Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Thớt "chặt chém" - Nhiệt liệt chào mừng _Mason_ lên thớt! Cả nhà vào chém thật đẹp đêeeeee!!!!!!!

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 21-11-2014 20:30:00 | Chỉ xem của tác giả
lydichphong gửi lúc 21-11-2014 07:37 PM
có vẻ như mn chém ss @quixuan mạnh quá nên bây giờ giảm dần cấp độ chém thì phải... ...

1- hơi riêng tư 1 chút ss có gia đình chưa ạ?
Chưa ( Câu này ss trả lời rồi)

2- ss thích ff từ khi nào? trong trái tim ss dành bao nhiêu % cho ff?
Biết Phong qua phim Cổ Kiếm và thích Phong khi xem các clip phỏng vấn.
Ss dành cho Phong khoảng 90%

3- ss đã gặp mặt ff như ss qiuxuan chưa?
Chưa

4- ss thường lầm gì khi ở nhà 1 mình?
Nghe nhạc, lướt web

5- ss có bao giờ giận cá chém thớt ko? cho em 1 ví dụ nhé. he
Chưa, giận ai thì ss trút giận lên người đó xong thì thôi à (ss dễ nguội lắm ko có giận dai)

6- ước mơ hiện tại của ss là gì?
Được tăng lương

7- ss thích làm gì vào sinh nhật của mình?
Không làm gì cả, vì khá lâu rồi ko có làm sinh nhật

8- ss thích ff nhất ở điều gì? có điều gì ss ko hài lòng ở ff ko?
Điều mà ss thích Phong là thẳng tính. Đến tận bây giờ Phong chưa làm điều gì để ss ko hài lòng cả

9- ss ko cho mn xem hình. thế ss có thể tả 1 chút về ngoại hình để mn tưởng tượng ko?
Ngoại hình ss ko có gì nổi bật cả, người vừa tầm, không mập cũng ko ốm.

10- nếu tặng quà cho ff thì ss sẽ tặng gì ạ?
Nếu tặng quà cho Phong thì ss sẽ tặng những đặc sản VN như cà phê, bánh cốm, kẹo dừa

Bình luận

ss @hungnhu vì em cũng thích kẹo dừa nên em cũng muốn tặng ff kẹo dừa he  Đăng lúc 23-11-2014 06:41 PM
chị thích ăn kẹo dừa, ý này hay nè @qiuxuan  Đăng lúc 23-11-2014 03:26 PM
Thì đem dao đi cất:)))  Đăng lúc 23-11-2014 02:30 PM
Hơ hơ, 2 ngày nay bận rộn kết quả là ko chém dc ss rồi, thế em mài đao làm j đây???  Đăng lúc 23-11-2014 01:38 PM
theo em thì bây giờ 2 ss lập ngay 1 thread bàn chuyện này đi ạ. vì cũng mấy nữa là tết đến, ss qiuxuan cũng sắp về r.  Đăng lúc 21-11-2014 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
 Tác giả| Đăng lúc 23-11-2014 09:34:36 | Chỉ xem của tác giả
Thời gian chặt chém ss summerfun đã kết thúc, cảm ơn ss đã nhiệt tình trả lời các câu hỏi của mọi người ạ!
Người tiếp theo lên thớt sẽ là Mod nhà mình: Nàng _Mason_ xinh đẹp, thời gian lên thớt từ 12h ngày 23/11 đến 12h ngày 25/11 nhé

Chúc mừng _Mason_ lên thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 23-11-2014 15:05:20 | Chỉ xem của tác giả
hí hí em khai đao trước vậy, được hôm lên thư viện có máy dùng thì đúng hôm chị @_Mason_ lên sàn
em gái xin phép chém nhẹ tay thôi ạ tại cũng chả biết hỏi gì ))

1. Chị thương em không? nói cảm nhận của chị về em đi ạ :">

2. Tại sao chị thích cái lão vừa xấu giai vừa hâm này ạ )))

3. Nếu em vìa em sẽ trả chị trà sữa, nhưng chị có thể chở em ko ạ vì em ko biết đi xe )

4. Giới thiệu 1 tí về bản thân đi ạ chị nhẹ nhàng thế này thôi ạ

yêu chị nhèo hé hé

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
_Mason_ + 5 Khai đao :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 23-11-2014 16:30:46 | Chỉ xem của tác giả
petitecyndi gửi lúc 23-11-2014 03:05 PM
hí hí em khai đao trước vậy, được hôm lên thư viện có máy dùng thì đúng hôm chị ...

1. KHi em thấy những dòng này e hãy nên vênh mặt vì chị thương em thì mới trả lời, vì chị là người yêu ghét rõ ràng

2. Nếu yêu và thích lại còn cần có lý do thì tin chị đi đó ko thật sự là tình yêu hay sự yêu thích đâu.

3. trừ khi e nặng quá 100kg trở lên, còn ko rất sẵn lòng.

4. câu 1 có nói 1 ý rồi đấy thêm nữa là chị như người có 2 nhân cách, có người sẽ được chứng kiến 2 nhân cách đan xen nhưng lại có người mãi mãi chỉ thấy đc 1 nhân cách của chị

Xin hết!

p/s: đạo phủ này khai đao tương đối nhẹ lúc trưa nghe chị qiuxuan nói đến lượt tôi lên thớt là nghi như nào cũng thấy tên đao phủ như cô

Bình luận

chắc vui :v  Đăng lúc 23-11-2014 08:08 PM
huhu thương quá =)) cứ nhớ cô em nợ c nên nhớ mà đòi nhá =)) có trách là trách trúng hô em lên thư viện ý ạ =))))  Đăng lúc 23-11-2014 04:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 23-11-2014 17:21:53 | Chỉ xem của tác giả
Hơ hơ chào e, từ khi biết đến nơi này chị chỉ biết e là Mod cùng chị @qiuxuan thôi , e cũng ít vào phòng tám nên chị cũng chưa có dịp nc vói e bao giờ nhân tiện có thớt này chị hỏi e vài câu nhé
1. E biết tới PP ntn ? ( đẹp trai? tính cách? hát hay ? )
2.Trong những phim của PP đã đóng e thích nhất vai nào? tại sao?
3. Giới thiệu 1 chút về bản thân e ? ( số đo 3 vòng , mặc size bao nhiu? nếu e k thích câu này có thể next hì hì )
4.Những thành viên trong nhà mình em đã gặp ai rồi ?
5.Em có thích mẫu người yêu có tính cách ngoài lạnh trong nóng như PP không ?

Hết ời nè em chị chưa nghĩ thêm ra cái câu giề để hỏi e nữa nên chỉ có bấy nhiu thâu rất vui được biết em  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 23-11-2014 17:22:48 | Chỉ xem của tác giả
1/ Em có thể nói sơ về em không ?( em trả lời  phải rỏ ràng không được ăn gian đó )
2/ Em thích pHong từ một góc độ gì ? ( đồng ý yêu thích một người đôi lúc không cần nói lý do ,nhưng phải có một điểm nào thu hút mình ,mình mới biết và tìm hiểu chứ  ,đó là  ý ss muốn hỏi )
3 /em thích những thú yêu nào ?
4/màu sắc yêu thích ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 23-11-2014 17:45:59 | Chỉ xem của tác giả
lamhang gửi lúc 23-11-2014 05:21 PM
Hơ hơ chào e, từ khi biết đến nơi này chị chỉ biết e là Mod cùng chị @qiuxuan thôi , ...

1. E biết đến FF từ khoảng năm 2009 thì phải, cậu ấy đóng vai Lục Sâm trong Hạnh Phúc nhất định cường, dù ko phải vai chính, lối diễn cũng còn chưa phong phú lắm nhưng ấn tượng đầu e với cậu ấy chắc là SOÁI

2. Em là người coi trọng cái nhìn đầu tiên, vậy nên e chọn Lục Sâm lý do ở câu 1

3. số đo 3 vòng e chẳng bh do nên chẳng biết thôi thì trả lời cái khác nhá em m58, 45kg chắc là chiều cao điển hình của người VN

4. buồn ghê cơ mà e chưa gặp được ai cả  >_<

5. thành thật mà nói tình cách của FF chính là mẫu người Lý tưởng của em, ngoài lạnh trong nóng, tuy hơi đọc mồm nhưng lòng ko độc

P/S: thanks những câu hỏi của chị nhé!

Bình luận

=))))))))) ss nghĩ như nào là tuỳ ss nhé :v  Đăng lúc 23-11-2014 08:26 PM
chữ " làm nhiều" e để trong ngoặc này kiểu gì ss cũng thích :))))  Đăng lúc 23-11-2014 08:25 PM
vâng, hẳn là "làm nhiều" =))  Đăng lúc 23-11-2014 08:24 PM
chị thích những người ấm áp, nói ít làm nhiều ^^  Đăng lúc 23-11-2014 08:15 PM
@qiuxuan: nói là độc mồm chẳng qua là hơi thẳng thắn mà thôi :v  Đăng lúc 23-11-2014 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 23-11-2014 18:01:18 | Chỉ xem của tác giả
myphap gửi lúc 23-11-2014 05:22 PM
1/ Em có thể nói sơ về em không ?( em trả lời  phải rỏ ràng không được ăn gian đó  ...

1. Em khá hoạt bát, thuộc dạng hướng ngoại, em thường chú ý người ta làm gì hơn là người ta nói gì, em ko thích nói lời hoa mỹ lấy lòng. (câu hỏi hơi chung em cũng ko biết trả lời thế nào, nếu chị còn muốn biết thì thêm thì cứ hỏi nhé!)

2. Vậy thì e chỉ có thể nói ấn tượng đầu tiên với FF là cậu ấy rất ưa nhìn, tiếp đến mới tìm hiểu thêm, em nhận định mình là người yêu bằng mắt

3. e thích cún nhất, mỗi lần thấy chúng nó là em xoắn hết cả lên, Nếu như nai cũng là 1 thú nuôi thì e cũng thích nai nữa

4. có lẽ khá đơn điệu khi em thích 2 màu trắng và đen.

p/s: xie xie những câu hỏi của c nhá

Bình luận

ss hay ghê, e thấy câu trả lời của e có nói lên gì đâu nào >_<  Đăng lúc 23-11-2014 08:06 PM
ss cảm nhận em chuộc sự hoàn hảo qua câu trã lời của em ,không ngờ đúng  Đăng lúc 23-11-2014 06:22 PM
đúng rồi đúng rồi :x  Đăng lúc 23-11-2014 06:21 PM
qua câu trả lời của em ,ss rất hài lòng ,em là một người yêu chuộc sự hoàn hảo  Đăng lúc 23-11-2014 06:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 23-11-2014 18:40:19 | Chỉ xem của tác giả
nhà mình chém thật nhẹ nhàng
em thì thật chưa biết gì về ss @_Mason_ cả... nên em xin chém nhiều 1 chút
1- sao ss ít tám với cả nhà vậy, ss bận nhiều việc lắm ko ạ?
2- ss là fan của Na Ra ạ? thế ss chính thức trở thành fan của ff nhà mình từ khi nào? dành cho ff bao nhiêu % thời gian và trái tim...
3- ss bao nhiêu tuổi, có người yêu chưa, có thể cho em xem hình của ss ko?
4- ss thích nhìn thấy ff nhất ở trạng thái nào: cao lãnh, ấm áp, cười tươi,... hay là gì?
5- ss đã gặp ff chưa? (riêng câu này thì em sẽ hỏi tất cả mn )
6- ss có sở thích gì khi ở nhà một mình?
7- ss thích làm gì trong sinh nhật? nếu có người yêu thì có đánh lẻ ko? hay vẫn đi cùng bạn bè?
8- ss có mơ ước hiện tại và tương lại là gì?
9- sau khi bị em chém 8 câu dài dằng dẵng thì ss cảm nhận về em thế nào?
10- bị em chém đến trọng thương thì có phục thù em ko vậy?
p/s: tại em mất công mua đao rồi mài cả ngày r... hehe

Bình luận

ha... ko cần khách sao...  Đăng lúc 23-11-2014 07:27 PM
tại hạ xin đa tạ :))  Đăng lúc 23-11-2014 07:26 PM
he... chỉ tại em với vào nhà, chưa bt nhiều nên mới cần hỏi mà, riêng ss em sẽ lương tay, nhân độ cấp 3 thế này thôi.... haha  Đăng lúc 23-11-2014 07:15 PM
ss nghĩ trong người e toàn là đao k thì phải :)) mơi mốt chém nhẹ nhẹ ss thôi nha e  Đăng lúc 23-11-2014 06:47 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
_Mason_ + 5 ủng hộ tinh thần học HỎI :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 23-11-2014 20:21:33 | Chỉ xem của tác giả
lydichphong gửi lúc 23-11-2014 06:40 PM
nhà mình chém thật nhẹ nhàng
em thì thật chưa biết gì về ss @_Mason_ cả... nên ...

1. tại ss ngại check ở kites chứ mấy bạn nhà mình mà có nick FB sẽ thấy ss nói nhiều lắm

2. ss ko biết e hỏi Na Ra nào? e nhìn ở đâu mà hỏi ss như vậy thế? nếu chính thức thì phải là từ CKKĐ, còn tuỳ tâm trạng do ss đánh đu nhiều mối lắm :v

3. ss 93line nhé! ss cũng có 1 người luôn bên cạnh, may mắn cũng chính là hình mẫu lý tưởng của ss, e vào FB của ss sẽ thấy hình nhé!

4. 1 người với vẻ ngoài trầm ổn sẽ thu hút ss hơn, giống như kiểu khác nhau thì hút ấy

5. tất nhiên là chưa có may mắn đó rồi, nhưng ss đã gặp 1 người có tính cách tương tự và ss rất trân quý

6. ss thích mở nhạc thật to trong khi làm bánh.

7. tất nhiên là ở cạnh những người mà ss yêu thương và ss tuyệt đối sẽ ko đánh lẻ, yêu thương vốn ko công bằng nhưng niềm vui thì nên chia sẻ

8. ss bh chỉ muốn nhanh tìm được việc làm thôi. Tương lai hẳn là có 1 gđ mà ss sẽ phải mỉm cười khi nghĩ đến.

9. e làm người rất chịu khó học HỎI

10. ss là người có ơn tất đền có THÙ TẤT BÁO

p/s: mong em hài lòng với mấy câu trả lời của ss

Bình luận

uhm, film lâu rồi mà e, bh đang quảng bá thôi, mãi tháng 1 năm sau mới có mà coi :)  Đăng lúc 23-11-2014 08:33 PM
hì, uk, ss nói em mới nhớ ra Lộc Hàm. hì. Lộc Hàm đang đóng phim, ss lại tha hồ hóng... he  Đăng lúc 23-11-2014 08:32 PM
cái gì, ava ss là con giai mà, là Lộc Hàm đấy :)))))) anh trai nghe đc ko biết nên vui hay buồn :v  Đăng lúc 23-11-2014 08:27 PM
hài lòng đến oát mồ hôi ss ạ... hì hì. xem ra ss đang rất hạnh phúc, chút nữa em add nick ss luôn. hì. tại avarta của ss giống Na Ra quá. chắc em nhầm hì  Đăng lúc 23-11-2014 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách