Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Tạo hình cổ trang của Ca Ca mà bạn yêu thích (Update)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 3-8-2012 13:58:31 | Chỉ xem của tác giả
cảnh thiên là lựa chọn đầu tiên. cảnh thiên thông minh lém lĩnh. tiếp theo là long dương thái tử, yêu nước yêu muội muội long quỳ. còn nếu được chọn nữa thì mình chọn vũ văn thác, con người nửa chính nửa tà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 14-8-2012 16:10:28 | Chỉ xem của tác giả
e thik thái thân thật đêý nhưng iu thì vẫn chỉ địa qua ngốc là nhất
mà ns chung caca đáng iu quá nên vô vai j cũng thấy đẹp hết á ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 19-8-2012 20:12:25 | Chỉ xem của tác giả
Tiêu Dao và Vũ Văn thái sư
2 con người đối lập của ca, mấy năm trước là tiêu dao đẹp trai, tuấn tú, ham chơi thhif bây h là thái sư cá vàng mắt xếch vô địch, giết người như ngóe Cơ mà vẫn thích tạo hình 2 người này nhất

Bình luận

like cái áo ^^  Đăng lúc 29-12-2012 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 2-1-2013 21:23:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình cảm thấy tạo hình nào của Ca Ca cũng đều rất đáng yêu, nhưng mình thích nhất vẫn là Long Dương - một thái tử trọng tình nghĩa , sãn sàng đại nghĩa diệt thân, còn là một ca ca tốt , hy sinh vì muội muội . Thứ hai là Phi Bồng - một đại tướng quân thần giới uy phong đĩnh đạt . Thứ ba phải kể đến khoai lang nướng Dụ Hoa - Đổng Vĩnh rồi , vẻ trung thực , ngây ngô của anh ấy làm cho mình có ấn tượng rất đặc biệt , nhắc lại càng thấy nhớ TNPT , thấy thương cho Dụ Hoa - người ở lại luôn là người đau khổ nhất.:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 10-6-2013 08:28:04 | Chỉ xem của tác giả
Thích tạo hình thư sinh của đổng Vĩnh , hồi đó ca còn baby mặt mày bún ra sữa , với lại tớ ko thích để mái , trông hiện đại lắm , bây h ca ca ốm nhom à  tội ổng quá T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách