Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4053|Trả lời: 27
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn yêu thích vai diễn nào nhất của Phong Phong

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bạn yêu thích vai diễn nào nhất của Phong Phong

Trong số các vai diễn của Phong Phong, bạn yêu thích vai nào nhất?

Mỗi nick được bình chọn cho 3 nhân vật mà Phong Phong từng đóng và vui lòng cmt lý do yêu thích nhân vật đó nhé!
Chọn nhiềuKhảo sát: ( Có thể chọn tối đa 3 lựa chọn ), Có tất cả 44 người đã tham gia Xem người đã tham gia
25.27% (23)
15.38% (14)
2.20% (2)
25.27% (23)
15.38% (14)
9.89% (9)
3.30% (3)
2.20% (2)
1.10% (1)
0.00% (0)
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-10-2014 22:14:31 | Chỉ xem của tác giả
em vote phiếu đầu tiên cho Ninh thiếu gia! căn bản là em cũng chưa mần được mấy phim trước đây của PP
Lý do tại sao ư: đầu tiên em quá ư là thích tạo hình của Ninh thiếu gia
tiếp theo là xem trailer mấy đoạn đầu Ninh thiếu gia đúng là style của em, kiểu nghịch nghịch lại láu cá nhưng mà thích ai là tán nhiệt tình! tuy sau này có nhiều chuyện xảy ra nhưng vẫn một lòng chung tình với người mình yêu! chuẩn mẫu người em thích
nếu có vote thứ 2 em sẽ vote cho bác sĩ Lâm, thấy ss thích bác sĩ Lâm như vậy em cũng thấy thích

Bình luận

:)) ss nói chuẩn quá! mợ Ninh thì quá đanh đá đi ấy chứ :p  Đăng lúc 9-11-2014 11:38 PM
ss cũng tin thế, mợ Ninh của ss đanh đá lắm, ko dễ chụi thua mặt gỗ đâu :))  Đăng lúc 9-11-2014 10:09 PM
T.T Ninh thiếu gia của em khi nào HSSH lên sóng sẽ vùng lên cho coi ss ơi :)  Đăng lúc 9-11-2014 07:27 PM
mợ Ninh bị đá vào hậu cung thật rùi em, Tô Tô đã vùng lên :)))  Đăng lúc 9-11-2014 01:12 PM
mợ Ninh bị đá vào hậu cung thật rùi em, Tô Tô đã vùng lên :)))  Đăng lúc 9-11-2014 01:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-10-2014 22:18:26 | Chỉ xem của tác giả
Em chưa vote vội ạ nhưng xin 2 chân cho 2 vai Ngô Tà và Ninh Trí Viễn. Dù phim chưa ra nhưng xem trailer HSSH thì em đánh giá cao vai này hơn vai BLĐT. Còn Ngô Tà thì dù chưa có trailer nhưng xem tạo hình em cũng rất thích ạ, nên em tin tưởng PP nhà mình sẽ đóng tốt vai diễn này. Đặc biệt là em rất thích nv này nữa

Còn 1 chân xin để giành sau khi xem Thiên Kim Trở Về rồi mới quyết định vote cho Lâm Hạo hay BLĐT hehe

Bình luận

ss thì chưa đọc truyện nên ko biết mà cũng ko hứng thú với phim này lắm, nhưng biết đâu đến khi chiếu lại thích nv này  Đăng lúc 18-10-2014 10:48 PM
chắc tại em bị ảnh hưởng bởi truyện ạ :P em thích truyện này lắm, lại càng thích nv Ngô Tà :P  Đăng lúc 18-10-2014 10:41 PM
ss thì ko có ấn tượng gì với Ngô Tà, mà sao Ninh thiếu gia chưa có phim mà nhà mình ai cũng bấn thế này? sức hút của thiếu gia quả ko thể coi thường a  Đăng lúc 18-10-2014 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 18-10-2014 22:26:20 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra thích Phong Phong nên vai diễn nào của PP mình cũng yêu thích cả, nhưng nổi trội nhất thì mình thích Lâm Hạo. Bởi vai diễn đó đưa Phong Phong đến với mình, vì xem Lâm Hạo nên mới biết Phong Phong và cũng rất thích nhân vật Lâm Hạo nữa. Nếu nói về tính cách thì thích nhất tính cách Lâm Hạo.

Thứ 2 là dù phim chưa phát sóng nhưng ấn tượng với vai Ninh Trí Viễn, 1 phần vì xem trailer xong thấy nhân vật đó mới mẻ so với các vai diễn khác của Phong Phong và thậm chí mới mẻ cả với tính cách ngoài đời trc đó của PP. Đó cũng là nhân vật PP rất yêu thích, nhắc đến nhiều nên mặc dù chưa biết Ninh thiếu gia tương lai như thế nào nhưng tạm thời đang rất bấn thiếu gia đây. Xin lỗi Tô Tô, phiếu của Tô Tô tớ đành giành cho Ninh thiếu gia vậy dù cũng yêu Tô Tô nhiều lắm

Phiếu thứ 3 thì đang phân vân giữa 36 khả ái và Giản Khê. Vai 36 của Phong Phong tuy ko có gì mới mẻ, 1 vai diễn rất hợp với dáng vẻ bề ngoài của PP nhưng 36 khả ái, đáng yêu quá đỗi đi "người gặp người yêu, hoa gặp hoa nở, xe gặp xe chở" ý . Còn Giản Khê thì đơn giản là vì qua vai diễn này mình như nhìn thấy được thời kỳ hiệu thảo của Phong Phong ngoài đời. Thật ra vai diễn này mình chỉ coi bản cut các cảnh của Giản Khê nên ko hiểu rõ lắm nhưng cảm thấy Gỉan Khê là 1 nhân vật đáng thương, bế tắc trong tình yêu và mình đồng cảm với những hành động của Giản Khê trong cách xử lý mối tình của mình. Cảnh cuối cùng Giản Khê đứng trên cầu đọc cuốn sách hình như của Lâm Tiêu tặng (mình ko nhớ rõ lắm), tuyết rơi và sự cô đơn của nhân vật ấy cùng 1 mối tình của tuổi thanh xuân đã qua đi khiến mình nhói lòng.
Cuối cùng 36 rất khả ái nhưng vote cho Giản Khê, vote cho 1 thời tuổi trẻ vậy!

Bình luận

vậy cũng đỡ, em xem chủ yếu là vì bác sĩ Lâm thôi <3 mà nói ko phải khen chớ ảnh lăng xăng quá :)))  Đăng lúc 19-10-2014 12:22 AM
uh, phim ấy vai của PP chỉ dính dáng tới TT thôi, chứ ngoài nữ chính ra LH chẳc ít xuất hiện ở cảnh khác lắm  Đăng lúc 19-10-2014 12:13 AM
em cũng sợ nhất những dạng nv như vậy đó ss >.< em xem TKTV cũng ko thích 2 mẹ con vai ác toàn tua thôi nhưng đỡ là ít dính tới PP nên tua cũng ko sao  Đăng lúc 19-10-2014 12:08 AM
coi phim 36 ss cũng thấy phiền nhất 2 mẹ con nữ chính, nhảm quá đỗi luôn, vừa vừa còn đỡ đây cứ chiếu đến 2 nhất là bà mẹ là ss thấy loạn xì ngầu.  Đăng lúc 19-10-2014 12:03 AM
còn Tiểu Thời Đại nếu ko có nhóm hảo tâm nào sub chắc em coi bản raw lun mà coi bản cut của Giản Khê thôi quá.  Đăng lúc 18-10-2014 11:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-10-2014 22:30:33 | Chỉ xem của tác giả
hixx em chưa có quyền đc bình chọn :'(
Nếu đc vote thì e vote cho nv Khương Hy Vũ, 1 vai khá là đặc biệt của PP. Phim này PP đóng vai 1 thanh niên có trở ngại về giao tiếp, đất diễn ko nhiều, lời thoại cũng ít nhưng lại làm em ấn tượng nhất. Từng cử chỉ, điệu bộ đều đáng yêu ko nói đi mà cả những lúc diễn nội tâm cũng rất đạt. Coi phim thấy thương Hy Vũ lắm, phải chạy đi coi tập cuối xem ảnh cỏ hạnh phúc ko mới dám coi tiếp
Kế đó là Tô Tô mặt gỗ vì đã khiến em biết tới anh ))
Tiếp là bác sĩ Lâm, đang xem tập 21-22 thôi mà bấn ảnh quá rồi >.< tình cảm của ảnh dành cho TT quá là đẹp. Sau này tới tập 2 người chia tay chắc ko dám xem quá ;___;

Bình luận

ok ss <3 <3 <3  Đăng lúc 19-10-2014 12:23 AM
chăm vào phòng 88 buôn dưa lê với mọi ng nữa nha e <3<3<3  Đăng lúc 19-10-2014 12:10 AM
@qiuxuan: em cũng đang cố gắng nè ss, tại lâu rồi chưa hoạt động lại diễn đàn nên chưa wen, hơi bị khớp :))) em sẽ gáng vào nhà 8 thường xuyên <3  Đăng lúc 19-10-2014 12:01 AM
ráng vào 88 với ss và mọi ng là nhanh có bão lắm à, nhà PP giờ đang thiếu gạch xây nhà kìa em:))))))))  Đăng lúc 18-10-2014 11:07 PM
@ThuyMin9x: tại lúc đầu ko quan tâm vụ sức gió lắm, giờ chắc phải vậy quá. Sau này qua FB nhắn vậy :)))  Đăng lúc 18-10-2014 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-10-2014 23:07:11 | Chỉ xem của tác giả
Vote vầy khó quá đi mất
Em xin phép được chọn 3 đại diện của 3 trạng thái không có mấy quan liên "trong sáng, tự kỷ chứng, nhát chết" là Hy Vũ, 36 và Ngô Tà.
Lý do chọn 3 nhân vật này thì, trước tiên là Hy Vũ, đây là vai diễn đầu tiên của Phong em xem, 1 vai diễn rất đặc biệt và ấn tượng khác biệt hoàn toàn với các vai diễn khác của Phong. Bé thứ 2 là 36, mặc dù cái phim nó nhạt và mang tính tấu hài cao, nhưng mỗi khi nhìn 36 em không kiềm chế đc mà bật cười bởi biểu cảm "có vẻ là trí thức mà ngây ngô vô số tội của ẻm". Về người thứ 3 em cân nhắc giữa Ninh Trí Viễn Ninh thiếu gia với Ngô Tà Tiểu Tam Gia, ca này khó, Ninh thiếu gia đúng chuẩn bad boy đốn ngã trái tim hàng vạn thiếu nữ, nhưng cuối cùng vẫn là về phe Tiểu Tam Gia với lý do điêu ngoa chợ búa *mặc dù chưa lên sóng* và có thể bắt mấy con quái về cho em nó làm pet

p/s: Nếu có bầu nhân vật nào ngoài đời thực có thể khiến bạn tặng cho tấn kẹo chì thì em xin đưa Giản Khê Giản học trưởng lên đài
p/s 2: Sao có cảm giác Tô Tô bị ế

Bình luận

uầy! bé đã hết ế!  Đăng lúc 24-10-2014 05:45 PM
ầy! Tô Tô lại HOT lại rồi :))  Đăng lúc 24-10-2014 05:08 PM
giờ ai bảo Tô Tô ế nữa, mặt gỗ đứng đầu rùi kìa :)))  Đăng lúc 24-10-2014 02:12 PM
thì rõ, Tô Tô đã bị ế, đắng lòng quá em ạ :))))))))))  Đăng lúc 18-10-2014 11:10 PM
Tô Tô bị ế thật mà =))  Đăng lúc 18-10-2014 11:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-10-2014 23:29:42 | Chỉ xem của tác giả
à mình chọn

1. Lục Sâm: vì Lục Sâm là nhân vật đầu tiên mình xem khi FF diễn, và thật sự cũng rất thích cái vai này, dù rằng cái vai anh tối ngày phải nhìn đời = cặp đít chai cơ mà FF năm ấy mới 22 đóng film nhìn thật sự là rất hút hồn

2. Tô Tô: vì Tô Tô có lẽ chính là vai diễn khiến FF được như bh

3. Ngô Tà: ừ thì có câu "đàn ông ko xấu, phụ nữ ko yêu" nên ko yêu đại hiệp mà yêu thg trộm mộ cũng là bình thường mà thôi.

Bình luận

ta đây "nhất kiến chung tình, tái kiến khuynh tâm" chứ ko có phải thể loại, có trăng quên đèn như mấy cô nhà này đâu =))))))))  Đăng lúc 19-10-2014 09:11 AM
chị đã cứu vớt trái tym bé bỏng của Tô Tô =))  Đăng lúc 18-10-2014 11:53 PM
cuối cùng cũng đã có ng chọn em Tô :)))))  Đăng lúc 18-10-2014 11:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-10-2014 00:37:28 | Chỉ xem của tác giả
phiếu đầu tiên ss dành cho Bách Lý Đồ Tô ,vì Đó là vai diển đưa ss tới với PP.
Kế tiếp là Lâm Hạo trong phim Thiên Kim Trở Về.
Và thứ 3 là Khương Huy Vũ trng lời nói dối ngọt ngào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-10-2014 08:19:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
1. Tô Tô:  lạnh lùng đúng chất nhưng nhiều lúc cũng dễ thương, cặp mắt lúc nào cũng đỏ ngầu nhìn lãnh khốc lắm. Vai diễn đưa mình đến với FF.
2. Ninh Trí Viễn: mới xem trailer thấy kiểu công tử, nghịch ngợm, lúc yêu có nhiều hành động rất mắc cười nhưng luôn hết lòng. Về sau thì trở thành 1 người đầy thù hận. Nchung rất mog chờ HSSH.
3. Ngô Tà: tạo hình nhìn rất cool, lại khá giống với FF.  
Muốn vote cho Giản Khê,  Hạng Doãn Siêu nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-10-2014 10:56:49 | Chỉ xem của tác giả
em chọn 3 đại diện ưu tú của PP
1.bác sĩ lâm đẹp trai,si tình
mặc dù biết PP đầu tiên qua cổ kiếm rồi mới nhảy qua xem thiên kim nhưng lại thích phim này và vai này của PP hơn vai susu,nhất là rất thích đôi bạn trẻ dễ thương này
2.ngô tà lên sàn vì có vẻ phim đạo mộ rất hợp gu vs em mặc dù chưa xem truyện,đây cũng hứa hẹn là vai diễn đột phá của bạn té té và nhất là kết cái khoản tạo hình phim nữa
3.em vote cho bạn su su vì vai diễn này đưa em đến vs PP
mà ngoài lề chút,cho em hỏi phim gì của PP mà mọi người nói là vai 36 vậy

Bình luận

rứa à.cái đó e k nghĩ đến.xie xie ni  Đăng lúc 20-10-2014 12:24 AM
36 là vai Trần Tam Lục đó em, Tam là 3, Lục là 6 nên gọi 36 cho nhanh luôn :)))))  Đăng lúc 19-10-2014 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách