Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll][Đoán tính cách qua tháng sinh của bạn ♥.♥ ~ Trăm năm nhìn xuống đời hư ảo ~ Phút chốc nhìn lên ngộ lẽ trời.]

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 31-5-2014 09:07:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bạn năng động và hoạt bát. Bạn thường quyết định mọi việc nhanh chóng nhưng sau đó lại hay hối tiếc vì cái mình đã quyết định. Bạn chỉ yêu và quyến rũ trong mắt người bạn yêu mà thôi. Bạn có một thần kinh thép và bạn rất thích được chú ý. Bạn rất biết cách cư xử, bạn thân thiện cũng như bạn rất biết cách an ủi hay giúp người khác giải quyết rắc rối. Bạn là người có tính phiêu lưu vì bạn dũng cảm và hầu như chẳng sợ gì cả. Bạn quan tâm đến mọi người, bạn khéo léo và rất tử tế tuy nhiên bạn hơi nặng về cảm xúc và hay giận dữ cũng như là khá hấp tấp. Bù lại bạn có một trí nhớ tốt, bạn thích di chuyển. Bạn cũng hay khích lệ người khác cũng như là bản thân bạn. Về sức khỏe thì bạn ko được khỏe mạnh lắm, hay đau đầu và ngực. Lưu ý là, bạn cũng có nét quyến rũ nhưng mà chỉ có những ai yêu bạn mới thấy được điều đó mà thôi.

chuẩn hết ạ, chỉ trừ có cái sức khỏe mà thôi, mềnh chả đau đầu bao giờ ấy chứ
mà mềnh cũng không hay hối tiếc lắm về quyết định của bản thân, xong là thôi, chả nghĩ lại gì nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 31-5-2014 15:19:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đọc thoáng qua có vẻ giống mô tả Thiên Bình nhưng thực ra thì không phải. Vote cho tháng 10

Bạn thích tán gẫu. Bạn chỉ yêu những người yêu bạn. Bạn thích là trung tâm của sự chú ý. Bạn có bề ngoài thu hút và tính cách của bạn cũng thế. Bạn thích nói dối nhưng bạn không che dấu điều đó. Bạn hay giận dữ. Nhưng với bạn, bạn bè là điều rất quan trọng. Bạn thích giao du kết bạn. Tuy bạn dễ bị tổn thương nhưng bạn không cần nhiều thời gian để chữa lành mọi thứ. Bạn là người hay mơ mộng và thích chọn lựa nhiều thứ. Bạn hầu như chẳng quan tâm đến người khác nghĩ gì. Bạn khá nồng nhiệt nhưng bạn là một người dứt khoát và sáng suốt. Bạn thích du lịch, nghệ thuật và văn học. Bạn hay động lòng và cũng hay ghen. Bạn luôn thích ở ngoài hơn là ở nhà. Bạn là một con người công bằng. Điểm yếu của bạn là hay bị ảnh hưởng bởi người khác và hay mất tự tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-6-2014 17:35:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bạn luôn đem không khí vui vẻ cho những người chung quanh. Nhưng bạn là người khó đoán và khó hiểu hay im lặng trừ khi bạn cảm thấy hứng thú hoặc căng thẳng. Bạn có lòng tự tôn rất lớn và bạn được nhiều người biết tiếng, bạn dễ an ủi. Bạn là người chân thật. Bạn biết quan tâm đến cảm xúc của mọi người. Bạn luôn cư xử tế nhị và thân thiện nên bạn rất dễ gần. Cảm xúc hay thay đổi và khó đoán. Bạn cũng là một người sống nội tâm và dễ bị tổn thương, nhưng cần nhiều thời gian để hồi phục. Nhưng bạn hóm hỉnh và vui tính. Bạn thường không mang hận thù dù ai đó có làm điều gì sai trái với bạn nhưng bạn tha thứ không có nghĩa là bạn đã quên. Vì bạn có tinh thần vị tha cao cả. Nhưng bạn rất cảnh giác và bạn cũng rất sắc sảo. Bạn không đánh giá người khác vội vã mà bạn luôn quan sát trước khi đưa ra kết luận cuối cùng. Bạn đối xử công bằng với mọi người. Bạn luôn trung thành với bạn bè cũ và cả quá khứ của mình. Bạn có thể chờ đợi bạn bè mình mà không phàn nàn nhưng bạn không thích kết bạn mới. Bạn không hung hăng trừ khi ai đó chọc giận. Bạn thích ở một mình và thích sự yên tĩnh, cũng không thích chu du đây đó. Bạn còn thích được chiều chuộng. Trong công việc hay học hành thì bạn là một người chăm chỉ và học một thứ gì mới chưa bao giờ là khó khăn cho bạn. Còn sức khỏe của bạn thì bạn hay gặp rắc rối với cái bao tử của mình.

k đúng vài chỗ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 2-6-2014 09:39:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình sinh tháng 5 thấy cũng đứng đến 70% rùi. Mình rất lý trí, hay mơ mộng nhưng gặp chuyện thì rất thực tế.
Bạn trai mình tháng 4 thì thấy có vẻ đúng 90% đấy.
Cảm ơn bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 2-6-2014 09:39:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

"Bạn tế nhị và biết cách thỏa hiệp. Bạn cẩn thận và có đầu óc tổ chức. Thích chỉ ra khiếm khuyết của người khác cũng như là chỉ trích mọi người nhưng bạn nên kiềm chế khi chỉ trích người khác. Bạn ít nói nhưng là người biết cách nói chuyện. Bạn diềm tĩnh và là một người tốt vì bạn tốt bụng và giàu lòng vị tha. Bạn trung thành nhưng không phải lúc nào bạn cũng là người chân thật. Bạn cũng thích quan tâm tiểu tiết. bạn thích tìm hiểu mọi thứ. Bạn hay quan tâm đến từng chi tiết nhỏ. Bạn dễ nảy sinh tham vọng trong mọi việc. Nhưng bạn là con người dễ hiểu, khá là vui tính. Bạn thích du lịch và hoat động. Tuy nhiên bạn có xu hướng giấu đi mọi cảm xúc trong bạn và bạn là người rất kén chọn đặc biệt là trong chuyện tình cảm."

Vậy nên đến giờ vẫn F.A. Cơ mà bản tính của Xữ Nữ vốn vậy rồi mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 2-6-2014 11:23:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Tháng 11 đây ạ
Cơ mà bài này viết thì đúng chuẩn luôn rồi
Bạn là con người của những ý tưởng. Nhưng là một người khó đoán. Bạn lúc nào cũng có suy nghĩ hướng về phía trước. Bạn độc đáo và thông minh. Bạn có nhiều ý tưởng phức tạp nhưng suy nghĩ của bạn rất sắc sảo. Bạn rất sáng suốt trong mọi việc. Bạn có thể trở thành một bác sĩ giỏi. Tính tình bạn rất năng động nhưng bạn là con người của bí ẩn. Nhưng bạn lại rất tò mò và bạn cũng giỏi đào bới bí mật của người khác lắm. Đầu óc bạn lúc nào cũng tràn đầy những ý tưởng. Bạn rất dũng cảm và tử tế, cũng như bạn rất cương quyết và kiên nhẫn, và cả chăm chỉ nữa. Có lẽ vì thế mà bạn không bao giờ chịu bỏ cuộc dù trong hoàn cảnh nào. Bạn luôn tin rằng “có chí thì nên”. Bạn ít khi tức giận trừ khi ai đó cố tình chọc giận bạn mà thôi. Bạn cũng là con người bướng bỉnh và sắt đá. Bạn thích ở một mình, và bạn luôn có những suy nghĩ khác người. Khó ai mà xoay chuyển được bạn một khi bạn đã quyết định. Bạn có một tính tình sắc sảo và nhiều hoài bão. Nhưng bạn đặc biệt lại không thích những lời khen ngợi. Nhưng bạn lại có cảm xúc và tinh yêu rất sâu nặng. Nhưng hầu như các mối quan hệ của bạn lại không vững chắc. Tóm lại bạn là một người có nhiều khả năng và đáng tin cậy vì bạn rất chân thật và luôn giữ bí mật của người khác. Nhưng điểm yếu của bạn là bạn không kiềm chế được cảm xúc của mình cũng như bạn là một người khó đoán.

Cái điểm yếu quá đúng, nó hại mình ko biết bao nhiêu lần rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 2-6-2014 11:51:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Trước giờ ngoài ba mẹ ra thì chẳng ai khen mình đẹp
Vậy chắc là ba mẹ mới là người thực sự yêu mình rồi
Nhiều lúc thấy mình sinh ra vào "cái ngày chẳng đẹp tí nào" 29/4
Nhưng đôi lúc cảm thấy rất tự hào về điều đó ~
Và còn tự hào hơn nữa là bởi vì mình là 1 "Kim Ngưu bé nhỏ" chính hiệu

Bình luận

"Kim Ngưu bé nhỏ" chính hiệu :x  Đăng lúc 3-6-2014 12:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 2-6-2014 16:29:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

minh vote tháng 6
mình thấy rất đúng với song ngư nha

Bạn hay suy nghĩ xa xôi, bạn dễ bị ảnh hưởng bởi lòng tốt của người khác. Bạn lịch sự và nói năng từ tốn và nhạy cảm. Bạn có tinh thần năng động nhưng lại hay ngập ngừng không quyết đoán, hay có xu hướng trì hoãn. Bạn rất kén chọn và luôn muốn thứ tốt nhất. Bạn cũng là người nóng nảy nhưng bạn lại vui tính hài hước và thân thiện. Bạn thích những thứ hài hước. Bạn cũng là người giỏi tranh luận và hay nói. Tuy nhiên bạn là một người hay mơ mộng viễn vông, Bạn thích được giao du kết bạn và bạn cũng không dấu giếm điều ấy. Về sức khỏe thì bạn hay bị cảm lạnh. Bạn dễ tổn thương nhưng một khi bị như vậy bạn phải mất nhiều thời gian để chữa lành vết thương lòng. Điểm không tốt ở bạn là bạn hay chóng chán. Bạn cũng ít khi bộc lộ cảm xúc của mình. Bạn thích điều hành người khác và là một con người bướng bỉnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 2-6-2014 17:11:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

"Bạn có nhiều ý niệm trừu tượng và bạn rất sắc sảo, tuy vậy bạn vẫn thích những điều thực tế. Bạn là con người thông minh và nhanh trí, có điều tính cách của bạn lại hay thay đổi. Bạn gợi cảm, quyến rũ, tính tình ôn hòa, trầm tính, hay mắc cỡ và rất khiêm nhường. Bạn rất chân thật và trung thành. Bạn cũng rất cả quyết nữa, một khi bạn đã quyết việc gì thì bạn sẽ làm đến cùng. Bạn cũng rất yêu thích sự tự do, cho nên khi mà bạn bị cấm đoán thì bạn sẵn sàng trở thành một kẻ nổi loạn. Bạn cũng thích công kích người khác nữa nhưng bạn lại quá nhạy cảm và dễ bị tổn thương. Bạn hay giận dữ nhưng lại không bao giờ biểu lộ ra ngoài. Bạn không thích những thứ không cần thiết. Bạn rất muốn kết giao bạn bè nhưng lại không để cho người khác biết là bạn muốn điều đó. Bạn ưa thách thức và rất tham vọng nên trong bạn luôn đầy ắp ước mơ và hy vọng. Bạn thích giải trí và hoạt động. Tâm hồn bạn lãng mạn nhưng chẳng bao giờ bạn bộc lộ. Bạn rất mê tín nên đôi khi điều đó làm cho bạn trở nên rất buồn cười. Bạn là một người biết tiết kiệm. Lời khuyên cho bạn là, bạn nên học cách bộc lộ cảm xúc của mình"
Mình thấy những điều trên khá đúng với mình, ban đầu tính xem cho vui thôi nhưng mà thấy nhiều điều giống với mình quá.
Cảm ơn bạn chủ thớt lập cái poll thú vị này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 2-6-2014 17:34:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bạn thuộc típ người cứng đầu và có một trái tim sắt đá. Cho nên bạn là con người của tham vọng và luôn nghiêm túc trong mọi việc. Bạn thích được chỉ bảo người khác cũng như là được người khác chỉ bảo. Tuy nhiên bạn hay suy xét những sai sót hay điểm yếu của người khác vì vậy bạn rất thích chỉ trích. Trong công việc, bạn làm việc chăm chỉ và hiệu quả. Bạn thật sự là người biết cách làm người khác vui lòng nhưng bạn lại là một người trầm tính, ít nói trừ khi bạn thực sự cảm thấy vui vẻ hoặc tức giận. Bạn cũng khá là bảo thủ nữa. Bạn luôn biết cách chăm sóc bản thân, bạn ít khi bị bệnh gì nặng nhưng lại hay cảm vặt. Bạn thuộc týp người lãng mạn đó nhưng bạn lại không biết cách biểu lộ tình yêu cho lắm. Bạn yêu thích trẻ con. Bạn đề cao lòng trung thành. Bạn là con người rất biết giao tiếp nhưng lại hay ghen. Còn đối với chuyện tiền bạc thì bạn là một con người rất cẩn trọng.

Với mình thì đúng nhiều lắm đó ít nói, bảo thủ, không biết biểu lộ tình cảm, nhạy cảm nữa, thích trẻ con có cơ mà sợ trông nó lắm*khóc cái là chân tay luống cuống ngay* nghiêm túc và tham vọng là đặc điểm của ma kết nói chung 2/3 tháng 1 là ma kết rùi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách