Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ~NARCISSUS~
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Các "Mẹ" Bạn Thích Trong Ngôn Tình

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 30-11-2013 08:28:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình đọc nhiều rồi, nhưng cuồng Đường Thất Công Tử nhất, giọng văn hợp với style của mình nhất (hay cũng có thể vì bạn dịch hợp với mình chăng?) túm lại là với mình thì ĐTCT vô đối!!!! hur!!!!{:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 1-12-2013 00:53:49 | Chỉ xem của tác giả
ôi, được chọn tới tận 10 người cơ à, nhưng nếu mà chọn 1 thì mình vẫn sẽ chọn Đường Thất công tử, chị Bảy viết truyện cực hợp gu với mình, cả truyện huyền huyễn chị viết và hiện đại nữa, đều thích hết ak. Truyện chị viết không biết mình đã đọc lại biết bao nhiêu lần rùi nữa.
Cố Mạn là người đã đưa mình đến với thế giới ngôn tình qua "Bên nhau trọn đời"
Nghe danh mẹ kế Phỉ đã lâu, gần đây mới dám sờ đến "Đông Cung", khóc hết nước mắt.
Uầy, các tác giả còn lại có người mình biết, có người thì không

Bình luận

Bạn giống mình. Rùa mạn mình chỉ thích BNTĐ thôi, Đông Cung nghe nói tội lắm. Mình không dám nhảy hổ mẹ Phỉ từ sau Gấm Rách. Chị Bảy thì chưa vì ngược dữ lắm.   Đăng lúc 22-12-2013 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-12-2013 11:43:32 | Chỉ xem của tác giả
Vote cho Rùa Mạn trước nè, tiếp là Minh Nguyệt Thính Phong. Cốt truyện hay, miêu tả tình huống tố, trai xinh gái đẹp, hài, đối đáp chuẩn. Hợp khẩu vị của mềnh
Mẹ Phỉ đọc cũng hay mà kết thúc rầu, đọc ít thui chứ ta đau tim lém T_T

Bình luận

Minh Nguyệt mình thích nhất bộ tiểu ma vương với bộ heo diêm vương. Rùa thì chỉ mỗi bộ Bên Nhau thôi. Dạo này mình thích cái phủ khai phong của âu dương mặc tâm   Đăng lúc 22-12-2013 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 1-12-2013 12:18:58 | Chỉ xem của tác giả
Ôi em thích của mẹ Phỉ, của Đường Thất với Linh Chi.
Chắc nhiều người đọc Thương Ly rồi nhỉ?
Em nhớ là đọc xong em tự kỷ cả tuần luôn vấn vương, vấn vương, nặng đầu

Bình luận

Bạn có sức chịu đựng cùng một tinh thần bền vững đấy bạn ạ. Mình từ hồi đọc Gấm Rách với Thương LY là lị luôn. Không làm ăn gì được. Buồn buồn!!   Đăng lúc 22-12-2013 09:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-12-2013 16:11:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhất đó là Chu Ngọc, có lẽ do ấn tượng mà mẹ ruột này đã đẻ lại trong mình khi đọc Đạo Tình chăng? Mình vẫn đang ngày đêm hóng Đạo Tình ra mắt, để còn rước Ly Tâm và Tề Mặc về nhà
Kế đó là Đinh Mặc, truyện của Đinh Mặc dài nhưng không lê thê mà rất gay cấn. Chỉ là những tình tiết gây cấn thường nằm cuối truyện, thường xuyên khiến đứa quen với truyện nhẹ nhàng như mình khá là đau tim mỗi khi đọc. Ai bảo máu xem H thì nhiều nhưng tim không chịu được áp lực lớn làm chi
Thứ 3 là Đường Thất, thích ngay từ lần đầu đọc Tam Sinh Tam Thế, dù mình thề là khi đọc Tiền truyện lần đầu tiên thì mình chẳng hiểu gì cả và phải đi đọc lại từ đầu

Bình luận

Mình cũng thế, từ thú phi đến đạo tình mình đều thích  Đăng lúc 20-12-2013 04:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 22-12-2013 19:35:22 | Chỉ xem của tác giả
Thích Diệp Lạc Vô Tâm nhất, đúng là con người của nhiều sự sáng tạo mà.
mỗi tác phẩm của cô ấy đều rất tuyệt vời mà. đọc chuyện hắc bang thì cứ gọi là " bá đạo trên từng cây số luôn".
thích chị ấy lắm, ủng hộ nhiệt tình luôn...hihi

Bình luận

2 bộ truyện đấy mình cũng thích nhất, thích sự bí ẩn của anh Chính Thần, mãi mới biết anh là quân nhân chứ. mà tình yêu 2 cái người này cũng vĩ đại, mãnh liệt.   Đăng lúc 22-12-2013 10:14 PM
Trong tất cả. Mình lọc để mua thì chỉ có được ngủ cùng sói và động phòng hoa chúc thôi. Hai bộ đó theo mình là hay nhất và ít ngược nhất  Đăng lúc 22-12-2013 10:08 PM
Uk. nhưng mình vẫn thích sự ngược của anh Thần với Thiên Thiên, đúng là bố già bá đạo mà.  Đăng lúc 22-12-2013 10:03 PM
Chắc bạn cũng phải coi Hãy chờ em lớn nhé của mẹ Tâm. Mình coi mà ức chế cái thằng nhóc con của bên kia quá. Ngược con bé con của anh Trạc phờ người. Tội con bé   Đăng lúc 22-12-2013 09:58 PM
Công nhận bạn giống mình, thích cái cặp này nhất. Mẹ Diệp tả anh mà ngồi tưởng tượng cứ gọi là " lấy bát hứng nước miếng"...:) :)  Đăng lúc 22-12-2013 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 25-12-2013 15:33:19 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ thích Cố Mạn với Tân Di Ổ thôi.
Bên nhau trọn đời và Gửi thời thanh xuân của chúng ta luôn luôn là best trong các best ngôn tình mình đã từng đọc.

Bình luận

đâu được. Bạn đọc TDO đi, Gửi thời thanh xuân của chúng ta hay ACTNMK đó, day dứt thật nhưng đúng là best bạn à ^^  Đăng lúc 26-12-2013 09:04 AM
~NAR: mình đọc ko nhiều ngôn tình lắm, nhưng Bên nhau trọn đời theo mình là nhất, ngắn gọn nhưng xúc tích, miêu tả và khắc họa nhân vật có chiều sâu, không chê vào...   Đăng lúc 26-12-2013 09:03 AM
Mình chỉ mới đọc của CM thôi còn TDO thì chưa. Nghe nói truyện của mẹ này day dứt lắm. Còn cố mnạ thì mình chỉ dc mỗi Bên nhau thôi. còn lại của CM mình ko ưng may   Đăng lúc 25-12-2013 09:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 3-1-2014 21:17:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Cố Mạn, Diệp Lạc Vô Tâm và Đường Thất Công Tử
3 mẹ mỗi người một phong cách viết và mình đều thích cả
Mẹ Phỉ thấy nhiều người khen lắm nhưng chả dám đọc vì sợ nhất là sad ending :<
Theo mình thấy thì dạo này ngôn tình bắt đầu loãng vì nhiều tác giả viết cùng một nội dung quá
Nhất là mấy thể loại xuyên không, đâu đâu cũng có làm mất cái hay của nó
À ngoài ra mình còn thích cả Cửu Lộ Phi Hương nữa xD
Truyện huyền huyễn siêu hay luôn. Mình cực thích Tam sinh, vong xuyên bất tử ^^

Bình luận

T đọc được mỗi một ít Đông Cung xong không dám đọc tiếp TT_TT  Đăng lúc 5-1-2014 08:45 PM
Đúng vậy đó bạn, truyện mẹ Phỉ đau đớn khôn xiết, chỉ có những trái tim mạnh khỏe mới chịu được thôi  Đăng lúc 4-1-2014 05:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 3-1-2014 23:02:21 | Chỉ xem của tác giả
nói chung mỗi má em thích 1 truyện
tỉ như thích lịch xuyên nhưng thử các truyện khác cùng tác giả thì lại thấy phũ quá không dám đọc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 4-1-2014 09:04:43 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều má thế này
Thích SE nên thường thích mấy mẹ kế hơn
1 vote cho Phỉ Ngã Tư Tồn

Đống SE của mẹ, con đây bò lê lết gần hết rồi

Bình luận

T k thích mấy tên mắc bệnh S, tự ngược mình rồi đi ngược người  Đăng lúc 4-1-2014 06:03 PM
thấy mà điên tiết. Cứ không đến được với nhau luôn cho biết mặt. :)))  Đăng lúc 4-1-2014 05:41 PM
Mình thấy không thích truyện ngược mà có HE là vậy. Ai đời ngược con gái nhà người ta te tua mà sau thì lại rước nàng về nhà ko tốn tí công sức thì đừng HE   Đăng lúc 4-1-2014 05:40 PM
uk! Tớ cứ thích uyên ương k đến được vs nhau =))  Đăng lúc 4-1-2014 10:50 AM
Thật hâm mộ. Mình vừa bơi vào hố Gấm Rách đã phải sặc nước đi ra. Suýt chết đuối vì nước mắt :)))  Đăng lúc 4-1-2014 10:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách