Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[POLL] Bình chọn "Bài viết được yêu thích nhất" (Từ SBD 34 - SBD 68)

Đóng [Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 22-12-2012 13:55:05 | Chỉ xem của tác giả
Minh vote cho so 40 va 44 nha
chuc cac ban may man va thanh cong that nhieu nua nha
MERRY CHRISTMAS hjhj :))))))))))

Bình luận

Thanks bạn nhiều nha!  Đăng lúc 22-12-2012 02:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 22-12-2012 15:00:01 | Chỉ xem của tác giả
vote cho bài 44 nhé :v

e edit lại hình, canh giữa sẽ đẹp hơn đó :)

chúc e may mắn :)

Bình luận

Thanks ss đã góp ý!  Đăng lúc 22-12-2012 03:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 22-12-2012 15:51:42 | Chỉ xem của tác giả
vote cho mã số 44
bài viết chân thực. Dù nó ko qá sướt mướt và hoa mĩ nhưng mình cảm nhận đc chút tính ng ấm áp,gần gũi
chúc ss thành công xD ( dù e chưa quen ss) =))))))

Bình luận

uồi ! vâng ạ ^ e cũng qen mí ss khu V chơi vui lắm ^  Đăng lúc 22-12-2012 03:58 PM
Thank em nhiều nha, khi nào rảnh e qua khu V chơi, ss toàn hoạt động bên đó không à.  Đăng lúc 22-12-2012 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 22-12-2012 18:22:09 | Chỉ xem của tác giả
Vote cho SBD 44 này! ^_^ bài của bạn rất hay và tràn đầy ý nghĩa!!!
Chúc bạn sẽ đạt giải cao nhé ^^!!!
Rất zui đc làm quen với bạn >_< Mình cũng là fan Joong và thường xuyên vào nhà Joong đọc tin nhưng chỉ tàu ngầm thui ko đóng góp gì đc cho nhà hết vì mù công nghệ ak huhu :((( thần tượng nào fan nấy mừ! keke~ :)))

Bình luận

ko có chi :))) mà dạo này nhà cũng vắng thật ak :((( nhưng tàu ngầm or nổi thì we vấn lun ủng hộ Joong mà ^_^  Đăng lúc 22-12-2012 07:41 PM
Thanks bạn nghen! Mình cũng là fan của Joong nhưng cũng ít khi vào nhà lắm, nhưng khi nào bạn cũng vào cho vui, dạo này bên đó hơi vắng bạn ạ!  Đăng lúc 22-12-2012 07:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 22-12-2012 18:56:46 | Chỉ xem của tác giả
Vote cho SBD 48, một bài viết rất cảm động, cuộc sống của chúng ta vẫn còn hạnh phúc lắm :(
P/S: Nếu chịu khó trang trí thì bài viết sẽ có sức hút hơn đó :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 22-12-2012 19:14:38 | Chỉ xem của tác giả
mính vot cho SBD 38

SBD 40 nhé

Có rất nhiều bài hay, nhưng mình lại bị ấn tượng bởi vì nỗi buồn của bạn timbuondoncoi và nỗi buồn xa xứ của bạn ht_pham :))))

Chúc cuộc thi thành công tốt đẹp nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 22-12-2012 19:20:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình vote cho

SBD 38

SBD 40

Chúc cuộc thi thành công nhé ^^

=============================================================================================
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 22-12-2012 20:12:08 | Chỉ xem của tác giả
Em nó lần này làm tới cùng lun mới làm tràng dài lê thế léch thếch bên kia á
SS cubi có ngoại lê không cho em xin thêm phiếu nữa đê
mà sao thớt này toàn là người em nó yêu mến la xao? biết là em xoắnlắm không ?= =.
SBD 40: Có thật không...điều ước
SBD 52: Never Had A Dream Come True

Chị Hà sao bài não cùn cảm đong thế này ,ss muốm thấy em nó khóc lắm hả biết nước mắt của em quý lắm không (chảy mãi à hàng thuộc tự nhiên xài hoài không hết) mà hay lắm ss ơi .mong ss cứ tiếp tục hướng ngoại nhiều hơn nữa.

Cô Pi kia xao lại cho tôi lên cái tầng nào chót vót kia ngồi là xao?*cắn* lại còn bẩu là muốn tôi mau kiếm..*cắn lần 2* này tôi FA cô phiền lofnh lúc nào hả?( phiền thì kiếm em nào ngoan hiền giống pi nhà cô để tôi cắn đê không là cắn cô hoài đó). mà công nhận cô viết xao mà giống tâm trangj tôi quá thật sự là không dễ kiếm người bạn thật sự cố ơi vì thế tôi cũng yêu phô diều lắm nhiều khi đang onl mí đứa bạn thấy tôi liền bẩu tự kỉ ngay nhưng kệ tự kỷ nhưng hạnh phúc cô ạ (mà công nhựn đoàn thân bằng quyến thuộc của cô dài dữ nha trãi dài mọi vùng miền chứ mấy km thì nhằm nhò gì).

Lei ơi cô pi ẹt tôi có khúc thế hả? cô viết hay nhắm nha thế mà cứ lo sốt vó lên với tôi vụ thi cử à
mà cô hay thật á piết tin trước cô mà lại nộp pài sau cô thật là *ngượn ngùng*
tôi nợ cô nhá thay vào là quà giáng sinh nha có gì tôi viết xong sẽ hú cô bay qua bên kia đọc bận quá nên vẫn chưa viết xong.

Truym ơi đầu tiên em sẽ *ôm hun thắm thiết* ss đã vote cho em (ếch ơi cho em mượn tí thâu nhá lát trả lại ngay í mà) bài ss pá đạo không kém bài của hemry tỷ nhá. ôi chao em nó cũng iu ếch lắm biết ếch dã d là của ss nên không dám dành chỉ lẵ lặn nhìn từ xa thâu. ss với kyo tỷ mau ra thêm các clap mới cho em nhá hóng mãi thâu.
SS mèo(HSN),ss còi (ngố lòng em),ss inna (không biết còn nhớ em nó là ai không nữa) bài còn 3 chệ hay lắm em rất muốn xin thếm phiếc mà không đước thông qua.

Lời cuối em xin đươc *ôm hun thắm thiết* các tỷ,ss,huynh,anh,bạn,em... đã chân thàng đọc bài của em và góp ý rất tận tình để bài viết có thể được như ngày hôm nay.sáng sinh này em rất vui vì có mọi người bên cạnh dù là cách nhau một mành hình mong manh.

Chúc mọi người giáng sinh an lành và hạnh phúc đơn giản là có thế bên cạnh tựa vào vai ai đó hay tận hưởng sự ấm áp bên gia đình của mềnh nhá.

Em nó mắc cái bệnh là rất thích dài dòng nên mọi người thồn cảm nhá^^

Chấm hết thật sự!

Bình luận

tôi lên khác nào tự sát cô nương =)) aaaaa để khi nào vậy  Đăng lúc 23-12-2012 02:54 PM
tôi ghi có khúc nhưng là từ ngữ toàn tình cảm tôi yêu cô còn gì =)))))) quà cô dĩ nhiên là tôi phải đòi =))điều đó đương nhiên :)0  Đăng lúc 23-12-2012 08:28 AM
nói thiệt vs cô chứ ghi hết nguyên nhà 96 có nước bài tui nó dài cả cây số, tóm gọm đầy súc tích thế là dc r=))))))))  Đăng lúc 22-12-2012 08:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 22-12-2012 21:10:22 | Chỉ xem của tác giả
Vote ủng hộ 2 SBD:

SBD 36 - geogiebush: Thích bài Yuki no hana ^^

SBD 68 - inna: chúc em luôn vui vẻ.

Bình luận

đạp mụ=))  Đăng lúc 23-12-2012 09:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#