Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] ♥XÒE BÀN TAY ~ ĐẾM HOA TAY♥ ai hay vẽ thì sẽ vẽ hay ;)) ~ vẽ hay thì sẽ có hoa tay ^_^

[Lấy địa chỉ]
211#
Đăng lúc 12-3-2014 20:26:34 | Chỉ xem của tác giả

1. Bạn vẽ cũng tàm tạm, tóm lại là nếu nhìn một hình để vẽ lại thì chính xác khoảng 70%. Trên thực tế bạn là một người
  2. khá cầu toàn trong mọi chuyện. Bất cứ thứ gì hay bất cứ điều gì nếu không làm thì thôi nhưng một khi đã đụng tay vào thì bạn muốn hoàn thành thật xuất sắc. Bạn là người khá vui tính bởi thế luôn là tâm điểm của những cuộc vui. Tuy nhiên bạn không phải là người kiên định mà buồn vui thất thường. Và thực tế cho thấy mỗi khi buồn thì bạn thường có khuynh hướng suy nghĩ hơi tiêu cực. Bạn khá được lòng người khác giới.
Sao chép mã
Đúng được 50%,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

212#
Đăng lúc 13-3-2014 15:04:48 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh chả có cái hoa tay nào, toàn vân tay hình núi. Trừ cái chữ viết, làm tâm điểm với nhiều người theo đuổi ra thì còn lại đều đúng. Mềnh cũng từng thi vở sạch chữ đẹp chứ bộ
Ôi bao giờ cái mùa xuân của mình mới đến~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

213#
Đăng lúc 23-3-2014 21:23:03 | Chỉ xem của tác giả
Bạn là người ở giữa tức là vẽ và chữ viết không quá đẹp cũng không quá xấu, bạn giống một hòn ngọc thô chưa được mài dũa vậy. Bạn là một người có thể nói là khá thẳng thắn và có chính kiến. Bạn luôn quan tâm tới bạn bè và người thân, có thể nói bạn là chỗ dựa tinh thần cho khá nhiều người. Bên cạnh đó bạn còn luôn nhận được sự tin tưởng của bạn bè. Tuy nhiên bạn chưa biết cách cư xử thực sự đúng mực, điều này có nghĩa là bạn hành động hơi thái quá trong nhiều việc, điều này khiến cho nhiều người không thích bạn
hô hô, quá đúng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

214#
Đăng lúc 26-3-2014 22:33:39 | Chỉ xem của tác giả
ôi ôi ôi!!!!chính xác thật đấy!!!mình có 2 hoa tay.mình tự thấy mình là người cầu toàn trong nhiều việc.tuy nhiên cái khoản là tâm điểm trong các cuộc vui thì k đúng lắm.nhưng dù sao thì bài viết vẫn rất thú vị.thanks!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

215#
Đăng lúc 18-4-2014 21:19:31 | Chỉ xem của tác giả
Bạn vẽ cũng tàm tạm, tóm lại là nếu nhìn một hình để vẽ lại thì chính xác khoảng 70%.

Trên thực tế bạn là một người khá cầu toàn trong mọi chuyện. Bất cứ thứ gì hay bất cứ điều gì nếu không làm thì thôi nhưng một khi đã đụng tay vào thì bạn muốn hoàn thành thật xuất sắc. Bạn là người khá vui tính bởi thế luôn là tâm điểm của những cuộc vui. Tuy nhiên bạn không phải là người kiên định mà buồn vui thất thường.

Và thực tế cho thấy mỗi khi buồn thì bạn thường có khuynh hướng suy nghĩ hơi tiêu cực
.

cái này đúng nè, hay nghĩ lung tung lắm

Bạn khá được lòng người khác giới.

cái này có vẻ sai
mình ko quen nhiều bạn khác giới mà gần như cũng chẳng nói chuyện với mấy bạn khác giới nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

216#
Đăng lúc 22-4-2014 10:08:13 | Chỉ xem của tác giả
Thực tế bạn không phải là người viết đẹp hay vẽ đẹp cho lắm nhưng bù lại bạn nấu ăn cực ổn. Bất cứ món ăn nào mới bạn chỉ cần học một lúc là có thể làm ngon như đã biết làm từ lâu rồi. Thêm vào đó bạn là một người khá ân cần chu đáo, phần lớn những người quen bạn đều nhận thấy ở bạn một sự tốt bụng đến chân thành. Chính bởi thế mà bạn luôn được mọi người tin tưởng để chia sẻ mọi điều. Tuy nhiên bạn lại là người hơi cả tin, nên đôi khi bị "lừa" mà không biết. Bạn là một khuôn mẫu hoàn hảo cho con người của gia đình.

Mình nấu ăn dở tệ thôi, chẳng nấu được món gì ngoài cơm và mì gói .
Các ý còn lại thì đúng hết ý :3.
Nhưng vụ khuôn mẫu hoàn hảo cho con người của gia đình thì có lẽ cần phải xem lại coi thế nào á .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

217#
Đăng lúc 26-4-2014 00:07:09 | Chỉ xem của tác giả
Ôi bốn hoa tay đúng ghê. Cơ mà mình chẳng quan tâm đến điểm chác mà người ta chấm lắm, hi hi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

218#
Đăng lúc 27-4-2014 19:39:18 | Chỉ xem của tác giả
Cũng đúng tại người ta nói Cự Giải thường nấu ăn giỏi và là người phụ nữ gia đình. Mình thì lớn rồi cũng chưa biết nấu ăn, mình nghĩ chỉ là mình cẩn thận. Hồi đó thì mình cũng cả tin lắm nhưng mà bị hoài thì cung tự biết cải thiện nên không cả tin nữa ^^. Mình cũng nghĩ mình tốt, vì thường bạn bè nhờ thì giúp nhưng từ khi họ lúc nào cũng nhờ mình không còn mình nhờ thì phải có qua có lại nên ức lắm. Nói chung là giờ không còn như điều mà người có 1 hoa tay nữa ^^. Trở thành người nào rồi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

219#
Đăng lúc 29-4-2014 17:18:53 | Chỉ xem của tác giả
Thực tế bạn không phải là người viết đẹp hay vẽ đẹp cho lắm nhưng bù lại bạn nấu ăn cực ổn. Bất cứ món ăn nào mới bạn chỉ cần học một lúc là có thể làm ngon như đã biết làm từ lâu rồi. Thêm vào đó bạn là một người khá ân cần
chu đáo, phần lớn những người quen bạn đều nhận thấy ở bạn một sự tốt bụng đến chân thành. Chính bởi thế mà bạn luôn được mọi người tin tưởng để chia sẻ mọi điều. Tuy nhiên bạn lại là người hơi cả tin, nên đôi khi bị "lừa" mà không biết. Bạn là một khuôn mẫu hoàn hảo cho con người của gia đình.
Mình đâu có nấu ăn ngon đâu chứ T.T may mà còn biết nấu ăn ý
Còn lại đúng hết ý, dễ lừa ưa nịnh hết biết luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

220#
Đăng lúc 5-5-2014 01:15:03 | Chỉ xem của tác giả
Tuy không tin mấy trò bói toán này lắm nhưng mà nhiều cái cũng chuẩn phết.
Tất nhiên là chỉ mang tính chất xả stress là chính
Nói chung là thỉnh thoảng cũng ham hố tí cho đời bớt nhạt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách