Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bình chọn nam thần được yêu thích nhất trong tháng 7 ~ Kết thúc vote ~~~

Đóng [Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 16-7-2015 23:45:25 | Chỉ xem của tác giả
Được 3 người lận ạ! *ôm ôm* Mấy bác ban tổ chức tâm lý quá, em đỡ phải day dứt lựa chọn.
Đầu tiên ạ! Chính là NHƯỢC BẠCH trong Thiếu Nữ Toàn Phong. Nhược Bạch baba là nhân vật trong truyện mà em đã lấy làm hình tượng người chông lý tưởng từ lâu. Dồi ôi, người đâu mà lạnh lùng băng giá nhưng lại âm thầm từ bỏ cơ hội của mình lo cho con gái người ta từng bữa ăn, luyện tập, học phí, rồi thi đại học, rồi thi lên đai. Baba nhà em đúng kiểu chậm mà chắc. hihi
Thứ 2 là ai? Là Đông Phương Úc Khanh trong Hoa Thiên Cốt ạ. Thân là người đứng đầu Hủ Dị Giao, chàng í như cáo già chuyện gì cũng biết, nên sắp xếp mọi chuyện xảy ra theo ý mình muốn, nhưng khi nhận ra mình yêu Cốt Đầu, muốn ngăn cản chuyện đấy lại, muốn đưa Cốt Đầu đi thật xa để tránh những việc đáng iếc xảy ra thì đã muộn quá rồi. Đọc truyện đến cái đoạn Đông Phương Úc Khanh chết mà khóc như điên. huhu. *em thương zai quá*
Người thứ 3 là Hạng Hạo ạ. Ôi lần đầu tiên em được chứng kiến nam chính điên đến vậy. Vì là do Nải Ba đóng nên hình tượng nam chính càng được Nải ba đẩy lên thần kinh hơn. Em thích kiểu vui vui điên điên, nhưng trọng tình cảm nghĩa khí như vậy. Thời dân quốc mà, cứ chàng nào cũng lạnh thì em đóng băng mất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 17-7-2015 00:24:24 | Chỉ xem của tác giả
được vote cho 3 người nhưng mình chỉ muốn vote cho mỗi đại sư huynh Nhược Bạch thôi mình muốn được vote 3 lần cho sư huynh. vừa xem xong review tập 9 trái tim fan girl thật sự bấn loạn mà tại sao lại có màn ăn kẹo chung vậy chứ đạo diễn + biên kịch thật là qúa tàn nhẫn với fan girl mà. ăn kẹo sao còn liếm môi quyến rũ chết người như vậy chứ tui là tui không chịu đâu, đau lòng chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 17-7-2015 12:45:04 | Chỉ xem của tác giả
Một vote cho Nhược Bạch sư huynh
Đẹp trai lai láng, tích cách thì đúng kiểu em thích
Si tâm tuyệt đối nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 17-7-2015 21:28:04 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu thik Sát tỷ tỷ... dần dần thik cả Đông Phương Úc Khanh... Đông Phương mà cười thì hết chỗ nói luôn (p/s: k thể hình dung nổi a lại là dị hủ các chủ)
Ngoài ra, tim mình hơi lớn nên Nhược Bạch, Sơ Nguyên cũng có chút chút... vì hai trường phái khác nhau mà lị hjhj
bình chọn thiệt là khó đó. nhưng mà mình k đc bình chọn là sao nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 18-7-2015 01:52:56 | Chỉ xem của tác giả
mình bình cho 3 phiếu cho "gia đình" Hoa Thiên Cốt hết rồi nhưng mình thích BTH nhất nè, Thẩm Văn Đào với cái kết để lại trong lòng mọi người dư âm quá lơn
nhưng mà Hoa Thiên Cốt về cuối còn ngược hơn nữa, nhưng thấy Thẩm Văn Đào cao phiếu nhất mình vui lắm
Mong nhiều người tham gia bình chọn, mình chỉ ước có nhiều quyền bình chọn hơn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 19-7-2015 18:31:36 | Chỉ xem của tác giả
Xem Hoa Thiên Cốt vô cùng thương Sư phụ, ngoài yêu còn có trách nhiệm không thể buông bỏ, đau khổ như thế cũng vì chấp niệm. Cứ nhìn những tấm Sư phụ ọc máu không hiểu sao lại đẹp như thế, mình có xu hướng thích những cảnh Tô Thượng bị tơi tả nên càng xem càng thích.
1 vote cho Bạch Tử Họa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 19-7-2015 20:50:28 | Chỉ xem của tác giả
đương nhiên là nhược bạch sư huynh rồi
ngoài lạnh trong nóng, đúng kiểu mình thích
lại còn đẹp trai đến nghẹt thở nữa chứ<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 20-7-2015 03:23:13 | Chỉ xem của tác giả