Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: trancute_12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn thích loại truyện tranh nào nhất ?

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 14-6-2013 21:08:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình thực sự không hay đọc truyện lắm.
Bạn có thì mượn đọc ké thôi
Nhưng thích nhất Doremon truyện ngắn "not" truyện dài
Tiếp đến là Conan
Tiếp là Doremon truyện dài
Rồi thì Ô Long Viện, Thần Đồng Đất Việt, Trạng Quỳnh

Bình luận

thks bạn đã bình luận cho poll của mình =))  Đăng lúc 17-6-2013 02:12 PM
Hi cô đang vào hỏi han điểm thi TN, chiều mới biết, thấy cái poll vào kiếm $ cái, đã ko chơi game nhà cô đc rồi :)  Đăng lúc 14-6-2013 09:16 PM
về ôn bài ngay và lun đê hóng hớt quá để *liên hoàn cước*  Đăng lúc 14-6-2013 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 15-6-2013 01:17:38 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất Doremon và Conan rồi
Sau đó là Ô Long Viện
Tiếp Thần Đồng Đất Việt rồi Trạng Quỳnh
Nhưng mà cũng chẳng đọc Conan liền mạch gì
Toàn đi mượn thôi...

Bình luận

hì không có gì đâu, poll mình cũng được cộng $ mà :)  Đăng lúc 18-6-2013 09:47 AM
thks bạn đã bình luận cho poll của mình  Đăng lúc 17-6-2013 02:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 16-6-2013 00:23:14 | Chỉ xem của tác giả
Doraemon đầu bảng nhỏ đọc suốt, giờ đến cái tuổi nói như chị An Nguy là vài năm nữa không đẻ thì héc tứng mà vẫn thích đọc

Conan nữa

Miko, Ô long viện..

Ôi thích, thích hết

Bình luận

thks bạn đã bình luận cho poll của mình  Đăng lúc 17-6-2013 02:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 16-6-2013 09:59:31 | Chỉ xem của tác giả
Chủ đề của thớt thì rộng mà chủ thớt chỉ đưa ra có một vài tên truyện thế này thôi thì...
Nếu đã là tên truyện thì tên truyện hết đi, đang tên truyện thì tự dựng thêm vào cái truyện ma.
Truyện ma đâu phải tên truyện , đó là một dòng truyện thì đúng hơn

Bình luận

bạn thông cảm cho mình đi !  Đăng lúc 16-6-2013 05:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
 Tác giả| Đăng lúc 16-6-2013 17:07:30 | Chỉ xem của tác giả
vyvy245 gửi lúc 16-6-2013 09:59
Chủ đề của thớt thì rộng mà chủ thớt chỉ đưa ra có một vài tên truyện thế này th ...

để mình nói bạn nghe ... thực sự mình biết rất nhìu loại truyện nhưng ko biết các mem có đọc rồi hay chưa và nó có nổi tiếng ko ? còn phần truyện ma thì có rất nhiều truyện nhưng mình chỉ đưa ra cái tên đó cho các bạn lựa chọn thôi ! chứ biết các bạn đọc truyện ma tên gì mà đưa ra ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 16-6-2013 21:26:15 | Chỉ xem của tác giả
hồi nhỏ tui đọc Inu Yasha :)) mà trong đây hổng có ròi :P nên chọn mấy bộ sau này là 1/2 Ranma :)) ôi hồi xưa truyện cũ nó xóa tùm lum giờ coi truyện có bản quyền mới biết thằng Ranma mỗi lần thành con gái nó sẹc si phải nói :)) Thủy thủ mặt trăng thì là ước mơ hồi xưa của con gái mà :)) vẽ hình đẹp phải biết :P

Bình luận

xin lỗi bạn nha ! do mình ko biết các mem có đọc mấy truyện đó ko nên mình ko post =))  Đăng lúc 17-6-2013 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 18-6-2013 10:01:00 | Chỉ xem của tác giả
ngày xưa thì đọc doraemon nhưng mà do cốt truyện dài dòng, với lại do bây giờ có nhiều loại nên không thấy hứng thú nữa. bây giờ mình chỉ đọc mỗi connan thui. dù chưa tới hồi kết nhưng mỗi tập lại có một vụ án khác nhau, đọc mãi mà không biết chán^^

Bình luận

thks bạn đã bình luận cho poll của mình =))  Đăng lúc 18-6-2013 05:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 20-6-2013 16:14:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhiều loại truyện tranh khác nhau... Nhưng mà manga của nhật bản thì luôn ko thể bỏ qua ^^
Mình đọc Shin-chan và Doraemon nhiều nhất rồi đến Thần Đồng Đất Việt...
Thỉnh thoảng có đọc Conan nữa~ Nhưng tại mình thích xem phim hơn nên hơi ngại đọc Conan =))

Bình luận

thks bạn đã bình luận cho poll của mình =))  Đăng lúc 21-6-2013 08:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 22-6-2013 14:03:40 | Chỉ xem của tác giả
Nhất thì chắc chắn là Doremon, 15 năm trứơc là thế và bây giờ vẫn thế, hễ cầm trên tay cuốn truyện Doremon là mình không dứt ra được. Chỉ là bản mới in của Doremon đã đổi tên nhân vật hết rồi, mặc dù mình biết làm vậy sẽ đúng hơn nhưng thiết nghĩ ko cần thiết phải đúng hoàn toàn như vậy, bởi phát âm cùng 1 từ giữa 2 quốc gia thì vẫn khác nhau cơ mà, thế nên để lại tên cũ cũng chẳng gì sai. Đọc mà thấy hụt hẫng lắm ý :(

Bình luận

thks bạn đã bình luận cho poll của mình =))  Đăng lúc 24-6-2013 08:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 22-6-2013 15:40:55 | Chỉ xem của tác giả
Sao ko có Inu Yasha vậy, Inu nổi tiếng hơn 1/2 Ranma nhiều mà.
trong số các truyện này thì hầu như mình đều đã đọc qua ít nhiều, nhưng thích nhất vẫn là Doremon và Conan (đến giờ vẫn theo
Miko hài hước và hình vẽ rất đáng yêu (khiến mình nhớ đến nhóc Maruko quá ^ ^). Còn bộ Ranma thì đã đọc hết cả trọn bộ rồi. ^ ^. Truyện thủy thủ mặt trăng thì thik vì hình vẽ đẹp, nhưng mà cốt truyện hơi bị "chuối củ" + tinh thần YY hơi bị cao và lằng nhằng rắc rối nên ko đủ kiên nhẫn đọc đến cuối cùng.
Túm váy lại là vẫn thik Doremon + Conan + Inu nhất.

Bình luận

thks bạn đã bình luận cho poll của mình =))  Đăng lúc 24-6-2013 08:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách