Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: J-muzik
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Khảo sát 2 về việc lập box PJ48

Đóng [Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 25-8-2013 22:38:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy việc lập Box cũng hay lắm
Mình cũng muốn tìm hiểu thêm về AKB48, đặc biệt là sau khi xem các phim tài liệu về AKB48 mà kites đã vietsub {:412:}
Mình thấy để thuận tiện cho việc xây dựng box:
1. Mấy bạn biết các trang web thông tin về AKB48 hoặc các hình ảnh cập nhật hoạt động của AKB48 ở đâu có thể up link lên để mọi người cùng chung tay xây dựng.
2. Mĩnh nghĩ để thu hút chú ý của mọi người có thể nhờ đến PR Team, mình thấy rất có hiệu quả {:418:}
3. Box có thể tổ chức game thưởng tiền kites$ để thu hút mem, dần dần sẽ có mem xây dựng bài tốt hơn.
Đó là ý kiến của mình về việc lập box, nếu có gì không đúng thì góp ý cho mình nhé {:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 26-8-2013 10:46:57 | Chỉ xem của tác giả
zennyvy gửi lúc 25-8-2013 22:38
Mình thấy việc lập Box cũng hay lắm
Mình cũng muốn tìm hiểu thêm về AKB48, đặc biệt  ...

^^ Đầu tiên, cảm ơn bạn đã tham gia đóng góp ý kiến.
1. Hiện tụi mình đang thực hiện các bước: dịch lại pro5 hoàn chỉnh, update ảnh theo chủ đề và giai đoạn, giải thích một số thuật ngữ thường xuất hiện để giúp mọi người có một cái nhìn tổng thể và hiểu hơn về hệ thống, cách thức làm việc của PJ48.
2. Vì đã được duyệt lên box, chờ ngày xuất hiện, nên sau đó chắc chắn sẽ phải làm event để pr thêm cho box, việc có nhờ được PR team hỗ trợ thì càng tốt.
3. Game thì bên box đã có, và đang chỉnh sửa, chờ ngày cho lên sàn.

Mình đã pm cho bạn, bạn đọc nhé.

Thân ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 26-8-2013 12:15:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng có thêm ý kiến thế này:
Để phổ biến và thu hút thêm fan của AKB48, J-zone có thể làm thêm các bộ phim ngắn hoặc movie, drama của các thành viên AKB48  {:424:}
Còn về tin, ảnh mình có thể giúp mọi người up lên hoặc trans từ tiếng anh sang tiếng Việt {:414:}
Nhưng cho mình link nhé, vì mình không rành lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-8-2013 12:24:44 | Chỉ xem của tác giả
zennyvy gửi lúc 26-8-2013 12:15
Mình cũng có thêm ý kiến thế này:
Để phổ biến và thu hút thêm fan của AKB48, J-zone  ...

drama, movie thì chắc phải tương lai dài, bởi làm sub cũng không phải nhanh chóng được, cơ mà những sản phẩm như show thì bên nhóm sẽ tích cực và cố gắng làm:D

http://kites.vn/thread/-band-akb ... earts--870-1-1.html
bạn có thể vô đây làm quen với mọi người:D được thì hỗ trợ luôn:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách