Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: hyena
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn thích bài hát Debut nào của các nhóm nhạc Nữ Kpop

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 26-6-2013 15:01:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhất  là nhóm T-ara.
Bài hát nào cũng hay, giai điệu sôi động với lại MV cũng rất ấn tượng nữa!
Ngoài ta hiện giờ đang mê mấy nàng Girl's Day   ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 26-6-2013 20:39:05 | Chỉ xem của tác giả
MÌnh thích nhất là ca khúc Hot issue của 4minute . Một phong cách mới mẻ, lạ lẫm, thú vị nữa.
Tiếp đến là Bad girl Good Girl của Miss A nhà ta, đỉnh của đỉnh.
Thêm nữa là A Pink với vẻ dễ thương, trong sáng! I Don`t Kwon!!!
Fire với 2NE1 táo bạo, mạnh mẽ, cuốn hút nữa. Re yêu, Re yêu ...
Và cuối cũng Dr Feed Good ... vì ca khúc rất hay, nhảy thì khỏi chê...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 1-7-2013 20:01:31 | Chỉ xem của tác giả
Bỏ phiếu cho Lies ^^. Mình thích những bản ballad, mà nhà Core hát ballad rõ là hay và ám ảnh .
Cơ mà trước đây cứ nghĩ Good Person mới là bài debut của T-ara (không phải K-pop fan nên chắc nhớ nhầm thật , bài này mình cũng thích lun.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 1-7-2013 21:26:09 | Chỉ xem của tác giả
thích nhất 2NE1 vote cho fire của nhóm
mà nhạc của mấy chị bài nào mình thấy cũng hay hết á
không phải fan của nhóm nhưng cũng ngóng mấy chị comeback quá
cũng không lâu nữa đến ngày ấy rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 3-7-2013 17:36:30 | Chỉ xem của tác giả
Không phải suy nghĩ chọn ngay Push push - Sistar, Fire 2NE1, Lachata F(X) mấy bài này giai điệu sôi động mới nghe lần đầu đã biết những nhóm này rất có tiềm năng
Cũng thích Magic Girl nhưng nghe chóng chán lắm hix hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 3-7-2013 20:49:32 | Chỉ xem của tác giả
mình thích nhất là Bad girl Good Girl của Miss A, trên cả tuyệt vời, ấn tượng khó phai {:448:}
đặc biệt thích giọng Suzy, có lẽ không hay nhất nhưng mình lại rất mê em í {:448:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 11-7-2013 15:05:47 | Chỉ xem của tác giả
thích nhất là Fire của 2NE1. ấn tượng mạnh mẽ với bài đấy vì lúc 2NE1 debut giữa 1 rừng girlgroup với phong cách âm nhạc na ná nhau, hình tượng kute, dễ thương thì nhóm 2NE1 như mang lại hơi thở mới, luồng gió mới cho Kpop. âm nhạc, hình tượng, phong cách đều rất cá tính, khác biệt, có gì đó hơi dị dị, quái quái, và đặc biệt là mỗi thành viên đều rất tài năng. Fire ra mắt với giai điệu bùng nổ, lạ tai, lời ca ý nghĩa như một tuyên ngôn: chúng tôi là 2NE1 và hãy hòa theo chúng tôi. rất kết đoạn rap của CL. thực ra với tôi thì CL thực sự xinh đẹp đấy :3 quyến rũ bởi chính bản thân con người cô ấy toát ra và bởi tính cách tuyệt vời, tài năng tuyệt vời của CL nữa. tuy không phải là fan nhưng thực sự rất rất thích 2NE1 {:161:}
bài thứ 2 mình chọn là lies của T-ara. bài hát có gì đó rất cuốn hút ngay từ những nốt đầu tiên. càng nghe càng thấy hút {:301:} da diết, buồn đau...
bài thứ 3 là bài bad girl good girl của Miss A. một phong cách rất cuốn hút. bài hát với lời hát rất cá tính, nhịp điệu, vũ đạo mạnh mẽ. khả năng live tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 12-7-2013 19:07:20 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì không hay theo dõi về Kpop lắm, mình chĩ nghiền coi phim thui.
Nhưng mình rất thích nhóm T-ara. Mặc dù thời gian gần đây nhóm có phải đối mặt với nhiều sóng gió nhưng mình tin là nhóm sẽ vượt qua và đạt nhiều thành công hơn nữa.
Cố lên nhé T-ara!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 26-7-2013 13:25:44 | Chỉ xem của tác giả
Lies_ T-ara
Lachata_f(x)
Bad girl good girl_ Miss A
3 phong cách hoàn toàn khác nhau, hồi mình bắt đầu làm quen vói kpop thì các chị ấy cũng debut, ấn tượng khá tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 27-7-2013 23:06:17 | Chỉ xem của tác giả
Mercy_Mercury gửi lúc 1-7-2013 20:01
Bỏ phiếu cho Lies ^^. Mình thích những bản ballad, mà nhà Core hát ballad rõ là hay và  ...

bạn nhớ đúng đó, good person là bài debut của original t-ara (eunjung, hyomin, jiyeon, jiae, jiwon),
Jiae Jiwon rời nhóm,
tháng 7 năm 2009 Soyeon, Boram, Qri gia nhập, 6-ara ra mắt với Lies  :3{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách