Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: phibi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Poll ] Những bộ phim gợi nhớ tuổi học trò

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 16-4-2013 11:34:27 | Chỉ xem của tác giả
mình dành một phiếu cho movie You are the apple of my eyes {:176:}
bộ phim có những tình tiết hết sức gần gũi với tuổi học trò, rất thật, rất nhẹ nhàng mà cũng sâu sắc nữa {:290:}
thêm nữa là diễn viên thực lực, nhạc phim rất hay (mình thích bài Those years lắm) {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 21-4-2013 15:31:14 | Chỉ xem của tác giả
mình biết phim Mean girl với Highshool Musiccal
nhưng theo mình thì highshool nổi hơn
do phần nhạc với lại cũng được hơn so với mean girl (mình nghĩ vậy)
============================
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 21-4-2013 18:19:45 | Chỉ xem của tác giả
Flim Euro Trip tương tự như seri film American Pie cũng nói thời học trò xem rất buồn cười                                                                                                                  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 22-4-2013 14:38:23 | Chỉ xem của tác giả
Ex của mình rất thích  You Are The Apple of My Eye. Có đặt áo đôi cho cả hai đứa nữa                                   

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 22-4-2013 22:44:30 | Chỉ xem của tác giả
Tui thix Reply 1997. Nhiều lúc xem lại thấy tiếc về ngày tháng học trò của mình, có những lời chưa được thổ lộ, có những bạn chưa kịp thân thiết thì lại chia tay. Nói chung không thể quay lại quá khứ nên tốt nhất sẽ làm những việc khiến cho ngày mai không phải hối tiếc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 24-4-2013 22:55:03 | Chỉ xem của tác giả
1. You Are The Apple of My Eye                                                                                         

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 24-4-2013 23:21:26 | Chỉ xem của tác giả
Hơ hơ, lựa chọn đầu tiên dành cho phim Thái "A little thing called love". Thái vốn nổi tiếng với những bộ phim học trò kiểu này mà
Tiếp đến thì có Sunny( bị dụ vì Kang So Ra)
You are the apple of my eyes- một bộ phim TQ để lại trong mình ấn tượng đẹp (khoảng thời gian trước khi xem phim này có xu hướng tránh xa đồ Tàu -dư âm của mấy bữa điên người với bọn chiếm biển)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-4-2013 20:43:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích  High School Musical 3: Senior Year                                                                  
Một bộ phim phù hợp với tuổi học trò năng động và vui vẻ!                                                     
Phim này cũng nổi một thời gian rồi!                                         
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 25-4-2013 21:10:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhất You Are The Apple of My Eye. Nhớ về thời học sinh thấy man mác buồn. Giá mà sống hết mình hơn nữa. Nhưng nói chung tuổi thanh xuân chỉ để hoài niệm {:429:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 25-4-2013 21:22:43 | Chỉ xem của tác giả
vote cho a little thing called love
cốt truyện dù khá đơn giản và không mấy mới mẻ
nhưng bù lại có dàn diễn viên rất đẹp và mình thích tình bạn của nhóm Nam dành cho nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách