. Dù việc đó có nhàm chán đến đâu chỉ cần bạn thổi bùng ngọn lửa khí thế là ai cũng muốn làm. Bạn khá mạnh mẽ và đứng đắn. Bạn có tố chất của một người lãnh đạo và chỉ huy người khác. Tuy nhiên đôi khi bạn hơi lạm dụng quyền hành và tự cao vì thế gây không ít hiểu nhầm cho bạn bè và người thân.

Câu đầu tiên thì chắc k phải mình, tố chất lãnh đạo và chỉ huy người khác thì đúng là như vậy, trong lớp hay làm việc nhóm thì mình toàn làm trưởng nhóm. Lạm dụng quyền hành và tự cao thì chưa biết
Mình thích lãnh đạo và tương lai sẽ là nhà QL văn hóa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 13-8-2014 09:50:13 | Chỉ xem của tác giả
Bạn vẽ cũng tàm tạm, tóm lại là nếu nhìn một hình để vẽ lại thì chính xác khoảng 70%.

Ý, mình thấy mình vẽ cũng chuẩn lắm mà, đam mê nghệ thuật với thiết kế lắm ak

Trên thực tế bạn là một người
khá cầu toàn trong mọi chuyện. Bất cứ thứ gì hay bất cứ điều gì nếu không làm thì thôi nhưng một khi đã đụng tay vào thì bạn muốn hoàn thành thật xuất sắc.

Cái này cũng đúng, mình đã làm gì thì muốn làm xong luôn ý. Để lâu cảm thấy không thoải mái. Còn về phần "xuất sắc" thì . . . hí hí tùy hứng

Bạn là người khá vui tính bởi thế luôn là tâm điểm của những cuộc vui.

Cái này chỉ đúng với lúc mình hội họp với những người mình biết thôi. Đúng là quậy lắm ak. Còn với nhưng người không biết thì nhát lắm

Tuy nhiên bạn không phải là người kiên định mà buồn vui thất thường. Và thực tế cho thấy mỗi khi buồn thì bạn thường có khuynh hướng suy nghĩ hơi tiêu cực.

Cái này thì đúng quá nè.

Bạn khá được lòng người khác giới.

Hình như không đúng lắm. . . Mình vẫn FA
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 14-8-2014 23:32:13 | Chỉ xem của tác giả
Tớ có 3 cái hoa tay, có đi thi viết chữ đẹp.
Nấu ăn khá ổn và cũng biết làm đồ handmade.
Mà cái vụ nói năng làm mất lòng người khác cũng khá đúng đó, cũng tùy à, thấy nói ko xong tớ sẽ không nói, nhưng nếu là bạn bè hay người tớ quan tâm tớ sẽ nói thẳng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 15-8-2014 01:08:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình có tận 9 cái lận nhưng có thấy vẽ đẹp gì đâu hic
Cũng chẳng có tố chất lãnh đạo gì ráo,
8 cái thì có vẻ đúng hơn, khả năng vẽ chỉ ở khoảng 50,
Tay mình có nhiều hoa tay, nhưng đã phần nằm ở bên trái, tay ko thuận :"(
Tay phải thì ít hoa tay hơn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 16-8-2014 14:46:16 | Chỉ xem của tác giả
Đúng thật @@ Mình có 2 hoa tay thôi, nhưng vẽ được, nấu ăn được, may vá chế đồ handmade cũng được :3 Mỗi lần hội bạn đè nhau ra đếm hoa tay, thật mình chả muốn xòe ra Đứa 8 cái, đứa 5,6,7 cái =,= Hôhô nhưng mà về độ khéo léo cũng okê mà :3 chắc do ít quá nên ráng phấn đấu ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 20-8-2014 19:07:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ có hai hoa tay

Thôi có hơn không đúng không các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 17-9-2014 13:29:15 | Chỉ xem của tác giả
Tớ có năm cái hoa tay, đúng cái kiểu nửa vời luôn.
Chữ thì không đến nỗi xấu nhưng không quá đẹp. Cũng khéo tay nhưng lại không có ý tưởng hay sáng tạo gì nhiều. Và nhất là biết nhiều thứ nhưng mà mỗi thứ lại chỉ biết một ít
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 8-10-2014 08:29:52 | Chỉ xem của tác giả
"Trong những bức tranh của mình bạn thể hiện sự thông minh và khéo léo trong cách vẽ."
Mình thực sự vẽ rất tệ @.@
"Và trong thực tế thì bạn là người khá thông minh và am hiểu nhiều vấn đề. Tuy nhiên bạn lại là một người dễ bị "lôi kéo" nên chơi nhiều hơn là học." Ôi mình đang làm gì thế này, giờ này lẽ ra phải học bài chứ
"Mọi việc bạn làm khá logic và hiệu quả tuy là không nhiều vì bạn khó có thể tập trung vào một vấn đề quá lâu. Nói nhiều không biết có phải khả năng của bạn không vì nó không chỉ giúp bạn thành công trong nhiều vấn đề mà còn "giúp" bạn gặp nhiều tình huống dở khóc dở cười." Cái này thì đúng 100% luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 10-10-2014 14:03:21 | Chỉ xem của tác giả
  1. Bạn vẽ cũng tàm tạm, tóm lại là nếu nhìn một hình để vẽ lại thì chính xác khoảng 70%. Trên thực tế bạn là một người
  2. khá cầu toàn trong mọi chuyện. Bất cứ thứ gì hay bất cứ điều gì nếu không làm thì thôi nhưng một khi đã đụng tay vào thì bạn muốn hoàn thành thật xuất sắc. Bạn là người khá vui tính bởi thế luôn là tâm điểm của những cuộc vui. Tuy nhiên bạn không phải là người kiên định mà buồn vui thất thường. Và thực tế cho thấy mỗi khi buồn thì bạn thường có khuynh hướng suy nghĩ hơi tiêu cực. Bạn khá được lòng người khác giới.
Sao chép mã
Phỉa mình ko ta
Mình vẽ cũng tạm đc đỡ hơn ox 8 hoa tay mà vẽ xấu òm  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách