Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 2395|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Poll} Trong Running man, bạn thích ai nhất?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Chọn nhiềuKhảo sát: ( Có thể chọn tối đa 3 lựa chọn ), Có tất cả 84 người đã tham gia Xem người đã tham gia

Khảo sát này đã kết thúc

0.58% (1)
25.73% (44)
18.13% (31)
11.70% (20)
12.87% (22)
20.47% (35)
10.53% (18)
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-4-2012 00:29:08 | Chỉ xem của tác giả
Thík bác châu chấu - át chủ bài Ji-hyo - Haroro
Thík cả Kwangavar nữa mà chỉ được chọn có 3 người à .___________.
Hồi đầu có ấn tượng với chú mũi to vì trí thông minh khi kết hợp với Hyo-ri
Cơ mà về sau chú í bị lép vế, bị mọi người bắt nạt ghê wá.
Còn Kookie thì ko thík mấy nhưng mà cực nể anh í.
Ko những sức khỏe cường tráng mà trí óc cũng rất nhanh nhạy.
Chỉ đạo rất hay nhé
Còn điệp viên ngành công nghiệp Kang Gary thì thôi rồi
Khuôn mặt nhìn rất tếu, đạ thế đầu óc cũng đơn giản, hơi ngốc.
Nhưng khả năng đếm tiền thì cực pro lun.
Iu RM thế ko bít >.<

Bình luận

me too!!!!!!!!!!!!!!!1  Đăng lúc 17-6-2012 12:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-5-2012 19:13:01 | Chỉ xem của tác giả
Nhất là bác Chau Chấu, hồi xưa xem happy together, thấy bác này xấu quắc, nhưng sau khi xem hết 94 ep running man thì lại thấy bác xấu mà duyên hết sức.

Thứ nhì là Lee Kwang Soo, bạn này chẳng có gì nổi bật ngoài chiều cao, nhưng chẳng hiểu sao lại kết bạn ấy, mỗi lần nhìn mặt hươu là thấy buồn cười không thể tả.

Tất cả các thành viên còn lại ai mình cũng thích ngang nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-5-2012 13:17:05 | Chỉ xem của tác giả
tất nhiên chỉ có Sparta của mình thoai!! ^^
thi thoảng thik Gary và Miss Mong!! ^^
bác châu chấu chỉ muốn oánh!! ke ke ke

Bình luận

cái ep sinh tồn!! chống chế giỏi vật vã.. quả Sparta của mình đi giật bảng tên mà tay run cầm cập! ha ha ha  Đăng lúc 9-6-2012 08:00 PM
chuẩn ạ! thiên hạ đệ nhất ăn nói =)) nói riết mà cái hàm răng ... =))  Đăng lúc 9-6-2012 07:50 PM
nàng bình chọn giống mình ;)) Yo thế :X  Đăng lúc 28-5-2012 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-5-2012 11:52:18 | Chỉ xem của tác giả
moi71 vo6 nha2
bầu 1 phiếu cho ngố thông minh, xinh đẹp
một phiếu cho bác châu chấu hài hước, lịch sự
một phiếu cho hổ, con người cơ bắp mà điệu đàng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-5-2012 21:25:18 | Chỉ xem của tác giả
Trời mình mắt nhắm mắt mở không nhìn rõ là được vote 3 người vậy là vote mỗi 1 phiếu cho anh Jong Kook (người đâu vừa khỏe vừa thông minh, nhanh nhạy, bản lĩnh, vui tính, galant, hiền lành, đáng yêu, dịu dàng lại còn giọng hát ngọt ngào nữa chứ).
Còn Kang Gary của lòng mình, dù em thích anh sau anh Jong Kook nhưng anh chính là hình mẫu bạn trai/ chồng lý tưởng của lòng em. Một chàng trai ngoại hình bình thường nhưng ẩn sau đó là một người rất từng trải, sâu sắc, ấm áp, chu đáo lại còn vô cùng hài hước nữa chứ. Cái sự hài hước ẩn sau vẻ ngoài ngốc nghếch cho thấy sự vui tính bẩm sinh và cái đầu thông minh của anh càng làm em yêu quý anh hơn (thực ra trong Running man qua những màn hài hước nhờ vào phản ứng cực nhanh của các thành viên trong mọi tình huống mình thấy ai cũng hài hước từ trong máu và thông minh hết).
Và nhân vật thứ 3 em sẽ bầu (nếu ko lanh chanh bầu 1 phiếu rồi nhấn gửi luôn) là anh bạn Haroro. Cái giọng khàn khàn, cái bụng mỡ (và cả cái mi mắt mỡ - theo lời ss Ji Hyo), cái mặt đầy biểu cảm, cái style vô cùng đáng yêu, và cũng như 2 người trên, cái sự hài hước, thông minh của anh nữa - tất cả đều làm cho Ha Dong Hoon trong lòng em có 1 vị trí đặc biệt (dù không bằng 2 người trên).
Nói chung, mình yêu tất cả các Running man, và các thứ tự chỉ cách nhau 1 tý xíu về sự yêu thích mà thôi, với mình ai cũng là những người bạn luôn giúp mình giải tỏa stress và cười thật sảng khoái không chút ưu phiền. Chúc các Running man của chúng ta luôn thành công và mãi mãi là 1 gia đình.

Bình luận

mình thích đoạn bạn nói về bạn trai lý tưởng lắm :X  Đăng lúc 27-5-2012 01:13 PM
^^ RM 5ting!!!  Đăng lúc 26-5-2012 01:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-5-2012 21:05:41 | Chỉ xem của tác giả
Mún chọn 4 người là Bác Châu Chấu, Hổ, Ngố và Hươu
Nhưng chỉ được chọn 3 thôi thì trừ hươu ra vậy
{:429:}
Thấy 3 người này đc vote nhiều nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-5-2012 23:07:23 | Chỉ xem của tác giả
càng xem càng thấy thích tất cả các thành viên trong RM
để mà vote thì muốn vote những 6 người cơ ^^ *tham quá*
nhưng cuối cùng quyết định vote cho bác châu chấu có duyên,
Jung Kook mạnh mẽ và Gary đáng yêu (mình thấy thế)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-5-2012 06:04:33 | Chỉ xem của tác giả
Koo muốn chọn hết cả 7 người cơ . Ai Koo cũng thích cả , không những 7 mà là 9 người nữa , giờ phải chọn 3 người khó quá cơ , nhưng vẫn chọn quyết định .

Vậy Koo chọn Yoo Jae Suk , Kim Joong Kook , Song Ji Hyo nhé .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 31-5-2012 11:09:07 | Chỉ xem của tác giả
Đây là cái poll khó xử nhất mà mình từng thấy.
Tại vì ai mình cũng thích hết, chưa có cái show nào mà mình yêu quí hết tất cả các thành viên như RM cả.
Tất nhiên nếu vote mình sẽ vote cho HaHa tềnh yêu rồi, nhưng những người còn lại cũng đều là tềnh yêu bé cả.
Thích HaHa trước hết là vì cái tính con nít, dễ thương, hài hước, ham ăn, ma lanh, ba trời ba trợn, đôi khi lại điên điên và bựa không chịu nổi. Lại không biết xấu hổ là gì. Không hiểu sao, đã thích rồi thì cũng thích luôn cái tính lăng nhăng của ổng nữa mới chết :)
Gary mình cũng thích. Bình yên, dịu dàng, chu đáo, ga lăng, chung thủy, biết nhường nhịn, vui tính cũng khỏi phải nói.
Jong Kook cũng một thời mình si mê, vì cái vẻ nam tính mạnh mẽ chết người, cộng thêm bộ óc phán đoán và tư duy sắc sảo, khó có gì lọt qua được đôi mắt tinh tường của ổng. Và cái kiểu e thẹn của ổng mỗi khi nghe đến Yoon Eun Hye cũng rất là đáng yêu.
Kwang Soo thì hài vô đối. Mình vẫn thích nhất hình tượng Kwang Soo bịa chuyện của hắn, rất là tếu. Mà sau này ổng bị ăn hiếp hay lép vế, nhiều khi bị áp bức quá mà vùng lên... lúc nào cũng đều dễ thương. Đặc biệt là điệu nhảy vặn ốc vít kêu rổn rảng cót két của hắn, không khi nào mình nhịn được cười.
Rồi thì Ji Hyo chủ bài thông minh nhạy bén, lại có cái mạnh mẽ không ngại vứt bỏ hình tượng để chạy đuổi ầm ầm, nổi tiếng với khuôn mặt mộc không tì vết.
Yoo Châu Chấu thì khỏi phải nói. Ai cũng phục lăn tài năng gián điệp thiên bẩm của chú hết. Không có chú thì RM không còn là RM nữa.
Anh già Mũi To. Tính ra thì mình ít thích bác nhất trong các RM, nhưng là so với các thành viên khác thôi, còn thì bác vẫm có cái hay của bác. Nhất là những lần bác thẹn thùng nhìn gái mà gái thì hổng thèm nhìn bác =)) lại chơi đâu thua đó, tội gì đâu.

Ôi, nói mãi cũng không hết, mình chỉ biết là mình <3 Running Man, mình <3 các thành viên. Hi vọng chương trĩnh vẫn sẽ còn phát sóng dài dài.

Bình luận

:x  Đăng lúc 31-5-2012 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách