Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
Thu gọn cột thông tin

[Poll] ♥XÒE BÀN TAY ~ ĐẾM HOA TAY♥ ai hay vẽ thì sẽ vẽ hay ;)) ~ vẽ hay thì sẽ có hoa tay ^_^

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-10-2013 17:19:27 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Nhất một nhì mười, vẫn thường được nghe các cụ dạy thế ^^

Chữ bạn không đẹp nhưng khá rõ ràng và dễ nhìn, và bạn vẽ cực đẹp, bạn có tài vẽ thiên bẩm đấy nhé. Bạn là một người vui tính, chín chắn và nhạy cảm. Bề ngoài bạn có vẻ hơi giống đứa bất cần đời nghịch ngợm nhưng bên trong bạn cực sâu sắc. Bạn biết khi nào nến vui hết mình nhưng cũng biết đâu là điểm dừng đúng lúc. Có những lúc bạn cười thoải mái, trêu bạn bè nhưng cũng có lúc bạn đưa ra những lời khuyên đúng đắn và chân thành. Bạn học hành khá ổn và thêm một điều nữa là bạn rất thích cây cối.

Có vẻ toàn những điều hay được nêu ra thôi à, nhưng cũng đúng, chữ rõ ràng, dễ nhìn, nhưng vẽ không được đẹp lắm!

Vẻ ngoài thì nhìn cái áo trên ava cũng ra tóc mình giờ ^^ nó cũng ngắn tương tự như vậy luôn

Học hành làng nhàng nhưng vẫn phải tốt nghiệp ra trường đi làm như thường thôi {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 17:23:25 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

''Thực tế bạn không phải là người viết đẹp hay vẽ đẹp cho lắm nhưng bù lại bạn nấu ăn cực ổn.Bất cứ món ăn nào mới bạn chỉ cần học một lúc là có thể làm ngon như đã biết làm từ lâu rồi."
cái này gần đúng thôi vì mình viết chữ rất đẹp và nấu ăn ngon, mỗi tội vẽ xấu hjx.
''Thêm vào đó bạn là một người khá ân cần chu đáo, phần lớn những người quen bạn đều nhận thấy ở bạn một sự tốt bụng đến chân thành. Chính bởi thế mà bạn luôn được mọi người tin tưởng để chia sẻ mọi điều. Tuy nhiên bạn lại là người hơi cả tin, nên đôi khi bị "lừa" mà không biết. Bạn là một khuôn mẫu hoàn hảo cho con người của gia đình.''
cài này thì chuẩn men này. mình rất hay quan tâm đến mọi người nhưng nhiều khi mọi người lại vô tâm với mình, mình cũng hay bị bị trêu, bị lừa lắm! haizzzzzz
công nhận gia đình là số 1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 17:28:22 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

mềnh 10 cái đây.
thế mà vẽ vời cũng bình thường, chưa từng vẽ hoàn thiện cái gì cả, toàn bỏ lửng, có cảm giác để vậy sẽ đẹp hơn
những điều còn lại thì khá giống -khen mà, phải nhận giống thôi, coi như tự sướng tí-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 17:47:19 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Bạn vẽ cũng tàm tạm, tóm lại là nếu nhìn một hình để vẽ lại thì chính xác khoảng 70%. Trên thực tế bạn là một người
khá cầu toàn trong mọi chuyện. Bất cứ thứ gì hay bất cứ điều gì nếu không làm thì thôi nhưng một khi đã đụng tay vào thì bạn muốn hoàn thành thật xuất sắc. Bạn là người khá vui tính bởi thế luôn là tâm điểm của những cuộc vui. Tuy nhiên bạn không phải là người kiên định mà buồn vui thất thường. Và thực tế cho thấy mỗi khi buồn thì bạn thường có khuynh hướng suy nghĩ hơi tiêu cực. Bạn khá được lòng người khác giới.

mình có đúng 2 cái hoa tay ở hai ngón cái thôi
mà mẹ hay anh mình đều nói mình vẽ được. công nhận cũng đúng thiệt.
nói tóm lại mình cũng ít hiểu biết về vụ hoa tay cho lắm.
ngồi mò mẫn mãi mới biết cách xem hoa tay.
nói tóm lại là cảm ơn bạn post poll khá là hay. :]]]]]]]]]]]]]

Bình luận

mình cũng vậy luôn nè ^^  Đăng lúc 14-10-2013 01:12 AM
mình cũng 2 hoa tay ở 2 ngón cái nè *high5*  Đăng lúc 13-10-2013 06:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 17:53:29 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi.

chữ em đẹp lắm mà,hồi bé toàn đi thi viết vở sạch chữ đẹp đấy,chuyên gia viết báo tường đấy T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 18:06:57 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Trời ơi cái nè chuẩn qá ss Gu ới
Trên thực tế bạn là một người khá cầu toàn trong mọi chuyện. Bất cứ thứ gì hay bất cứ điều gì nếu không làm thì thôi nhưng một khi đã đụng tay vào thì bạn muốn hoàn thành thật xuất sắc. Bạn là người khá vui tính bởi thế luôn là tâm điểm của những cuộc vui. Tuy nhiên bạn không phải là người kiên định mà buồn vui thất thường. Và thực tế cho thấy mỗi khi buồn thì bạn thường có khuynh hướng suy nghĩ hơi tiêu cực. Bạn khá được lòng người khác giới.

Đọc đến câu nào là chuẩn câu í ss ạ   :v
Mà ss Gu ới, ss có bao nhiu hoa tay zạ

Bình luận

hihi giống em thiệt ạ :v  Đăng lúc 14-10-2013 02:00 PM
mỗi tay một hoa, ở ngón tay cái, giống em phải hem ^^  Đăng lúc 14-10-2013 01:13 AM
ở nhà ngoại, ngoại toàn nấu ăn ko ah =]]  Đăng lúc 13-10-2013 08:09 PM
hai hoa tay hả nhỏ? =]]  Đăng lúc 13-10-2013 07:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 18:26:24 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

ui,cóa vẻ chuẩn thì phải ha,

mk không hề cóa hoa tay nào cả,chữ viết thì cũng tạm coi đc:))chưa đến mức vẽ xấu

tình iu thì bản thân cóa vẻ nhát hơn,chỉ bik quanh quẩn onl mừ thui:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 18:35:53 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Bạn là một người có khả năng vẽ. Trong cuộc sống của mình bạn là một người cực kì thân thiện, bạn cũng là một người khá lạc quan trong cuộc sống. Nếu như những người khác chỉ biết ngồi than thở thì bạn thực hiện bằng hành động. Đơn giản vì theo bạn hành động thực tế sẽ chứng minh cho khả năng của bạn. Bạn nói chuyện khá có duyên vì thế có thể vẻ ngoài của bạn không nổi bật nhưng lại được khá nhiều người theo đuổi. Bạn có ước mơ xong bạn chưa thực sự tin vào khả năng của mình, vào những điều bạn có thể làm được.

cũng khá đúng nha ss. hehe. chuẩn phết đó. hí hí

Bình luận

... em thấy được hem ...  Đăng lúc 14-10-2013 01:18 AM
ss định xin lập thread mừng sinh nhật Ozil bên Ao, em thầu vụ Game được hem, tầm 10 câu, mời mọi người cùng tham gia cho vui, giải thưởng mỗi câu 50$ ....  Đăng lúc 14-10-2013 01:16 AM
sắp sinh nhật anh Ozil đó em noo, ngày 15 tháng 10, hôm bữa có thấy em tổ chức Game đuổi hình bắt chữ rất hay :x  Đăng lúc 14-10-2013 01:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 18:52:14 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

ui,tỉ lệ không cóa hoa tay nào cũng chiếm phần nhìu nhở:))

vui ghê,khi  mà không cóa hoa tay cũng đc nhìu người chú ý tới ,ặc,

mừ sao đến h này vẫn kíp FA nhở,chán thật ấy,hi,

thks chủ thớt đã post new nghen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 19:06:13 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Mình không biết cụ thể thế nào được coi là 1 hoa tay
Thấy nhiều người xem tay mình người bảo có người bảo là không nên cũng không biết chính xác để xem cái này
Cuối cùng chả biết mấy cái này nói đúng hay sai :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách