Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Thớt "chặt chém" - Nhiệt liệt chào mừng _Mason_ lên thớt! Cả nhà vào chém thật đẹp đêeeeee!!!!!!!

[Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 21-11-2014 10:04:40 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi đưa đầu ra cho bé ThuyMin9x chém cú chót xong, em còn lại chút sức tàn lực kiệt nên chém luôn ss summerfun rất nhẹ nhàng, rất ngắn gọn, rất đơn giản để em còn nhanh nhanh chóng chóng đi dưỡng thương đây ạ. ss trả lời giúp em 2 câu hỏi sau nhé! Thanks ss!

Câu 1. Hiện tại ss có hạnh phúc không? Nói rõ lý do? Hãy kể ra 5 điều khiến ss cảm thấy hạnh phúc?
Câu 2. Câu hỏi kinh điển đã tới: Nếu em và Phong Phong cùng rớt xuống nước, trong trường hợp chỉ cứu được duy nhất 1 người, ss sẽ cứu ai? Vì sao? (Không được chọn để 2 người tự cứu nhau, nhảy xuống cùng chết chìm...).

Em xin hết!

Bình luận

chị nói e mới nhớ :)) chị Đường tl cũng bá đạo k kém, k biết có xi nhan trc k mà pv nào cũng hỏi vậy :))  Đăng lúc 21-11-2014 09:54 PM
câu này lan sang cả pv bên ss Đường nữa mà e  Đăng lúc 21-11-2014 09:41 PM
lúc trc PV PP cũng dc hỏi 2 lần câu này, cả 2 lần đều tl bá đạo như nhau =)))) e phục sát đất  Đăng lúc 21-11-2014 01:54 PM
thì thế nên ss mới biểu câu hỏi kinh điển mờ:)))))))  Đăng lúc 21-11-2014 01:35 PM
câu cuối e thấy quen quá chị ơi :))  Đăng lúc 21-11-2014 11:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 21-11-2014 10:57:18 | Chỉ xem của tác giả
hungnhu gửi lúc 21-11-2014 09:58 AM
Đã tới tới giờ chém Chị @summerfun rồi mà chưa thấy ai thôi chị mở hàng nha!
Em chào ...

1) Chị có thể giới thiệu sơ lược về bản thân ko?
Tên chị : Thanh

2) Chị đang sống ở TP nào vậy?
TP HCM

3) Có thể cho tụi em xem hình chị ko?
Không được

4) Chị có gia đình chưa?
Chưa

5) Cuộc sống hiện tại chị có hài lòng lắm không?
Tạm hài lòng

6) Chị thích tính cách nào của Phong Phong nhất?
Thẳng thắn

7) Chị thích điểm gì nhất ở ngoại hình của PP?
Ánh mắt, nụ cười

8) Theo cảm nhận của chị PP là người như thế nào?
Tốt

9) Chị có muốn gặp PP 1 lần ko?
Có (dù biết mong muốn sẽ ko thể thực hiện được)

Bình luận

Cảm ơn chị trả lời các câu hỏi của em. :)  Đăng lúc 21-11-2014 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 21-11-2014 11:16:47 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 21-11-2014 10:04 AM
Sau khi đưa đầu ra cho bé ThuyMin9x chém cú chót xong, em còn lại chút sức tàn lực ki ...

Câu 1. Hiện tại ss có hạnh phúc không? Nói rõ lý do? Hãy kể ra 5 điều khiến ss cảm thấy hạnh phúc?
Có.
5 điều khiến ss cảm thấy hạnh phúc:
- Ba mẹ khỏe mạnh
- Công việc ổn định và thuận lợi
- Mỗi chiều cùng ngồi dùng cơm với gia đình, cùng xem phim và trao đổi cùng 1 đề tài
- Được làm những gì mình thích
- Có một người hiểu mình và luôn ủng hộ mình (điều này nói thì dễ chứ tìm thì khó lắm à )

Câu 2. Câu hỏi kinh điển đã tới: Nếu em và Phong Phong cùng rớt xuống nước, trong trường hợp chỉ cứu được duy nhất 1 người, ss sẽ cứu ai? Vì sao? (Không được chọn để 2 người tự cứu nhau, nhảy xuống cùng chết chìm...).

Nếu Em và Phong Phong rơi xuống nước, chị sẽ chẳng cứu ai. Bởi vì ss không biết bơi

Hi vọng Em sẽ hài lòng với câu trả lời của ss

Bình luận

câu trả lời của ss summerfun nghĩa là cho cả 2 cùng chìm đấy ạ  Đăng lúc 19-12-2014 03:19 PM
ss đâu có trả lời để em và FF tự cứu, ss chỉ là đứng trên bờ nhìn thôi mà  Đăng lúc 21-11-2014 11:26 AM
nhưng nói thế chứ em chấp nhận câu trả lời của ss:))))))))  Đăng lúc 21-11-2014 11:24 AM
thanks ss ạ, nhưng câu 2 em vẫn chưa hài lòng vì e đã đặt ra 1 giả thiết cụ thể cho ss, câu trả lời của ss thuộc về () của e rùi ạ, e có để dấu ... mà:)))  Đăng lúc 21-11-2014 11:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 21-11-2014 11:24:03 | Chỉ xem của tác giả
Cho em hỏi ss @summerfun vài câu ạ mà hình như em vs ss chưa nói chuyện với nhau lần nào thì phải :3
1. Tại sao ss còn độc thân? ss theo xu hướng *Những ng độc thân vui vẻ* hay quá khứ ss xảy ra chuyện gì khiến cho ss hiện tại vẫn single ( em chỉ muốn ss chia sẻ để có thể tâm sự vs ss nhiều hơn thôi ạ nếu ss thấy ko tiện trả lời thì pass cũng đc ạ )
2. Nếu đc nói vs PP 1 câu ss sẽ nói gì? (câu này em hỏi giống như em đã hỏi ss @qiuxuan )
3. những dự định trong tương lai gần và tương lai xa của ss
4. ss giới thiệu bản thân đi ak (ý em là chiều cao,cân nặng, số đo 3 vòng, nhóm máu .. vân vân mây mây )
em xin hết ạ

Bình luận

câu đâu chém mạnh thiệt đó @ThuyMin9x. :)  Đăng lúc 21-11-2014 01:26 PM
chém ác dữ  Đăng lúc 21-11-2014 11:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 21-11-2014 11:38:09 | Chỉ xem của tác giả
ThuyMin9x gửi lúc 21-11-2014 11:24 AM
Cho em hỏi ss @summerfun  vài câu ạ  mà hình như em vs ss chưa nói chuyện với nhau l ...

1. Tại sao ss còn độc thân? ss theo xu hướng *Những ng độc thân vui vẻ* hay quá khứ ss xảy ra chuyện gì khiến cho ss hiện tại vẫn single ( em chỉ muốn ss chia sẻ để có thể tâm sự vs ss nhiều hơn thôi ạ  nếu ss thấy ko tiện trả lời thì pass cũng đc ạ  )
Thứ nhất là ss ít khi giao thiệp bạn bè, đi làm xong là về nhà, ít khi rủ bạn bè đi chơi nên cơ hội quen biết là rất ít.
Thứ hai là ss thấy cũng bình thường mà đôi lúc ss cũng nghĩ rất thoáng nếu có duyên nợ thì sẽ gặp còn nếu ko có duyên nợ thì sẽ ko thấy. Nên tóm lại là tùy duyên, độc thân đôi khi cũng tốt mà

2. Nếu đc nói vs PP 1 câu ss sẽ nói gì? (câu này em hỏi giống như em đã hỏi ss @qiuxuan  )
Chú ý đến sức khỏe và luôn vui vẻ.

3. những dự định trong tương lai gần và tương lai xa của ss
SS vẫn chưa có dự định gì trong tương lai, chỉ biết là hiện tại ss chăm làm việc và chăm sóc tốt cho ba mẹ là được rồi, rãnh thì lên đây 8 với các chị em

4. ss giới thiệu bản thân đi ak (ý em là chiều cao,cân nặng, số đo 3 vòng, nhóm máu .. vân vân mây mây  )
Chiều cao: 1m60
Cân nặng: 62kg
Nhóm máu: O
Số đo 3 vòng: ss không có nhớ

Bình luận

cho em bắt tay vs các ss nữa nhé :x  Đăng lúc 21-11-2014 06:13 PM
e cũng thích câu 1 :3 vạn vật tùy duyên  Đăng lúc 21-11-2014 11:52 AM
duyên nợ rất khó nói nên mình ko cưỡng cầu, cứ để tự nhiên là tốt nhất. Bản thân mình cứ sống tốt với mọi người xung quanh là được  Đăng lúc 21-11-2014 11:51 AM
*bắt tay* ss câu 1, giờ e cũng tùy duyên, hehe  Đăng lúc 21-11-2014 11:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 21-11-2014 11:59:51 | Chỉ xem của tác giả
E tới với chị đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy nhẹ nhàng thôi chị ạ
1.Trong gia đình chị có mấy người ? chị là thứ mấy ?
2.Hiện tại thì chị có động lòng với ai chưa, hay có ai đang theo đuổi chị hông ?
3. Quan điểm của chị về cuộc sống và hôn nhân ntn ?
4.Gỉa dụ PP là em trai chị ,chị muốn 1 cô gái ntn về làm e dâu chị ?

Dạ bấy nhiêu đó thâu chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 21-11-2014 13:31:22 | Chỉ xem của tác giả
lamhang gửi lúc 21-11-2014 11:59 AM
E tới với chị đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy  nhẹ nhàng thôi chị ạ
1.Trong gia đình ch ...

1.Trong gia đình chị có mấy người ? chị là thứ mấy ?
Gia đình chị có 3 người: Ba,mẹ và chị.

2.Hiện tại thì chị có động lòng với ai chưa, hay có ai đang theo đuổi chị hông ?
Hiện tại thì chưa

3. Quan điểm của chị về cuộc sống và hôn nhân ntn ?
Theo quan niệm riêng của chị về cuộc sống và hôn nhân là hai người phải tin tưởng và tôn trọng lẫn nhau ( về ý kiến, không gian riêng).

4.Gỉa dụ PP là em trai chị ,chị muốn 1 cô gái ntn về làm e dâu chị ?
Nếu Phong là em trai chị thì chị mong muốn Phong tìm được 1 cô gái hiểu và thông cảm tính chất công việc của Phong và hết lòng yêu thương Phong. Nhưng Phong mới là người quyết định chỉ cần Phong thương bất cứ ai thì chị sẽ hết lòng ủng hộ.

Bình luận

đúng rồi, em ơi qua bên kia 8 :))))  Đăng lúc 21-11-2014 01:43 PM
oh chỉ là con một rồi :D  Đăng lúc 21-11-2014 01:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 21-11-2014 17:59:59 | Chỉ xem của tác giả
!/ Mối tình đầu của em khi nào ?
2/Em thích Phong Từ khi nào ,qua một bộ phim nào ?
3/Có lúc nào em cảm thấy cô đơn ,và lẽ loi khi không có chị  ,anh em gì cả?
4/ mẩu người yêu lý tưởng của em là  như thế Nào ?
PS: ss hỏi có hơi tò mò một tí ,vì vóc dáng chiều cao của em rất lý tưởng ,tại sao không chịu yêu đương và kết bồ hả em ?
Có lẽ có nhiều cây si đang chờ em trả lời đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 21-11-2014 18:48:03 | Chỉ xem của tác giả
myphap gửi lúc 21-11-2014 05:59 PM
!/ Mối tình đầu của em khi nào ?
3/C ...

1/ Mối tình đầu của em khi nào ?
Khi còn học ở trường đại học

Em thích Phong khi xem phim Cổ Kiếm

3/Có lúc nào em cảm thấy cô đơn ,và lẽ loi khi không có chị  ,anh em gì cả?
Trong cuộc sống đôi lúc luôn có va chạm, bực tức  và những lúc đó em cảm thấy buồn vì ko có anh, chị để chia sẽ.

4/ mẩu người yêu lý tưởng của em là  như thế Nào ?
Người yêu lý tưởng của em: có hiếu, biết lo lắng và tốt bụng.

Bình luận

hihi, ss biết em đang mài dao mà *nghiêm mặt*  Đăng lúc 21-11-2014 07:18 PM
đến em chém đúng ko ss, hà hà hà, chưa nghĩ ra cái j cả, từ từ chém  Đăng lúc 21-11-2014 06:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 21-11-2014 19:37:27 | Chỉ xem của tác giả
có vẻ như mn chém ss @quixuan mạnh quá nên bây giờ giảm dần cấp độ chém thì phải... nhưng do em chưa biết nhiều về ss @summerfun nên hì... em phải chém nhiều mới dc...
1- hơi riêng tư 1 chút ss có gia đình chưa ạ?
2- ss thích ff từ khi nào? trong trái tim ss dành bao nhiêu % cho ff?
3- ss đã gặp mặt ff như ss qiuxuan chưa?
4- ss thường lầm gì khi ở nhà 1 mình?
5- ss có bao giờ giận cá chém thớt ko? cho em 1 ví dụ nhé. he
6- ước mơ hiện tại của ss là gì?
7- ss thích làm gì vào sinh nhật của mình?
8- ss thích ff nhất ở điều gì? có điều gì ss ko hài lòng ở ff ko?
9- ss ko cho mn xem hình. thế ss có thể tả 1 chút về ngoại hình để mn tưởng tượng ko?
10- nếu tặng quà cho ff thì ss sẽ tặng gì ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách