Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: shimira
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn thích nhất tác phẩm nào của bk Kim Eun Sook ?

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 22-5-2014 00:01:01 | Chỉ xem của tác giả
Trong số này mình mới coi được 7,8,9 thôi
Nên vote cho Secret garden vậy
chuyện tình hoàng tử lọ lem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 26-5-2014 13:56:19 | Chỉ xem của tác giả
mình đã dành vote cho SeGa, nếu đc thì sẽ thêm AGD, City Hall

mình ko có ý gì nhưng mà ko hiểu sao sau một loạt phim đầy tính nhân văn và chiều sâu, biên kịch Sook lại lựa chọn The Heirs? TH về kịch bản mà nói quá tệ, con bạn mình cuồng đc mấy tập đầu, mình hỏi nó một vài chi tiết nó còn chẳng nhớ. Phim mà chỉ có trai xinh gái đẹp là chưa đủ, phải có chiều sâu chứ!

mình biết ở đây rất nhiều bạn fan TH, mình sẵn sàng nhận gạch đá, ko có hề gì, nhg công bằng mà nói thì TH là một bước lùi của bác Sook, ko phải về vấn đề rating. Sẵn tiện cũng nói luôn, nếu TH và Secret Love kết thúc cùng thời điểm, chắc chả bao h TH vươn lên đến đc rating 17-18% chứ chưa nói gì đến 20%

bác Sook chắc tay và cực kì ấn tượng ở mấy bộ phim trước The Heirs

Bình luận

hoàn toàn đồng ý với ý kiến này :") :")  Đăng lúc 29-5-2014 02:09 PM
mình chưa xem nên cũng ko biết. Ngay từ đầu mình cũng ko hứng thú với TH mặc dù rất thích bk Kim :D  Đăng lúc 26-5-2014 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 16-6-2014 21:23:19 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất có lẽ là Chuyện tình Paris,một thời hóng trên VTV3,nhớ lại hồi đó không có báo,face hay internet gì,chỉ biết chờ đến tivi chiếu phim thôi.
Nhạc phim cũng hay nữa/
City Hall chiếu trên HTV3 với tên Nữ thị trưởng,mình ở quê không có kênh này,bắt cáp lậu mới có,cơ  mà sau này bị cắt mất nên mới xem được mấy tập,cũng rất hấp dẫn.Giờ muốn xem lại nhưng k có link down,có thì chắc cũng die hết rôi (

Bình luận

^^ nếu bạn vẫn còn muốn xem lại CH thì có thể qua khu K-Dramas nhá, subteam đang remake lại phim nì đó bạn, bản HD luôn, coi đã con mắt ^0^  Đăng lúc 3-7-2014 11:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 4-7-2014 02:35:39 | Chỉ xem của tác giả
muabongmay049 gửi lúc 16-6-2014 09:23 PM
Thích nhất có lẽ là Chuyện tình Paris,một thời hóng trên VTV3,nhớ lại hồi đó không  ...

mình có down đc mấy tập rồi,đúng là may mắn hết sức ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 23-7-2014 13:07:55 | Chỉ xem của tác giả

Thích nhất là secret garden , 2 anh chệ quá dễ thương luôn
thớt còn giữ bộ city hall không cho mình đi
đang tính down lại bộ đó đễ coi

Bình luận

gửi bạn cái link luôn: http://kitesvn.com/thread/-sbs-2009-city-hall-cha-seung-won-kim-sun-ah-remake-hd-vietsub-e13-e14-completed-234-1-1.html  Đăng lúc 23-7-2014 02:12 PM
bạn qua khu K-Drama có đấy bạn, phim đang được remake lại, bản đẹp luôn.  Đăng lúc 23-7-2014 02:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 27-8-2014 08:16:23 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao lại không được chọn nhiều hơn một cái nhỉ, có phải dễ chọn lựa hơn không.
Tuy thế nhưng lựa chọn hàng đầu lúc nào cũng là Secret Garden.
Hy vọng hai anh chị một ngày nào đó sẽ tái hợp nhau trong một tác phẩm khác của biên kịch Kim Eun Sook.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 2-12-2014 03:29:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình chọn Gentleman's Dignity, vì thấy nó không giống với bộ nào hết cả.
Thật ra thì mình thích Gentleman's Dignity và Secret Garden gần như là ngang nhau. Mình nhớ hồi đấy xem Secret Garden mà ấn tượng với từng câu người ta nói với nhau trong đó. Chọn Gentleman's Dignity vì mình xem nó tầm 4, 5 lần rồi (mỗi lần là với một nhóm/một người khác nhau ) và cũng gần đây hơn nên chọn, chứ thật ra là khó xác định lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 5-12-2014 03:43:30 | Chỉ xem của tác giả
1 vote đầu tiên cho Secret Garden cũng vì phim này mà phát hiện ra tình yêu lớn trong đời )
phát vote thứ 2 cho Phẩm Chất Quý Ông ) 4 ông chú quá vui, tình bạn của 4 chú đnág yêu hết nấc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 12-12-2014 23:11:56 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi tất nhiên là secret garden rồi thích Ha Ji Won điên đảo luôn ý hai anh chị mà là một đôi bên ngoài thì thôi rồi **
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách