Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: geogiebush
Thu gọn cột thông tin

[Poll]Bộ phim hoạt hình bạn thích nhất

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-4-2013 19:16:31 | Xem tất
Bộ phim nào cũng thích thì sao hả bạn???
Có khi không vote nữa thôi. Thôi 1 vote cho naruto
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-4-2013 02:54:56 | Xem tất
Tui ít khi xem phim hoạt hình.
Cuốn phim hoạt hình thích nhất là phim The ỉncredibles.
Sau đó là Up, Finding Nemo...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 02:21:28 | Xem tất
No1.Pokemon
No2. Hunter X Hunter
No3. One Piece
No4. Naruto
........................................................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 08:27:51 | Xem tất
Mình thì thích Larvar. Một phần vui cười, hài hước khó đỡ, phần kia lại có tính giáo dục nhân cách và châm biếm sâu sắc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 08:46:41 | Xem tất
Mình khoái nhất bộ "Truyền thuyết Đào Thái Lan". Hồi nhỏ coi mê tít bộ đấy, mỗi tội do hồi đó nhà ko có dư dã gì để mua trọn bộ băng phim này, nên chỉ có đi mướn băng coi thôi.

Nhớ có lúc nhịn tiền sáng, nhịn ăn quà vặt để mướn băng về coi cho thõa lòng ham muốn ,mặc dù tiền mướn băng hồi đó cũng khá rẻ chỉ tầm 1500/cuốn .

Mãi đến sau này lớn lên vì những bộn bề lo toan của cuộc sống mà quên mất mình đã có 1 tuổi thơ như thế, rồi tình cờ lướt web xem được 1 tập do 1 nhóm nào đó vietsub mà mình cũng ko nhớ, những ký ức tuổi thơ bỗng tràn về, những ngày nhịn ăn mướn phim, trốn nhà đi qua nhà bạn coi ké,...Giờ ngồi nhìn những hình ảnh dễ thương của các nhân vật trong phim ,bồi hồi nhớ lại tuổi thơ dữ dội của mình đã qua đi thật nhanh.

Thật lòng muốn một lần nữa xem lại trọn bộ này,nếu nhà ta làm vietsub thì mình ủng hộ 2 tay 2 chân {:161:}.

Và sau đây là 1 trong vô số tấm hình của bộ phim đáng nhớ trên :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 18:20:08 | Xem tất
Thích nhất là Naruto, Onepiece, trong máy có một folder dành riêng cho mấy phim này

Phim Lion King hồi nhỏ xem thấy rất hay, gần đây xem Pucca cũng khá được, hài

Sao phần lựa chọn lại không có mấy phim Doraemon, Pokemon hay Tom và Jerry nhỉ {:441:} mấy phim này là hoạt hình rất nổi

tiếng mà

Có nhiều phim trong danh sách này còn chưa nghe tên bao giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 20:13:11 | Xem tất
cơn mưa thịt viên .xem hay vãi . nhìn toàn đồ ăn thèm vãi ..................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 20:17:31 | Xem tất
Thích nhất là Lion King, nhạc phim hay, nội dung ý nghĩa, coi phim này là thể nào cũng khóc. hiu hiu. dù đã tới tuổi hâm rồi cơ mà coi lại Lion king mình vẫn khóc như thường )):
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 23:48:10 | Xem tất
Lion King là bộ phim gắn với tuổi thơ của mình, làm sao có thể không vote cho được chứ.
Những bộ phim khác tuy hay nhưng đối với mình Liom king vẫn hay nhất.
Nội dung ý nghĩa, nét vẽ sống động chân thực, chừng đó đủ để LK là số 1 rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 23:55:34 | Xem tất
Phim hoạt hình coai hơn bị nhiều, hình như coi tất tần tật đủ thể loại từ truyện tranh chuyển thể, tới hoạt hình 2D, 3D cái nào cũng thích.
Nhưng thích nhứt có lẽ bộ phim UP, hâm mộ tình yêu của 2 người, ước j mình cũng có đc tình yêu như dzậy {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách