Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll][Đoán tính cách qua tháng sinh của bạn ♥.♥ ~ Trăm năm nhìn xuống đời hư ảo ~ Phút chốc nhìn lên ngộ lẽ trời.]

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 28-5-2014 14:45:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình sinh tháng 8

Bạn là người thích đùa. Bạn khéo cư xử và biết quan tâm người khác nên bạn cũng thu hút người khác. Bạn dũng cảm và ko hề sợ hãi bất cứ thứ gì, một con người phi thường. Bạn cứng rắn và có khí chất lãnh đạo. Bạn cũng là người biết cách an ủi người khác. Bạn có lòng tự tôn cao. Bạn thèm khát những lời tán thưởng. Người khác tốt nhất là đừng chọc giận bạn vì khi đó bạn rất đáng sợ, bạn cũng hay ghen. Bạn thích quan sát mọi thứ. Bạn cẩn thận và vô cùng thận trọng nhưng hay quyết định vội vàng. Bạn có khả năng suy nghĩ rất nhanh. Bạn có tư tưởng độc lập. bạn thích là người lãnh đạo. bạn là người có nhiều mơ ước. Bạn rất có năng khiếu về nghệ thuật, âm nhạc. Bạn là một người nhạy cảm. Bạn thuộc týp người lãng mạn. Về sức khỏe, thì sức khỏe bạn không tốt lắm hay bệnh. Bạn nên học cách thư giãn.

Cái này đúng với mình,chỉ có cái là mình chưa từng ghen và bản thân ko có tí xíu j năng khiếu về nghệ thuật,hic.
Nhưng nhìn lại những idol sinh cùng tháng,chú Jae Suk,Haha,Ji Hyo,Ji Yong..đúng là họ có năng khiếu về nghệ thuật thật,đặc biệt là GD vì sáng tác thần sầu!
Mà mình cũng hiếm khi giận ai lắm,toàn cắn người ko thôi!

Bình luận

úi nhớ chụp hình lên cho ss xem với nhé ~ XDDDD  Đăng lúc 17-8-2014 05:01 PM
kakakakaa,ko thoát được đâu sis ơi!trước mắt là tuần sau em chắc tiệc tùng hơi bị nhiều..lát nữa tới đi kiếm mấy cái đầm nè ss!  Đăng lúc 17-8-2014 04:56 PM
trời sao ss chọn đúng thời điểm mà hỏi vậy ta =)))) biết vậy đợi hết tháng đã =))))  Đăng lúc 17-8-2014 04:51 PM
cơ hội cho ss tặng quà em đó nhé,còn 2 ngày nữa =)) em sinh 19.8.1989 đó sis!  Đăng lúc 17-8-2014 04:46 PM
úi giờ mới biết em sinh tháng 8! sinh cùng tháng với bao nhiêu thần tượng yêu thích, he he :D chính xác là em sinh ngày mấy zạ? :")  Đăng lúc 17-8-2014 02:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 28-5-2014 14:58:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bạn là người trung thành và tử tế. Bạn cũng rất quyến rũ. Nhưng bạn thiếu kiên nhẫn và hay vội vàng. Bạn cũng có tham vọng nhưng lại hay bị ảnh hưởng bởi số đông. Bạn là người bạn vui vẻ. Bạn thích hòa mình vào cộng đồng. Bạn cũng thích được ngợi khen. Thích được chú ý, thích được yêu. Bạn rất chân thật và thật lòng không giả dối, bạn không đặt nặng cái tôi của bạn nhưng tính tình sớm nắng chiều mưa. Bạn ghét bị quản thúc, bạn thích đùa và bạn rất có năng khiếu hài hước. Bạn là người suy nghĩ rất logic.

Trừ đoạn bôi đậm thì còn lại đều có vẻ ko giống với mình lắm

Thành thực mà nói thì mình cũng ít khi tử tế với ai nếu người đó ko tử tế với mình trước, khúc này chỉ là có qua có lại Trung thành thì cũng ko hẳn, nếu chỉ xét theo phương diện thích idol thì sai hoàn toàn vì mình đổi xoành xoạch, còn công việc thì cũng ko hẳn là "phản bội" nhưng chưa thấy có sếp nào đáng để mình "trung thành" cả

Dễ thương vui vẻ hào phóng thì có nghe nhiều chứ chưa ai khen "quyến rũ" Cái tốt là mình rất kiên nhẫn và cực kỳ ghét ai nhanh nhảu vội vàng, hay dân gian gọi là "lanh chanh". Mấy cái "thích" thì ko có cái nào, mình rất ghét thành tâm điểm của mọi người, nhưng thích "quản" kín phía sau, lý do vì sao có tâm lý thích chức "phó" hơn chức "trưởng". Ko thành thật lắm, lúc đi học "qua mặt" pama ko bik bao nhiêu lần, trong mắt pama mình chắc là con ngoan trò giỏi chính hiệu 100%, nhưng sự thiệt chỉ chắc khoảng 60%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 28-5-2014 17:22:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bạn là một người cứng đầu và có trái tim sắt đá. Bạn có một ý chí vô cùng mạnh mẽ cũng như bạn có ý chí cầu tiến. Bạn có những suy nghĩ rất sắc bén và suy nghĩ có hệ thống. Nhưng bạn là một người hay nổi nóng. Bạn cuốn hút người khác và cũng thích người khác chú ý đến bạn. Tuy vậy bạn có một tâm hồn sâu sắc. Bạn dễ thương không chỉ vẻ bề ngoài mà còn cả tâm hồn nữa. Bạn luôn giữ vững lập trường của mình trong mọi tình huống. Khi bạn gặp chuyện khó khăn thì mọi người không cần tốn nhiều công sức cũng dễ dàng an ủi bạn vì cơ bản bạn là một con người dễ hiểu. Bạn hay mơ mộng nhưng bạn rất sáng suốt. Về sức khỏe thì bạn hay bị đau ở tai và cổ, nhưng thể chất bạn tốt. Bạn có một trí tưởng tượng phong phú nên bạn có xu hướng thích văn học và hội họa. Bạn cũng rất thích du lịch và bạn ghét phải ở nhà. Cho nên dường như bạn chẳng bao giờ chịu nghỉ ngơi. Bạn sẽ không có nhiều con. Nói ngắn lại bạn là một con người chăm chỉ, cao thượng và rất tiết kiệm.

Ui trời ơi nó đúng

Không biết có phải tại sinh chình ình ngay giữa tháng 5 không mà nó đúng từ đầu tới cuối vầy nè Đúng tới nỗi trích vô luôn cho rồi chứ ngồi bôi đậm là hết sạch bách cái bài Mà đọc của mấy người bạn cũng thấy đúng nữa Để đi đọc của thằng crush
Ê nhưng mà sao không có nhiều con? Tui thích đội bóng cơ ~~~~

Cám ơn chủ thớt ^^ Thú vị quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-5-2014 17:37:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bạn là một người cứng đầu và có trái tim sắt đá. Bạn có một ý chí vô cùng mạnh mẽ cũng như bạn có ý chí cầu tiến. Bạn có những suy nghĩ rất sắc bén và suy nghĩ có hệ thống. Nhưng bạn là một người hay nổi nóng. Bạn cuốn hút người khác và cũng thích người khác chú ý đến bạn. Tuy vậy bạn có một tâm hồn sâu sắc. Bạn dễ thương không chỉ vẻ bề ngoài mà còn cả tâm hồn nữa. Bạn luôn giữ vững lập trường của mình trong mọi tình huống. Khi bạn gặp chuyện khó khăn thì mọi người không cần tốn nhiều công sức cũng dễ dàng an ủi bạn vì cơ bản bạn là một con người dễ hiểu. Bạn hay mơ mộng nhưng bạn rất sáng suốt. Về sức khỏe thì bạn hay bị đau ở tai và cổ, nhưng thể chất bạn tốt. Bạn có một trí tưởng tượng phong phú nên bạn có xu hướng thích văn học và hội họa. Bạn cũng rất thích du lịch và bạn ghét phải ở nhà. Cho nên dường như bạn chẳng bao giờ chịu nghỉ ngơi. Bạn sẽ không có nhiều con. Nói ngắn lại bạn là một con người chăm chỉ, cao thượng và rất tiết kiệm.

Đúng quá, đúng quá, trừ cái khoản đau tai và đau cổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-5-2014 07:51:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bạn hay suy nghĩ xa xôi, bạn dễ bị ảnh hưởng bởi lòng tốt của người khác. Bạn lịch sự và nói năng từ tốn và nhạy cảm. Bạn có tinh thần năng động nhưng lại hay ngập ngừng không quyết đoán, hay có xu hướng trì hoãn. Bạn rất kén chọn và luôn muốn thứ tốt nhất. Bạn cũng là người nóng nảy nhưng bạn lại vui tính hài hước và thân thiện. Bạn thích những thứ hài hước. Bạn cũng là người giỏi tranh luận và hay nói. Tuy nhiên bạn là một người hay mơ mộng viễn vông, Bạn thích được giao du kết bạn và bạn cũng không dấu giếm điều ấy. Về sức khỏe thì bạn hay bị cảm lạnh. Bạn dễ tổn thương nhưng một khi bị như vậy bạn phải mất nhiều thời gian để chữa lành vết thương lòng. Điểm không tốt ở bạn là bạn hay chóng chán. Bạn cũng ít khi bộc lộ cảm xúc của mình. Bạn thích điều hành người khác và là một con người bướng bỉnh.

đúng một nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-5-2014 08:02:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bạn hay suy nghĩ xa xôi, bạn dễ bị ảnh hưởng bởi lòng tốt của người khác. Bạn lịch sự và nói năng từ tốn và nhạy cảm. Bạn có tinh thần năng động nhưng lại hay ngập ngừng không quyết đoán, hay có xu hướng trì hoãn. Bạn rất kén chọn và luôn muốn thứ tốt nhất. Bạn cũng là người nóng nảy nhưng bạn lại vui tính hài hước và thân thiện. Bạn thích những thứ hài hước. Bạn cũng là người giỏi tranh luận và hay nói. Tuy nhiên bạn là một người hay mơ mộng viễn vông, Bạn thích được giao du kết bạn và bạn cũng không dấu giếm điều ấy. Về sức khỏe thì bạn hay bị cảm lạnh. Bạn dễ tổn thương nhưng một khi bị như vậy bạn phải mất nhiều thời gian để chữa lành vết thương lòng. Điểm không tốt ở bạn là bạn hay chóng chán. Bạn cũng ít khi bộc lộ cảm xúc của mình. Bạn thích điều hành người khác và là một con người bướng bỉnh.

chuẩn rồi, sao mà thấy toàn là đặc tính của bản thân mình thế không biết nữa

rất hay ngồi suy nghĩ viển vông, cũng hay bị cảm lạnh, lại thêm cái tính cả thèm chóng chán nữa

cảm ơn chủ thớt nhiều nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 29-5-2014 09:28:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình thấy cũng có vẻ đúng nhiều cái đấy, hoặc ít nhất là thấy đúng với mình
"Bạn có nhiều ý niệm trừu tượng và bạn rất sắc sảo, tuy vậy bạn vẫn thích những điều thực tế. Bạn là con người thông minh và nhanh trí, có điều tính cách của bạn lại hay thay đổi. Bạn gợi cảm, quyến rũ, tính tình ôn hòa, trầm tính, hay mắc cỡ và rất khiêm nhường. Bạn rất chân thật và trung thành. Bạn cũng rất cả quyết nữa, một khi bạn đã quyết việc gì thì bạn sẽ làm đến cùng. Bạn cũng rất yêu thích sự tự do, cho nên khi mà bạn bị cấm đoán thì bạn sẵn sàng trở thành một kẻ nổi loạn. Bạn cũng thích công kích người khác nữa nhưng bạn lại quá nhạy cảm và dễ bị tổn thương. Bạn hay giận dữ nhưng lại không bao giờ biểu lộ ra ngoài. Bạn không thích những thứ không cần thiết. Bạn rất muốn kết giao bạn bè nhưng lại không để cho người khác biết là bạn muốn điều đó. Bạn ưa thách thức và rất tham vọng nên trong bạn luôn đầy ắp ước mơ và hy vọng. Bạn thích giải trí và hoạt động. Tâm hồn bạn lãng mạn nhưng chẳng bao giờ bạn bộc lộ. Bạn rất mê tín nên đôi khi điều đó làm cho bạn trở nên rất buồn cười. Bạn là một người biết tiết kiệm. Lời khuyên cho bạn là, bạn nên học cách bộc lộ cảm xúc của mình."
Ôi tháng 2, ôi BB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-5-2014 13:35:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

khá nhiều đặc điểm của cung song tử, đúng gần 70%, còn mấy cái kết bạn hay nói chuyện thì không đúng, mình thấy nó khá phiền phức và thích 1 mình hơn, và đặc biệt là chả có tí mơ mộng gì hết, người cứ khô như ngói ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-5-2014 13:40:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

cảm ơn chủ thớt trước đã!~
Bạn có một tính cách thu hút người khác và bạn cũng rất quyến rũ. Bạn là con người của yêu thương nhưng bạn hay mắc cỡ và bảo thủ. Bạn bí ẩn, bản tính tự nhiên của bạn là chân thành tử tế và giàu lòng trắc ẩn. Bạn thích hạnh phúc và bình yên. Đối với mọi người, bạn rất nhạy cảm. Bạn cũng thích phục vụ người khác nhưng bạn hay giận dữ. Tuy nhiên bạn là một người đáng tin cậy. Bạn đánh giá cao lòng tốt và sự biết ơn. Bạn hay quan sát và đánh giá mọi người. Tuy là người tốt nhưng một khi đã gây thù chuốc oán với bạn thì bạn ôm giữ một lòng báo thù khá mạnh mẽ. Ngoài ra bạn là con người mơ mộng, nhiều ảo tưởng, thích du lịch và thích được chú ý, thích trang trí nhà cửa, thích những thứ đặc biệt. Trong tình yêu, bạn hay vội vàng trong việc chọn lựa người yêu. Bạn là người hay u uất.

vẫn biết đúng ng` này lệch ng` kia nhưng mà đọc xog thấy khác quá ko hiểu mình có nhầm tháng sinh ko nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 29-5-2014 14:19:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Vote n
Nhìn chung là khá giống mềnh rồi đó
Loại bỏ một số điều không hay thì hoàn toàn tương tự vs bản thâm mình

Notte: nói đến ST thì phải nhắc đến độ "ngông" độ "điên" (cái này là sự thăng hoa của sự tự do )nữa thì mới đủ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách