Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: nthh267
Thu gọn cột thông tin

[Poll]Môn học yêu thích

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-6-2012 13:14:57 | Xem tất
khá nhất toán, lý, hóa, anh. Dở nhất là môn văn. {:285:}
lúc nào cũng đội sổ môn văn vs các bạn nữ lớp mình.
thích học nhạc nữa nhưng trường kô có dạy. {:263:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2012 10:46:46 | Xem tất
Mình thích học ngoại ngữ và Văn.
Ngoài ra cũng thích tìm hiểu về địa lý, sinh học, lịch sử, âm nhạc, mỹ thuật... (tham gứm!)
Nhưng mấy môn này chương trình của VN dạy rất chán, nên mình cũng k vote.
Còn mấy môn về tự nhiên, mình thấy nó rất hay, nhưng nó dễ gây nhức đầu =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2012 22:02:30 | Xem tất
Thể dục - Âm nhạc - Mỹ thuật - Khác
đơn giản là những môn hok có xài não nhiều
tóm lại, nói chung, tổng hợp là những môn hok có xài não a~
her her hohoho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-6-2012 17:26:45 | Xem tất
mềnh thích sử và thể dục

ôi nhớ lại 4 năm về trước chết dứ vì mun sử

ta nhỏ con nhưng thể dục ta giỏi bình thuòng

ôi ta mún đi học

Bình luận

thể dục? chung chí hướng đê =)) *bắt tay*  Đăng lúc 9-7-2012 12:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2012 19:26:49 | Xem tất
tình hình đau lòng là những môn học khá chả liên quan gì vs nhau, nên chả biết chọn khối gì hết
môn mình thích thì học giỏi, như Lý chẳng hạn
nói chung là cái sự học nó còn bê bối dài dài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2012 02:39:00 | Xem tất
Mình thích Toán & Ngoại Ngữ nhất

À  còn Thể Dục nữa

Còn mấy môn kia xếp thứ 2 thôi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2012 08:56:51 | Xem tất
thích anh và toán, hóa, sinh, với văn
toán thì ngày xưa học cũng đuối lắm nhưng từ hồi lên lớp 9 tự nhiên thấy yêu hẳn, vì gặp được toàn thầy cô giáo nhẫn nại thôi... nhớ nhất là hồi lớp 10 lần đầu tiên bị thầy giáo toán chửi là đồ bã đậu... nhưng từ đó thầy siêng gọi m lên bảng nên cũng gọi là có động lực phấn đấu... đến lúc thi đại học điểm toán cao ngất mừng rỡ khoe thầy đầu tiên...
anh thì thích lắm cơ mà chả hiểu sao từ cấp 1 đến đại học đều gặp toàn thầy cô giáo dở, chỉ duy nhất có 1 lần đi học phụ đạo để thi hết học phần là gặp được 1 cô giáo cực kỳ ưng ý luôn, cô nghiêm khắc nhưng mà đẹp lắm, nhìn vào chẳng ai bảo cô 50 cả, nhìn trẻ trung mà sắc sảo, dạy chuẩn luôn, cũng nghiêm nghiêm nhưng vui tính... thích cô lắm luôn... cơ mà tiếc lắm học được cô có duy nhất 1 khóa học thêm à:(( năm 2 lúc đầu nghe đồn là môn anh cô phụ trách mừng húm dưng hóa ra lại là cô khác trùng tên đau lòng kinh khủng tiếc lắm luôn sau này ko còn cơ hội học nữa ... :((
hóa lên cấp 3 đúng 2 năm cuối gặp được cô giáo hóa làm m nhớ mãi, ở trường thì học sinh kêu cô dạy siêu chán luôn, nhưng mà ở nhà cô thoải mái lắm lắm, học cái gì cô ko biết thì cô nói luôn cô ko biết chứ ko chơi trò giả vờ là biết mà ko nói như các thầy cô khác, nhớ hồi xưa có cái phim gì nhỉ... ko nhớ tên đâu chỉ nhớ phim hàn thôi, cả lũ học nhà cô 3,5,7 theo đúng lời nói thì là học từ lúc 7h đến 9h cơ mà cô thì cứ dạy thôi bh có phim thì cho về:)) được cái học thoải mái nên chẳng đứa nào đòi về cả...
Môn sinh thì phải gọi là đại hài, cô giáo dạy cực kỳ trẻ con luôn, nhiều khi học trò với cô cãi nhau tay đôi luôn:)) nhưng mà cô thoáng chẳng chấp nhặt bao giờ với lại học sinh cũng toàn đứa ngoan... nên học vào lắm...
Môn văn thì nhớ cô giáo dạy văn cấp 2 dạy hay nhất, hồi đấy m làm văn cũng phải gọi là ko đến nỗi nào, có 2 3 lần còn được điểm cao nhất lớp luôn, cũng nhờ cô cả, chứ lên cấp 3 thì lộ rõ bản tính học văn chán hẳn đi...:(( lúc thi văn lẹt đẹt cực kỳ :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2012 19:56:28 | Xem tất
Anh với Sử
Cũng chả biết tại sao thích Sử, tự nhiên thấy bản thân rất thích môn này, mặc dù là phải học bài nhiều nhưng mỗi lần giở sách Sử là ko bao giờ thấy chán
Còn học khối D cũng là tại thích môn Anh, khá nhất ở môn Anh.
Còn hoá thì = =" , năm sau đừng thi TN môn Hoá nữa cho con nhờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2012 22:55:27 | Xem tất
thx Anh, Hóa và Địa
cấp 2 giỏi Địa cực, đến độ cô kêu tham gia đội tuyển hs giỏi lun
mà phải cái tội lười, từ lớp 9 là lười ko thể tả, hình như từ đó là bắt đầu ngán và sợ mí môn học bài, mà Địa ko học thì làm sao thi, thế là rớt, chỉ bùn là cô đặt hy vọng nhìu, còn bảo mình là :Em thi đậu, cô thưởng cho 1 bộ áo dài, thế mà mình lại thế, h nghĩ lại thấy thương cô ghê, cô có bít là trò của cô có bữa nào nó học hành nghiêm túc đâu
lên cấp 3, cái trường mình nó bắt mỗi lớp phải có 1 người tham gai đội tuyển đi thi hs giỏi, mí mốn tự nhiên thì mình tàng tàng nên làm gì có cửa mà vào{:429:}, Địa chả đứa nào nó tham gia, thế là lại đi học. Học đc mí bữa cô bảo cho mình đi thi Olympic (ko phải đường lên đỉnh Olumpia đâu nhá{:438:}), mình sợ quá, nghỉ học lun
Anh thì từ hồi lớp 8, gặp phải thầy dạy chả lo dạy, đến h là ngồi đọc báo, tin tức thời sự cho bọn mình nghe, thế là thế là{:402:} mình mất căn bản từ đấy.
Hóa là nỗi đau và nỗi bùn của mình. Hóa học đc hơn Lý, thế mà đi thi ĐH, điểm Lý đè chết điểm Hóa.{:427:} Gặp mí người học về Hóa là mình thx lắm.{:414:}
================
edit:
lên lớp 12, mình học dc 1 thầy dạy Lý rất hay, thầy đẹp lão lắm, lại rất hiền nữa, bị bọn học trò nó chọc là thầy toàn giả ho, cười ngượng thui , thx thầy ơi là thx lun. Mình và mấy đứa bạn, ngồi bàn đầu, tha hồ ngắm thầy , h thầy vẫn đẹp như xưa. Hôm nọ đến xin cho nhỏ em học, ko ngờ là thầy vẫn nhớ mình. (Mình chị học thêm thầy thui, chứ thầy ko dạy mình ở trường)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-7-2012 23:46:13 | Xem tất
yool_bluespill gửi lúc 29-6-2012 17:26
mềnh thích sử và thể dục

ôi nhớ lại 4 năm về trước chết dứ vì mun sử

mình thich' sử nhưng ghet' TD huhuhu
nhưng nhờ chơi vs con của thay nên dc wa trot' lọt
hyhy {:268:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký