Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Rememberme94
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Lưu Thi Thi,Dương Mịch, Đường Yên, Trịnh Sảng,...ai là đệ nhất mỹ nữ cổ t

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 28-8-2012 00:30:10 | Chỉ xem của tác giả
Trong bảy nàng tiên nầy mình ko là fan của ai cả.Nên mình vote theo đôi mắt mình thấy ah.

Cổ Lực Na Trác  .   Đồng Lệ Á  .   Dương Mịch  .  ĐẸP

Luư Diệc Phi  .  Luư Thi Thi  .   TRUNG BÌNH

Trịnh Sảng  .  Đuờng Yên  .  XẤU

mình ko là fan của ai cả .  Thấy sau nói vậy người ơi...

Bình luận

đúng là theo mắt của cậu thật, nhìn hình đoán vật, cậu xem phim rùi sẽ thấy ai xứng đáng thui  Đăng lúc 28-8-2012 01:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 28-8-2012 01:01:06 | Chỉ xem của tác giả
Nét đẹp của Lưu Diệc Phi theo kiểu băng thanh ngọc khiết . Nên ít người thấy thích thú rồi , trái lại nếu nhìn kĩ sẽ thấy nét đẹp đó tựa như cái tên gọi Thần Tiên Tỷ Tỷ của Lưu Diệc Phi vậy .

Cổ Lực Na Trát tuy là tân binh . Nhưng miễn có nét đẹp thì có gì không nhầm được .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 28-8-2012 01:17:22 | Chỉ xem của tác giả
Koo gửi lúc 28-8-2012 01:01
Nét đẹp của Lưu Diệc Phi theo kiểu băng thanh ngọc khiết . Nên ít người thấy thích t ...

tớ nghĩ cái danh hiệu đệ nhất mĩ nữ cổ trang không những chỉ là vẻ đẹp mà còn là thần thái diễn xuất nữa
nếu chỉ có cái vẻ ngoài thì chẳng phải chỉ là bình hoa di động thôi sao, gái đẹp vỗn dĩ không thiếu, nhan sắc vốn dĩ chỉ là 1 phần thôi, lưư dược phi thì tớ còn công nhận vì vai diễn của cô ấy quá kinh điển rồi, nhưng na trát thì ...nói thật khí chất quá tệ, diễn chán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 28-8-2012 01:20:16 | Chỉ xem của tác giả
Cổ Lực Na Trát là tân binh thôi bạn ơi . Mới chỉ tham gia được một bộ phim , lại là một bộ có kinh phí cao như vậy thì ắt hẳn làm sao lên tay được , đợi thêm thời gian nữa thì biết Cổ Lực Na Trát có phải bình hoa di động không thôi . Chứ bây giờ mà đánh đồng như thế thì chả khác gì không cho cơ hội .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 28-8-2012 01:32:39 | Chỉ xem của tác giả
*Gào* Tại sao lại chỉ được có 1 phiếu thế này. :((

Mún có 2 phiếu cơ

Nhìn dàn mỹ nhân này

Kết nhất vẫn là Thi tỷ, có nét gì đó dịu dàng nhưng không yếu đuối, vui vẻ mang chút tinh nghịch cá tính

Tạo hình của tỷ ấy trong các phim cũng rất đa dạng, mà tạo hình nào cũng đẹp hết

Từ Tân Thập tứ nương trong Liêu Trai kỳ nữ

hay Song Song trong Bạch xà hậu truyện

Rồi Nhược Hy của BBKT, Ngọc Nhi của HVK và cả cô gái sói của Đại Mạc Dao nữa

Kết mấy tạo hình cổ trang của tỷ ấy lắm.

Thứ 2 thích Trịnh Sảng. Tạo hình của Trịnh Sảng nhìn trong sáng, tươi trẻ.

Về Dương Mịch thì thích tạo hình của ss ấy trong Mỹ nhân tâm kế hơn

Chắc tại ấn tượng vs phim đó quá nên kết lun cả tạo hình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 28-8-2012 06:32:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vote cho Ðường Ðường 1 phiếu. Chị ý đóng cổ trang xinh thí mồ.
Tiếp theo là Mi , xinh thì khỏi phải nói cứ xem phim của ss ý thì bít
Cuối cùng thì đương nhiên là Thi Thi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 28-8-2012 08:43:51 | Chỉ xem của tác giả
Haizz bình chọn mà theo cảm tình thì fan ai đông người đó thắng rồi
Trong mọi cuộc bình chọn đều phải đặt ra những tiêu chí riêng để bình chọn thì mới thấy là công bằng và nghĩa lí chứ
Như thế này làm người ta ghét lây sang đến cả diễn viên ấy !!!!!!!
Mỗi diễn viên đều có thời gian huy hoàng của mình chỉ có cá tính ở họ mới làm fan nhớ và iu mãi
Đối với tôi Diệc Phi là Diệc Phi có cá tính riêng, vẻ đẹp riêng, phong cách diễn xuất riêng, k giống bất kì ai. Cũng k ai giống Phi.
fan của ai cũng nên trân trọng thần tượng của nhau thì mới được trân trọng lại

Bình luận

Nhất là trai xinh gái đẹp, nhất là những diễn viên có diễn xuất tuyệt vời,khiến mình bấn loạn khóc rồi cười vì phim hay, thì làm sao có chuyện ghét lây ở đây!^^   Đăng lúc 9-9-2012 10:00 AM
"ghét sang cả diễn viên ấy!!!"chỉ là mình lo sợ vậy,không phải là cảm giác của mình.Cá nhân mình luôn iu quý tất cả nam nữ diễn viên hoa ngữ.  Đăng lúc 9-9-2012 09:58 AM
mình cần đính chính một điều thần tượng của mình không được người khác chọn mình chẳng hề lấy đó làm buồn.mình chỉ vì cái comt ở page 1 mà lên tiếng thôi!   Đăng lúc 9-9-2012 09:52 AM
Vì vậy k cần bàn về vấn đề công bằng và cảm tính ở đây nữa nhé!  Đăng lúc 9-9-2012 09:47 AM
trước đó thì mình muốn vậy. Nhưng sau bạn giải thích tại đây chỉ là cuộc bầu chọn theo cảm tính, mình thất vọng và mình đã hiểu.  Đăng lúc 9-9-2012 09:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 28-8-2012 09:04:15 | Chỉ xem của tác giả
ay za đắn do giữa Thi tỷ và  Diệp Phi
nghĩ tới mấy aka
không đắn đo
bầu cho Thi tỷ
ha ha ..........hội chứng bộ bộ vẫn còn dai dẳng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 28-8-2012 09:23:46 | Chỉ xem của tác giả
từ hoài xem phim cổ trang,
mình thật sự rất ấn tượng với nàng tiểu long nữ của diệc phi,
xinh đẹp thoát tục, đến phim tiên kiếm kì hiệp thì càng khẳng định hơn ,
nên mình vote 1 phiếu cho chị ấy , dù pek dạo này đang ghiền ngọc nhi của thi gia , ha ha =)))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 28-8-2012 09:34:46 | Chỉ xem của tác giả
Tất nhiên là cho Thy Gia rồi...trước giờ vốn ko thik film TQ lắm chỉ thik duy nhất Bộ bộ kinh tâm và Hoàn châu công chúa, favorite actress cũng chỉ có Thy Thy và Triệu Vy, khí chất thanh cao, khuôn mặt xinh đẹp thông minh :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách