Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: little.pea
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Trong Running Man bạn thix ai nhất?

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 25-4-2013 01:28:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích anh Lee Wang Soo nhất. Xem chỉ mong anh này cùng đội với khách mời xinh xinh thôi.
Như tập 137 ấy hay thật. Mỗi tội anh hươu là hay phản bội nhưng thế lại hay ấy. Ngoài ra thì mình thích anh châu chấu.  Anh này thì đúng là hài thôi rồi. hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 25-4-2013 12:26:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích xem Running Man Đây là show thực tế ở Hàn mà mình yêu thích nhất và mình yêu tất cả các thành viên ở trong Running Man hết
- Bởi vì mỗi người một vẻ và một phong cách riêng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 25-4-2013 12:45:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích xem Running Man
Nói chung ai cũng hài hước nên mình thích tất cả
không được chọn tiếc quá nếu được thì mình sẽ chọn Yoo Jae Suk và Song Ji Hyo         
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 25-4-2013 15:42:26 | Chỉ xem của tác giả
suy nghĩ... suy nghĩ....                                 
chính là Ha roro...    {:310:}                        
nhìn tròn tròn... mập mập... lùn lùn...dễ thương kinh khủng nun        
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 25-4-2013 16:18:37 | Chỉ xem của tác giả
mỗi lần coi Running man là mình cười muốn lộn ruột, thích nhất là chú Yu Jae-suk

nhìn có vẻ thông thái nhất, mặt thì lúc nào cũng hài, lúc nào cũng được giao làm spy hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 25-4-2013 18:11:42 | Chỉ xem của tác giả
vote cho Jong Kook vs Jj Hyo
Jong Kook thông minh. cơ bắp và rất galang
Ji Hyo thông minh khỏi nói rồi, át chủ bài cơ mà {:180:}                                                                                                
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 25-4-2013 21:15:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích át chủ bào Song Ji Hyo nhất. Nhớ hồi xem Hoàng cung ghét chị kinh khủng mà giờ quay ngoắt 180 độ. Vô cùng yêu thích vẻ đẹp tự nhiên và khả năng giải trí đáng nể của chị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 26-4-2013 00:25:45 | Chỉ xem của tác giả
Người năng lực-Hổ Jong Kook và Ngơ Ji Hyo-Ace {:412:}
Cứ đến trò nào mà ghép team hoặc couple là chỉ thích 2 người được đi với nhau,a thì cơ bắp,thông minh lại ga lăng lịch thiệp hết chỗ chê còn chị thì nhanh nhẹn,gan dạ hơn nhiều so với vẻ nữ tính bề ngoài
Có thể thấy giữa 2 anh chị có một sự hiểu nhau và ăn ý hơn so với việc bị ghép cặp kiểu khác,không phải là tình yêu nam nữ mà như 2 anh em ruột vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 26-4-2013 01:06:18 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích coi Running Man. Trong Running Man mình thích hết, mỗi người mỗi vẻ, ai cũng có điểm thu hút riêng nhưng nếu buộc phải chọn thì mình thích nhất là chị Song Ji Hyp. kkkk

vừa xinh, vừa lanh lẹ lại biết đấu đá trong thế giới toàn phái mạnh nữa chứ.   yêu thế không biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 26-4-2013 01:27:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Rất thích bác châu chấu. Chấu chấu đi đâu làm gì ở show nào cũng buồn cười dã man :))
Đầu tiên khi biết đến rm cũng chả thích châu chấu đâu nhưng mà xem mấy tập xong thì thích không còn gì để nói. Đúng là sức hút của châu chấu mà....
Sao cái bảng xếp hạng này thứ tự giống hệt cái thứ tự trong rm vừa công bố thế ??? Trùng hợp dã man nha :)))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách