Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
Thu gọn cột thông tin

[Poll] ♥XÒE BÀN TAY ~ ĐẾM HOA TAY♥ ai hay vẽ thì sẽ vẽ hay ;)) ~ vẽ hay thì sẽ có hoa tay ^_^

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-10-2013 17:36:09 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Bạn là một người vẽ hem có đẹp gì cả. Trong mắt mọi người bạn là một người bạn là một người sống khá độc lập và suy nghĩ khá ổn. Bạn có vẻ là chỗ dựa vững chắc cho khá nhiều người. Bạn cũng là người sống hòa đồng và hết mình vì người khác, một ưu điểm khá hoàn hảo. Tuy nhiên bạn lại là người không biết cách kiềm chế cảm xúc, bạn dễ nổi giận và đôi khi là vô cớ với người khác. Chính bạn đôi khi cũng không hiểu tại sao mình lại như thế. Điều này làm bạn mất điểm kha khá trong mắt người khác đấy.

Hí hí cảm ơn ss đã post.
Cái này đọc hay á.
Ô, phải kiềm chế cảm xúc...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2013 19:51:40 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

mình rất thích những bài đoán đoán kiểu này
lần sau lại post thêm bài bạn nhé, thấy cũng đúng ghê
"Thêm vào đó bạn là một người khá ân cần
chu đáo, phần lớn những người quen bạn đều nhận thấy ở bạn một sự tốt bụng đến chân thành. Chính bởi thế mà bạn luôn được mọi người tin tưởng để chia sẻ mọi điều. Tuy nhiên bạn lại là người hơi cả tin, nên đôi khi bị "lừa" mà không biết. Bạn là một khuôn mẫu hoàn hảo cho con người của gia đình."
  Nghe mát lòng ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-10-2013 03:06:41 | Xem tất
Mình là không hoa tay.
Cái lạnh thì chuẩn luôn
Nhưng mà cái nhiều người theo đuổi thì không rõ nữa :)).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-10-2013 17:29:46 | Xem tất
(Bạn có tám hoa tay nhưng mức độ vẽ đẹp của bạn chỉ ở 50-50 thôi nhưng chữ viết thì thật tuyệt vời, kể cả khi bạn là con trai. Trong mắt mọi người bạn là một người khá hoàn hảo, từ vẻ ngoài cho đến con người bên trong.Bạn luôn tỏ ra là một người am hiểu và cực kì cứng rắn) - em khá là ưa cái này đấy sếp em..viết đẹp...hoàn hảo...
( Con người bạn thực sự sống khá tình cảm và ngọt ngào. Tuy nhiên cũng vì tỏ ra am hiểu quá nên chỉ có người thực sự hiểu bạn mới có thể đi cùng bạn suốt đời được.)- Cái này thì chưa chắc đâu!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 00:41:41 | Xem tất
Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi.
Chả có cái hoa tay nào, hơi bị tự ti vì ko có 1 cái tài lẻ j hết, ko khéo tay, đụng đâu hỏng đấy :((. Nhưng được cái ít nói trầm tính ngoài đời thường còn online thì nói khá nhiều thì đúng :D. Vả lại cũng chả có ai theo đuổi cả huhuhuhuhu :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 10:05:31 | Xem tất
Chữ bạn không đẹp nhưng khá rõ ràng và dễ nhìn, và bạn vẽ cực đẹp, bạn có tài vẽ thiên bẩm đấy nhé.

Đúng cái là chữ mình không đẹp, nếu mà toẹt ra thì là xấu nữa chứ
Con cái tài vẽ thiên bẩm thì để em khám phá đã ạ, điểm trung bình môn vẽ hồi cấp 1 và 2 be bét lắm ạ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 10:37:17 | Xem tất
Bạn có tám hoa tay nhưng mức độ vẽ đẹp của bạn chỉ ở 50-50 thôi nhưng chữ viết thì thật tuyệt vời, kể cả khi bạn là con trai. Trong mắt mọi người bạn là một người khá hoàn hảo, từ vẻ ngoài cho đến con người bên trong. Bạn luôn tỏ ra là một người am hiểu và cực kì cứng rắn. Tuy nhiên con người bên trong bạn lại không được như thế, bạn am hiểu nhưng tâm lí không vững vàng nên dễ bị dao động, khi kiểm tra chẳng hạn. Con người bạn thực sự sống khá tình cảm và ngọt ngào. Tuy nhiên cũng vì tỏ ra am hiểu quá nên chỉ có người thực sự hiểu bạn mới có thể đi cùng bạn suốt đời được.

cái này đúng quá à :)) mình vẽ gớm òm mặc dù mấy đứa bạn bảo hoa tay nhiều =)) cơ mà chữ viết thì dòm dòm r cũng thấy đẹp đẹp, hê hê

đúng là mình rất dễ bị dao động, đặc biệt là lúc làm ktra, lúc đầu đã chọn đáp án đúng r, tự dưng suy nghĩ 1 hồi lâu sau lại quyết định đổi, chọn cái khác, rốt cuộc sai tè le :)) ko biết ai là người có thể đi cùng mình đến suốt cuộc đời nhỉ =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 15:41:53 | Xem tất
Oài mình k có cái nào :O Nói chuẩn luooooooooooon í hihih {:297:}{:298:}{:288:} ... có ai k có hoia tây nào ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2013 01:40:14 | Xem tất
"Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi."
Cũng khá là đúng đó, ngoại trừ cái khoảng iu đương nhăng nhít là k được trúng thôi {:140:}
tks bạn tạo post này nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2013 11:50:27 | Xem tất
Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi.

Uấy, mình bình chọn chơi chơi thôi mà kết gần chuẩn luôn
Đọc cứ gọi là há hốc mồm ra ấy. Ít nói này, trầm tĩnh này,lạnh lùng này, ko chủ động này :))
"tâm điểm " thì chưa tới mức đó, nhiều người theo đuổi hay ko thì chưa biết được, giờ vẫn FA, chắc tại khó tính quá :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách