Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Thớt "chặt chém" - Nhiệt liệt chào mừng _Mason_ lên thớt! Cả nhà vào chém thật đẹp đêeeeee!!!!!!!

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 16-11-2014 19:07:07 | Chỉ xem của tác giả
Há há em là em vote cho ss qiuxuan đầu tiên rồi :3
Tò mò nhiều thứ về ss lắm hehe :3
Ss ơi em thấy cũng hơi bị nhiều người vote ss đó hehe :3

Bình luận

trời lạnh mà ss cứ vãi mồ hôi hoài nè em  Đăng lúc 16-11-2014 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 17-11-2014 00:28:18 | Chỉ xem của tác giả
em xin vote cho ss @quixuan và ss @summerfun
em nghĩ thớt này sẽ nhanh lên giá lắm đó ạ
có khi còn hút hết cả khách bên nhà 88 ấy chứ
nếu đây là công ty kinh doanh thì em sẽ đầu tư cổ phiếu cho công ty này. he
đi chuẩn bị câu hỏi thôi... he

Bình luận

hì. em muốn mà có dc đâu, ss chuẩn bị tinh thần đi, em nghĩ các câu hỏi sẽ... hehe  Đăng lúc 17-11-2014 06:47 PM
dạ vâng em biết và cảm ơn nhà mình nhiều lắm ạ:)))  Đăng lúc 17-11-2014 05:51 PM
Đúng rồi, vui lên đi mọi người thương mới cho em lên thớt trước đó! hihi...  Đăng lúc 17-11-2014 02:12 PM
ss phải vui lên đi... vì mn rất iu quý ss mà. he  Đăng lúc 17-11-2014 01:25 AM
:((((((((  Đăng lúc 17-11-2014 01:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-11-2014 07:43:15 | Chỉ xem của tác giả
em cũng chọn 2 người ss @quixuan vì mún tìm hỉu thêm về ss
người thứ 2 là ss @summerfun để báo xù
ss dẫn mất hạng tổng của em đi rùi, còn lôi hy vũ của em theo lúc nào em ko hay lun
dù đã trộm về rồi vẫn ức chế nên nhất định phải "chặt chém" *đi mài dao*

Bình luận

tránh đi đâu cho thoát, em là em dẫn Hy vũ với Hạng tổng về ko thể để mn chém ss liên lụy 2 người họ được *chạy wa*kéo tay Hy Vũ và Hạng tổng* về thui  Đăng lúc 18-11-2014 12:25 PM
đây là nhà nhưng ss tạm thời đi lánh nạn cơ mà đi 1 mình thì buồn nên đành dẫn theo Hy Vũ và Hạng tổng, em coi chừng mài dao ko bén mà dao nó mòn thành cây kim luôn đ   Đăng lúc 18-11-2014 12:20 PM
Nhà ss ở đây ss có thể đi đâu, rời khỏi nhà là phải để Hy Vũ với Hạng tổng ở lại đó, em tiếp tục đi mài dao hà hà  Đăng lúc 18-11-2014 12:13 PM
tam thập lục kế tẩu vi thượng sách :))))), trước khi đi, tay phải dẫn Hy Vũ, tay trái dắt Hạng tổng *vẫy tay* bai bai em iu.  Đăng lúc 18-11-2014 12:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 18-11-2014 20:19:43 | Chỉ xem của tác giả
Sau 2 ngày nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của cả nhà, kết quả và thứ tự lên "thớt" của nhà mình đã có rồi mọi người ơi

Sau đây sẽ là thứ tự các "chiến sĩ" lên đoạn đầu đài ạ :

1. qiuxuan
2. ss summerfun
3. _Mason_
4. petitecyndi
5. ss hungnhu
6. CopU4map
7. zickie
8. Candy-Zhou
9.yuujiro046
10. phuongvi_dl
11. ThuyMin9x
12. Lydichphong
13. ss myphap
14. lamhang
15. chanritroi

Và người lên thớt đầu tiên là em đây, xin chân thành cảm ơn cả nhà đã vote cho em, em giờ là chú cá nhỏ nằm trên thớt và đã sẵn sàng đưa đầu đưa cổ cho cả nhà thích chém em sao cũng được ạ. Thời gian cho cả chém em sẽ bắt đầu từ 20: 30 ngày hôm nay đến 24h ngày 20/11 nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 18-11-2014 21:55:10 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 18-11-2014 08:19 PM
Sau 2 ngày nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của cả nhà, kết quả và thứ tự lên "thớ ...

Mấy hôm nay bận quá, ko vô nhà nhiều đc nên ko kịp vote rồi. Giờ chỉ chặt chém đc thôi. Em chỉ thắc mắc là tại sao có tên em nữa vậy ss? Em đâu có đăng ký đêu ss

Bắt đầu chém thôi
1/ Ss giới thiệu sơ lược về bản thân đc ko? (tính tình, sở thích, những gì ss muốn kể)
2/ Ss thích PP ở điểm nào nhất?
3/ Ss thích bản thân mình điểm nào nhất?
4/ Trong các cp của PP ss thích cp nào nhất? Tại sao vại?
5/ Những lần gặp PP ss ấn tượng với điều gì nhất? (ở PP hoặc ở fans)

Ss cho em bổ sung nha (ko bít ko có tội :">
6/ Có điểm nào ss muốn thay đổi & ko thay đổi ở bản thân ko?
7/ Có điểm nào ss muốn PP thay đổi & ko thay đổi ko?
8/ Ss đã trả lời cp nữ rồi, vậy cp nam thì sao ss :"> (tính luôn hậu cung thủy tiên của PP cũng đc ) cho em cái lí do luôn nha ss :">
9/ Có câu nói nào của PP mà ss thích nhất ko? (nếu ko có thì người khác nói cũng đc)
10/ Hiện giờ ss có mong muốn điều gì ko?

Bình luận

rất tiếc là ko đc trừ khi có lý do chính đáng:))))  Đăng lúc 18-11-2014 10:08 PM
vậy ss rút tên em ra đc ko :">  Đăng lúc 18-11-2014 10:03 PM
đúng rồi e ơi, chặt luôn ở đây nhé. Bị chém mà còn phải đăng ký nữa sao e? haha  Đăng lúc 18-11-2014 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-11-2014 22:35:31 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 18-11-2014 08:19 PM
Sau 2 ngày nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của cả nhà, kết quả và thứ tự lên "thớ ...

Hôm nay baby chị ngủ sớm, vừa online thấy thớt này nhảy vô liền. Chị là người chém thứ 2
Chị bắt đầu chém nha:
1) @Qiuxuan có thể cho mọi người và chị xem hình em ko?
2) Em có người yêu chưa?
3) Khi nào em học xong?
Chị bổ sung thêm nha?
4) Em có điểm nào ko thích ở Phong Phong ko?
5) Hôm bữa nghe em nói muốn tặng quà cho PP, chị ké tí được ko?
6) Em có nghĩ đến quen bạn trai người TQ? hihi...

Tính hỏi "tiểu sử" em mà có bạn hỏi rồi. haha...
Bây giờ chị buồn ngủ không chém nổi nữa, tạm thời nhiêu đây thôi!
Mà sao chị thứ 5 vậy ta? Lên thớt nhanh vậy ah. Chị tưởng thứ 10 trở lên. huhu...
Sao thấy bạn Mason, petitecyndi ít online ss cũng đang tò mò về họ. hihi...

Bình luận

2 chị, chị gọi @qiuxuan là em vậy em càng em hơn =)))) e dạo này có onl nhưng chỉ ko post bài thôi :) lúc nhà mới lên box e thường post bài hơn :)  Đăng lúc 19-11-2014 08:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
 Tác giả| Đăng lúc 18-11-2014 22:43:53 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 18-11-2014 09:55 PM
Mấy hôm nay bận quá, ko vô nhà nhiều đc nên ko kịp vote rồi. Giờ chỉ chặt chém đc  ...

Nhát chém đầu tiên: Candy-Zhou

1/ Ss giới thiệu sơ lược về bản thân đc ko? (tính tình, sở thích, những gì ss muốn kể)
Họ tên: Vũ Thị Thu Hiên
Năm sinh: 1985
Tình tình: thích sự giản dị
Sở thích: Thích nghe và nói chuyện về chuyên môn

2/ Ss thích PP ở điểm nào nhất?

Hiểu chuyện

3/ Ss thích bản thân mình điểm nào nhất?

Đúng giờ

4/ Trong các cp của PP ss thích cp nào nhất? Tại sao vại?

Hiện tại thích Song LYF và Phong Đường ngang nhau. Thích Song LYF vì thấy 2 bạn trẻ đẹp đôi, muốn đc nhìn thấy họ đóng chung trong 1 bộ phim cổ trang. Thích Phong Đường vì cảm thấy 2 người khá thân, hay chơi với nhau ở phim trường nên cảm thấy rất dễ thương.

5/ Những lần gặp PP ss ấn tượng với điều gì nhất? (ở PP hoặc ở fans)

Đến giờ mỗi lần ss nhớ lại những lần đc nhìn thấy PP, đều hiện lên hình ảnh giống như 1 thiên sứ: Thuần khiết và ấm áp

6/ Có điểm nào ss muốn thay đổi & ko thay đổi ở bản thân ko?
Có điểm nào ss muốn thay đổi  ko?: Muốn chăm học hơn chút nữa, dạo này ss đang lười quá.
Có điểm nào ss ko muốn thay đổi ở bản thân ko?: Bình thường nếu có cuộc hẹn hoặc họp hành thì ss là người luôn đúng giờ và hầu như phải đợi vì mọi ng hay giờ dây thun. Nhưng cho dù phải đợi thì ss cũng ko muốn thay đổi thói quen đúng giờ của mình.

7/ Có điểm nào ss muốn PP thay đổi & ko thay đổi ko?
Có điểm nào ss muốn PP thay đổi: Hy vọng Phong Phong sẽ cười nhiều hơn với fans, bớt cao lạnh đi một chút.
Có điểm nào ss muốn không muốn PP thay đổi: Thẳng thắn, sống thật với con người của Phong Phong.

8/ Ss đã trả lời cp nữ rồi, vậy cp nam thì sao ss :"> (tính luôn hậu cung thủy tiên của PP cũng đc ) cho em cái lí do luôn nha ss :">
Phong Vũ vì cảm nhận được tình bạn thân thiết lâu năm của họ.

9/ Có câu nói nào của PP mà ss thích nhất ko? (nếu ko có thì người khác nói cũng đc)
Có: "Nhớ lại những kỷ niệm tươi đẹp nhất trong hồi ức của tôi đều là trên ghế nhà trường, trân trọng những năm tháng này, xin hãy đừng quên nó, bởi vì nó khiến cho bạn tìm lại tất cả những thứ nguyên sơ nhất, bản thân nguyên sơ nhất"_Lý Dịch Phong.

10/ Hiện giờ ss có mong muốn điều gì ko?
Mong muốn sang năm được tốt nghiệp một cách thuận lợi.

P/s: Mỗi người chỉ được chém 1 lần thôi em nhé, nếu em chém ss rồi thì ko còn cơ hội chém ss tiếp nữa đâu, em chờ chém người kế tiếp nha

Bình luận

Hehe so với nhà mình thì còn nhẹ mà ss :)) dù sao e cũng cám ơn ss đã trả lời <3  Đăng lúc 19-11-2014 09:47 AM
ak, vậy mà em còn bảo nhẹ á? sắc thế còn giề :))  Đăng lúc 19-11-2014 09:29 AM
Dui rồi ss :"> mà em chém khá nhẹ thì phải :)) rút kinh nghiệm đợt sau vậy :))  Đăng lúc 19-11-2014 09:04 AM
ss trả lời em rùi nhé! mong em sẽ dui nha :'>  Đăng lúc 19-11-2014 12:38 AM
ss ơi em mới bổ sung thêm 5 câu rồi :3 ss trả lời cho em dui nha :">  Đăng lúc 18-11-2014 11:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 18-11-2014 22:59:11 | Chỉ xem của tác giả
hungnhu gửi lúc 18-11-2014 10:35 PM
Hôm nay baby chị ngủ sớm, vừa online thấy thớt này nhảy vô liền. Chị là người chém ...

ss chém em nhẹ nhàng quá, iu ss thế

@ss hungnhu:

1) @qiuxuan có thể cho mọi người và chị xem hình em ko?
Dạ được ss ạ, e khoái chụp hình nên hình thì em miên man

2) Em có người yêu chưa?
Vẫn đang cô đơn ss ạ.

3) Khi nào em học xong?
Tháng 6/2015 đó ss.

4) Em có điểm nào ko thích ở Phong Phong ko?
Cao lạnh

5) Hôm bữa nghe em nói muốn tặng quà cho PP, chị ké tí được ko?
Em quá mừng ấy chứ ạ, ss ké nhiều nhiều thì càng tốt

6) Em có nghĩ đến quen bạn trai người TQ? hihi...
Hoàn toàn không ạ.

Bình luận

em trả lời những câu bổ sung của ss rùi nhé!  Đăng lúc 19-11-2014 03:18 PM
@ss hungnhu: e cảm ơn ss, thế ss bổ sung câu hỏi vào bài post trên đi ạ, giống bé Candy-Zhou ấy ss, e sẽ bổ sung câu trả lời ạ.  Đăng lúc 19-11-2014 08:59 AM
Ơ, chị tưởng được chém nữa? Chị mới có hỏi 3 câu ah! huhu...  Đăng lúc 19-11-2014 08:47 AM
Em dễ thương lắm chứ xấu gì! Chị nói thật đó!  Đăng lúc 19-11-2014 08:38 AM
e cảm ơn ss nhưng thật ra e chỉ chụp ăn ảnh thui chứ ngoài đời xấu lắm ạ:)))  Đăng lúc 19-11-2014 07:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-11-2014 00:01:20 | Chỉ xem của tác giả
Đã có đặc quyền thì phải tận dụng cho triệt để
1. ss biết đến FF như thế nào ạ ?
2. cảm giác hiện tại khi thik FF có giống khi ss thik anh Won Bin ko ạ?
3. ss có từng nằm mơ thấy FF chưa ạ, nếu có thì nó thế nào?
4. ss cảm thấy mifeng như thế nào ạ? (tức là em cảm thấy fan club cũng thể hiện 1 phần hình tượng của idol đó ss)
5. từ khi thik FF ss có thay đổi gì ko ạ? là tốt hay xấu?
6. ss có anh chị em ko ạ?
7. ss nghĩ bản thân có phải người thú vị ko ạ?
8. ss có thói quen gì đặc biệt "quái" ko ạ ?
9. Học xa nhà chắc buồn lắm, khi buồn ss làm gì ạ?
10. sở thik xem phim của ss là thế nào ạ?
hì hì bên em là hơn 12h rùi, bên ss cũng hơn 1h sáng, ss ngủ chưa ạ, chúc ss ngủ ngon, mơ đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 19-11-2014 01:07:50 | Chỉ xem của tác giả
CopU4mat gửi lúc 19-11-2014 12:01 AM
Đã có đặc quyền thì phải tận dụng cho triệt để
1. ss biết đến FF như thế nào ạ ? ...

@CopU4mat:

1. ss biết đến FF như thế nào ạ ?

Tình cờ năm ngoái ss mở tivi lúc đang chiếu "Thiên kim trở về" và sau đó thích vai Lâm Hạo, chi tiết thế nào thì ss ko nhớ rõ nữa.

2. cảm giác hiện tại khi thik FF có giống khi ss thik anh Won Bin ko ạ?
Khác nhau

3. ss có từng nằm mơ thấy FF chưa ạ, nếu có thì nó thế nào?
Chưa

4. ss cảm thấy mifeng như thế nào ạ? (tức là em cảm thấy fan club cũng thể hiện 1 phần hình tượng của idol đó ss)
Mifeng Trung Quốc: Cho đến thời điểm này hình ảnh của Phong Phong khá tốt nên khiến cho mifeng cũng có suy nghĩ rất tích cực, cố gắng học tập những điểm tốt của Phong Phong và biết bảo ban nhau giữ hình ảnh cho Phong Phong cũng như mifeng, biết nói lời cảm ơn những người giúp đỡ, ủng hộ Phong Phong.
Mifeng Việt Nam (chủ yếu ở Kites): Cảm thấy mọi người thích Phong Phong vì qua tìm hiểu thích suy nghĩ, tính cách của Phong Phong chứ ko phải ở vẻ đẹp trai, dễ thương bề ngoài, cũng có ý thức bảo vệ hình ảnh cho PP và các mifeng, không vì 1 vài cmt trái chiều mà đi cãi lộn.

5. từ khi thik FF ss có thay đổi gì ko ạ? là tốt hay xấu?
Không

6. ss có anh chị em ko ạ?

7. ss nghĩ bản thân có phải người thú vị ko ạ?
Về cơ bản thì người bình thường ko có gì thú vụ cả, nhưng có 1 lĩnh vực được nhận xét là khá thú vị.

8. ss có thói quen gì đặc biệt "quái" ko ạ ?

Không vì ss không thích những điều quái lạ, quái gở.

9. Học xa nhà chắc buồn lắm, khi buồn ss làm gì ạ?

Đi ra ngoài và ăn uống.

10. sở thik xem phim của ss là thế nào ạ?

Đa số xem phim có diễn viên ss thích đóng trong đó.

p/s: ss vẫn chưa ngủ và trả lời em nè, chúc em ngủ ngon!

Bình luận

ờ, nhẹ lắm, ss sẽ ghi nhớ "công ơn" này của e:)))  Đăng lúc 19-11-2014 07:55 AM
trc khi đi làm em tranh thủ vô và thấy ss trả lời em rùi, hì hí , sở thik xem phim của em cũng giống ss đó, em chặt sát nhưng vẫn còn nhẹ tay mà phải ko ss  Đăng lúc 19-11-2014 07:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách