Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1109|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] ღ♥ღ Bình chọn tạo hình trong phim cổ trang của Như tỷ mà bạn thích nhất ( dự đoán chính xác thưởng 300$ )ღ♥ღ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Như các bạn đã biết, Như tỷ đã tham gia rất nhiều bộ phim, với những tạo hình xinh lung linh, đặc biệt là trong dòng phim cổ trang
Vậy theo các bạn, tạo hình nào là xinh đẹp, mê đắm lòng người nhất?
Hãy cùng tham gia bình chọn nhé
Sau khi vote cho tạo hình mà các bạn yêu thích, mong các bạn viết thêm vài dòng bình luận về nhân vật mà các bạn đã lựa chọn, cũng như đưa ra con số dự đoán số người có cùng ý kiến với mình. Mình sẽ tổng kết lại và trao thưởng cho người có dự đoán chính xác nhất

Giải thưởng : 1 giải duy nhất 300 $ kites

Lưu ý : Mỗi bạn chỉ được vote và dự đoán số người có cùng ý kiến với mình 1 lần duy nhất.

Chọn 1Khảo sát, Có tất cả 13 người đã tham gia Xem người đã tham gia

Khảo sát này đã kết thúc

30.77% (4)
38.46% (5)
7.69% (1)
0.00% (0)
7.69% (1)
0.00% (0)
7.69% (1)
0.00% (0)
0.00% (0)
7.69% (1)
0.00% (0)
0.00% (0)
0.00% (0)
0.00% (0)
0.00% (0)
0.00% (0)
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-6-2014 09:00:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết đến ss Như đầu tiên qua vai Hạ Tử Vy của HCCC nhưng thật sự lúc đó còn nhỏ, đơn giản chỉ thích vai diễn của ss ấy, 1 HTV dịu dàng thông minh và thật sự vẻ đẹp rất mong manh của ss ấy cuốn hút mình. Chả hiểu sao mình trước giờ toàn bị hình ảnh hay những nhân vật dạng như TYT mà mê hoặc vì thích kiểu nữ chính lanh lẹ, hoạt bát đáng yêu hơn. Nhưng khi gặp ss Như thì lại khác nói đúng hơn mình yêu thích hình ảnh ss Như hơn hình ảnh Hạ Tử Vy . Nhưng lúc đó chỉ là yêu mến thôi chứ chưa thật sự là cuồng

Và sau này tìm hiểu và xem thêm 1 số phim của ss bắt đầu thành fan của ss Như lúc nào không hay. Nhưng đến MNTK thì khác không nhưng ký ức tuổi thơ trở về mà bắt đầu từ fan yêu thích thành fan cuồng ss Như vô đối, lần đầu xem thấy ss Như đóng dạng phụ nữ không những thông minh, mưu mẹo mà còn mạnh mẽ nữa chứ. Xem MNTK thích hình ảnh của ss Như ghê rất rất thích nhân vật này, ngoài HCCC đây là phim mình chủ động đi tìm xem lại lần thứ 3 mà k ngán rồi lại xem trên tivi nữa chứ. Cuồng cặp đế hậu trong phim kinh khủng, cũng lâu lắm mới thấy ss Như hợp tác với nam diễn viên mà ăn ý như thế đó, thật sự đây có thể nói là phim mà ss Như chứng tỏ được năng lực của mình thông qua diễn xuất và lôi kéo không ít 1 số fan từ thời thơ ấu quay về làm fan ss Như đến tận giờ. Vì thế mình rất thích nv của Đậu Y Phòng và tạo hình của ss Như phim này, đơn giản mà đẹp từ thiếu nữ ngây thơ đến 1 hoàng hậu đầy uy lực

P/S: Mình đoán 10 người vote nv trong MNTK

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách