Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: dungkute4799
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn thích nhân vật nào trong phim That Winter, That Wind Blows nhất???

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 9-4-2013 19:39:28 | Chỉ xem của tác giả
2 diễn viên chính
Ngoài ra là Kim Bum
lúc đầu không thích thư kí wang lắm. giờ cũng có cảm tình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 9-4-2013 22:58:02 | Chỉ xem của tác giả
Phiếu đầu tiên đương nhiên là vote cho tình yêu của mình - Soo oppa

Tiếp theo chắc chắn là Youngie rùi, nếu ko có mợ thì Soo hok thể thành thần tượng của iem được, nhờ Mợ mà mới có 1 Soo hoàn hảo thế, lung linh thế. Nói chung là cực kỳ cực kỳ yêu cặp đôi này

Còn phiếu cuối cùng, dành tặng cho Moo Chul, anh không hẳn tốt, nhưng chắc chắn ko xấu, anh là 1 người như bao người giữa chúng ta, có yêu, có ghét, có bao dung, có ích kỷ, cái kết cho anh là hợp lý, vì Hee Joo - lẽ sống của anh đã ra đi, hãy đến bên cô ấy và lần này phải dành lấy tình yêu cho mình nhé, Soo nhà em không theo đâu nên anh ko cần nhường ai hết, cố lên anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 9-4-2013 23:42:30 | Chỉ xem của tác giả
Tất nhiên là 2 anh chị diễn viên chính quá tuyệt vời nên 2 phiếu sẽ là của Oh Soo và Oh Young rồi .
Nhưng tại sao lại chỉ có 3 phiếu vậy nên phải phân vân giữa Jin Sung và Hee Sun dữ dội lắm luôn
Nhưng cuối cùng bầu cho con bé Hee Sun một phiếu vì con bé tạo nên nét tươi trẻ cho bộ phim . Thật ra lúc đầu mình thích nhân vật Jin Sung hơn nhưng càng về sau mình lại không cảm thấy tính cách của nhân vật đấy.

Bình luận

đấu tranh mệt mỏi luôn ấy chứ  Đăng lúc 10-4-2013 07:42 AM
để 3 phiếu thì ms bít thế nào là "đấu tranh tâm lý" bạn ạ ^^  Đăng lúc 10-4-2013 12:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 10-4-2013 21:22:05 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất là hai nhân vật chính Oh Soo và Oh Young, cả hai diễn viên trở lại màn ảnh nhỏ với hai vai diễn thật tuyệt vời. Nhớ mãi dáng người cao "lêu khuê" của Oh Soo.
Kế tiếp là nhân vật thư kí Wang.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 10-4-2013 23:51:19 | Chỉ xem của tác giả
Oh Soo và Oh Young. 2 anh chị ý đẹp đôi thế không biết.
Hi vọng 2 anh chị ấy thành đôi.
Ngoài ra thì anh Jin Sung cũng cute khỏi nói, nên mình cũng vote cho anh ấy nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 12-4-2013 17:08:53 | Chỉ xem của tác giả
Ngoài 2 diễn viên chính vote cho thư ký Wang 1 phiếu nhé
Tuy bà khiến Young không thể chữa mắt lúc còn nhỏ nhưng vì bà quá yêu thương Young muốn giữ Young như đứa con của bà vậy
Ở cuối phim bà đã sẵn sàng quay trở về với Young lúc Young cần.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 12-4-2013 17:28:43 | Chỉ xem của tác giả
tất nhiên là ko thể thiếu cặp dv chính  rùi
phiếu còn lại bầu cho Hee Sun
1 cô nàng rất cá tính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 12-4-2013 22:47:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng vote cho cặp đôi Oh Soo và Oh Young. Ngoài ra nhân vật Hee Sun và Moon Cheol cũng làm mình nhớ mãi. Hee Sun thì cá tính, thắng thắn. Moon Cheol thì có khí chất của một đại ca, tuy bề ngoài lạnh lùng nhưng thật sự anh là người sống rất tình cảm, đối với người mình yêu thì đặc biệt chung tình, đối với anh em thì nghĩa khí, luôn cố gắng bảo vệ anh em của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 12-4-2013 23:14:41 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị Oh Soo và Oh young phải xếp thứ nhất rồi ~~~~ Rất ngọt ngào và lãng mạn
Phiếu còn lại thì dành cho thư kí Wang, mặc dù là bà ấy hại mắt chị Oh Young bị mù, nhưng mà cũng không thể phủ nhận tình cảm bà ấy dành cho chị Oh Young được, thích nhất câu nói này của thư kí Wang " tôi sẽ đi vì người mẹ thì chẳng bao giờ thắng được con cái mình cả"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 13-4-2013 14:05:21 | Chỉ xem của tác giả
Hiển nhiên là Oh Soo và Oh Young rồi, coi phim này mà không thích hai người đấy thì sao coi nhỉ{:447:}
Tuy nhiên trong các nhân vật còn lại mình đặc biệt thích Jo Moo Chul. Nghe giọng anh này lạ tai, trầm trầm, quái quái mà thích sao í. Đã vậy anh này thuộc dạng thiên thần đội lốt ác quỷ, anh lúc nào cũng âm thầm bảo vệ Oh Soo nhưng lại không ai biết, đến khi chết đi một cách đau thương thì mọi người mới nhận ra, anh thật cô đơn dường nào. Thật ra lúc anh khuyên mấy đứa đàn em giải nghệ là đã thấy cảm tình rồi. Nhìn anh tự dưng lại nhớ đến thầy Snape trong Harry Potter{:402:}

Bình luận

^^! cặp diễn viên chính thì quá oki oài, xem đi xem lại mà vẫn thấy hay , bỏ cho anh chị ấy 1 phiếu và cả anh kim bum dễ xương nữa @@!  Đăng lúc 13-4-2013 10:46 PM
^^! cặp diễn viên chính thì quá oki oài, xem đi xem lại mà vẫn thấy hay , bỏ cho anh chị ấy 1 phiếu và cả anh kim bum dễ xương nữa @@!  Đăng lúc 13-4-2013 10:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách