Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn yêu thích vai diễn nào nhất của Phong Phong

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-10-2014 20:53:13 | Xem tất
ss vote cho Ninh Viễn ,phim Hoạt sắc Sinh Hương ,tuy chưa ra phim nhưng rất ấn tượng với những hình ảnh và thông tin về nhân vật này.
dỉ nhiên là Không quên Bách Lý Đồ Tô rồi ,vì vai diển này đã đưa ss tới với PP .
Và cuối cùng là Lâm Hạo trong phim TKTV .
PS : ss đang tìm coi những phim có PP đóng ,nhưng chỉ mới kiếm được vài bộ nhưng chưa kiếm đủ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-10-2014 21:14:38 | Xem tất
Vai nào cũng mún chọn hết làm sao đây, cứ pp đóng là mún chọn ùi, nhưng chỉ được vote 3 phiếu vật
Phiếu thứ nhất dành cho TÔ TÔ : Lý do là TT khiến mình bước đến gần pp hơn, tìm hiểu về pp nhìu hơn, 1 TT trong nóng ngoài lạnh, khiến người khác cứ mún iu thương .
Phiếu thứ 2: Tất nhiên là BS LÂM HẠO "hoa gặp hoa nở", vạn vạn người iu của ta ui, Đây là nhân vật phát hiện khá nhìu lỗi diễn xuất của pp nhưng lại tạo nên 1 LH siêu cute.LH iu ko tính toán, ko đòi hỏi, chỉ cần người iu hạnh phúc, vừa chững chạc đáng tin vừa con nít đáng iu, trong mắt LH chỉ cần có cố gắng nổ lực mọi thứ sẽ tốt đẹp, thích tính cách của nhân vật này nhất.
Phiếu thứ 3:Còn wa nhìu nhân vật để thích, Ninh Trí Viễn tiểu bá vương,Ngô Tà Thiên chân vô tà, Lục Sâm kiên cường, Hạng Doãn Siêu bad boy. tuy nhiên ta chọn KHƯƠNG HY VŨ, nhân vật nay cứ như 1 viên pha lê vậy vừa trong suốt, vừa thánh thiện , vừa lấp lánh rạng ngời. Cảm giác khi nhìn thấy nhân vật Hy Vũ suy nghĩ trong lòng chính là, "đừng chạm mạnh tay wa sẽ vỡ ra mất thôi". Với suy nghĩ đơn thuần của 1 đứa trẻ thơ nhưng lại chính là chỗ dựa cho tất cả nhưng người bên cạnh cậu, ko cần biết trước mặt là ai, chỉ cần muốn làm tổn thương người thân của cậu thì cậu sẽ ra sức chống lại, sẵn sàng từ bỏ đi hy vọng của chính mình chỉ mong người mình yêu bình an, đau khổ vật vả mà vốn cậu không hiểu nhưng vẫn âm thầm chịu đựng nó.Cảnh hy Vũ bên hồ bơi vừa muốn thả cái còi vừa ko nỡ rồi ôm còi mà khóc là thắt cả tim.

Bình luận

công nhận Hy Vũ đáng thương, ss thích Lâm Hạo nhưng hình thì lại thích nhìn Hy Vũ, thích sự trong sáng, ngây ngô, tội tội mỗi khi nhìn thấy Hy Vũ  Đăng lúc 21-10-2014 11:00 PM
iu Hy Vũ wa chùng lun ss  Đăng lúc 21-10-2014 10:47 PM
ss cũng rất yêu Hy Vũ, đó là vai diễn của PP làm ss cảm động nhất, xem mà thương và khóc quá trời luôn  Đăng lúc 21-10-2014 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2014 13:23:54 | Xem tất
Chắc em thuộc nhóm gió nhẹ nên không bình chọn được TT^TT
Hổng sao, cmt
Em xin vote 1 phiếu cho bác sĩ Lâm. Nhờ Lâm Hạo mà em mới biết tới Lý Dịch Phong, rồi bị thích ảnh như lúc này :v Phải nói là Lâm Hạo vừa đẹp giai này, vừa tài này, vừa tốt bụng này. lại đáng yêu nữa :v Vào sinh ra tử với Cố Trường Thanh không biết bao nhiêu lần, bảo vệ chị ấy, nói chung là em ấn tượng cực >.<
Phiếu thứ 2 là cho Đồ Tô, lí do là kiếm sĩ lạnh lùng múa kiếm nhìn ngầu quá ạ )))
Phiếu thứ 3 là cho Ngô Tà, vì dạo này em bị bấn Đạo Mộ, mà xét thấy Ngô Tà khi tưởng tượng là Phong Phong nó hợp quá, lúc mà tròn mắt ý ) Em thích nhân vật Ngô Tà lắm, mà Phong Phong đóng nên lại càng thích hơn nữa. Ảnh ngây thơ, tay mơ trộm mộ, nói chung là rất gần gũi, không phải như kiểu nam chính quá hoàn mỹ. Uaay~ đành phải chờ tới 2015 thôi >.<

Bình luận

Há há em biết Lâm Hạo là của ss mà :3  Đăng lúc 28-10-2014 07:48 PM
Há há em biết Lâm Hạo là của ss mà :3  Đăng lúc 28-10-2014 07:48 PM
Lâm Hạo <3<3<  Đăng lúc 24-10-2014 02:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2014 11:43:54 | Xem tất
1. Bách Lý Đồ Tô: tên mặt gỗ này đã đưa đường đẫn lối khiến ta lầm lạc tên mắc bệnh tự luyến này.
2. Khương Hy Vũ: cũng rất phân vẫn giữa Hy Vũ và Tam Lục nhưng ta vẫn thik Hy Vũ hơn, em nó thu hút ta từ cử chỉ điệu bộ đến giọng nói, thêm nữa vai này khá đặc biệt nhưng ta thấy FF diễn Hy Vũ cũng rất đạt.
3. Ninh Trí Viễn: phim chưa chiếu mới xem trailer nhưng có thể thấy nv này tâm lý thay đổi khá phức tạp: hài hước có, si tình có, ngông cuồng có, lạnh lùng buồn bã cũng có luôn túm lại dự là 1 vai có chiều sâu.
vì chỉ cho vote có 3 chứ vai nào của em nó ta cũng thik, thật khó lựa chọn a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2014 17:09:10 | Xem tất
1.Khương Hy Vũ: FF à, cứ làm mặt yêu yêu dễ thương như vầy nhìn chỉ muốn bẹo má ko thì cũng phải ngoạm 1 miếng thiệt to
2.Bách Lý Đồ Tô: thiệt là mặt gỗ nhưng chính vì như vậy mà những lúc ẻm mỉm cười vs đại sư huynh ta thề muốn chết ngất luôn. Cũng yêu thích vai diễn này vì nhờ nó mình biết đến FF
3.Ngô Tà: hóng nhân vật này vì mình rất thích tạo hình, truyện thì cũng chưa có đọc qua nhưng nghe kể rất thú vị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2014 18:12:40 | Xem tất
Vote cho Bạch Lý Đồ Tồ
Lý do: vai cực chính, tất cả đều lấy Tô Tô làm trung tâm
- Cái mặt lạnh như tiền lúc cười thì như trẻ con
- Lúc ăn cơm trông đẹp
- Đứng cạnh zai nào cũng đẹp
^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-11-2014 21:07:30 | Xem tất
1- Bách Lý Đồ Tô... đại thần lòng em, yêu tới mức ko bt tại sao lại yêu, ng làm em bt đến ff
2- Lâm Hạo... 1 ng the men như vậy, sao có thể ko thích... hết lòng bì ng mình yêu, luôn bên cạnh, sẵn sàng giúp đỡ... vất chấp khó khăn... ko bh buôn tay...
3- Ngô Tà... ko bt tại sao, nhưng cứ đọc đạo mộ mà tưởng tượng ra ff cũng đủ hạnh phúc r... 1 vai diễn lý tưởng để ff thể hiện khả năng diễn xuất tuyệt vời... diến biến tâm lý đến tính cách quá tuyệt vời... hóng Tiểu Tà quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2014 11:54:20 | Xem tất
Thật ra thì PP đóng phim nào mình cũng thích cả
Cơ mà 3 vai diễn mà mình thích nhất vẫn là Đồ Tô, Ninh Trí Viễn Và Ngô Tà
Đầu tiên là vai diễn Đồ Tô trong Cổ Kiếm Kỳ Đàm, mặc dù đây là vai diễn lạnh lùng, trầm mặc nhất của PP (theo mình nhận thấy) cơ mà nó cũng là vai diễn đánh dấu chặng đường thăng tiến của PP sau 7 năm. Và cũng chính nhờ vai diễn này mà PP trở thành nam thần quốc dân, vượt cả Kim Soo Hyun
Tiếp đến là vai Ninh Trí Viễn, dù phim vẫn chưa khởi chiếu nhưng mà qua trailer phim ta có thể thấy được đây là nhân vật rất giàu tình cảm, vô cùng yêu nhân vật của Yên tỷ, hehe. Mình đang rất hóng phim này
Cuối cùng là Ngô Tà, dù chưa ra mắt, thậm chí là chưa có trailer nhưng mà vẫn rất thích nhân vật này vì mình đã từng đọc qua truyện, hơn nữa nó lại còn được Phong ca đóng nữa chứ, lại còn có cả Yên tỷ, cực kỳ phấn khích luôn ấy
p/s klq nhưng mà có ai bị thích cặp Phong - Yên như mình k nhỉ

Bình luận

mình ko thích Phong Yên, chỉ thích Phong Đường thôi :))))))))  Đăng lúc 8-11-2014 12:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-11-2014 00:36:15 | Xem tất
No1: Tô Tô vì lấy đi của mình nhiều nước mắt. Hình ảnh tập cuối khi Thiên Thương mang kiếm về, sư huynh thấy kiếm ko thấy người làm nước mắt mình cứ ào ra, mình biết từ đó sẽ ko đc gặp TT nữa đau lòng quá.
No2: Hy Vũ trong sáng đáng yêu.Thích diễn xuất của FF trong phim này.
No3: Ngô Tà: Ngây thơ,lương thiện, trân trọng sinh mạng(mượn lời FF). Chờ đợi nhân vật mà FF theo suốt 8 năm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2014 19:45:04 | Xem tất
có 3 lý do mình thích Cổ Kiếm Kỳ Đàm nhất 1 là nhờ phim này mà mình biết đến Lý Dịch Phong 2 là thích tính cách nhân vật trong phim vừa lạnh lùng vừa ngây ngô đáng yêu 3 là nhờ vai này mà FF không còn phải đóng vai thứ chính nữa còn 2 phim mới thì thích Đạo mộ bút ký đây là dạng phim phiêu lưu mạo hiểm pha chút kinh dị mình rất thích dạng phim này thứ 3 là Ninh Thiếu Gia xem trailer phim này thấy cũng hấp dẫn hy vọng 2 phim mới này khi công chiếu tạo được hiệu ứng tốt như Cổ Kiếm Kỳ Đàm

Bình luận

em cũng thế nên chỉ tua cảnh Lâm Hạo mới coi thôi chị  Đăng lúc 17-11-2014 05:51 PM
Chị coi TKTV chỉ vì Lâm Hạo thôi chứ dạng phim này không thích lắm  Đăng lúc 17-11-2014 01:13 PM
e cũng nghĩ PP mới bật hẳn lên đc vai nam chính 1 luôn  Đăng lúc 17-11-2014 01:17 AM
ss nói lý do thứ 3 của vai Tô Tô e thấy đúng quá. Trc đó dù mang tiếng vai nam chính như 36 hay Lâm Hạo nhưng thật ra cũng chẳng khác gì nam thứ, từ khi đóng Tô Tô   Đăng lúc 17-11-2014 01:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách