Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: linhgiang
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn thích ai nhất trong những Idol sinh năm 1994

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 16-8-2014 14:59:34 | Chỉ xem của tác giả
94 thì mình mê bạn Thế Huân Ngơ mà dễ thương, lại hay mần trò cực kỳ đã thế còn ngọn S-Th
Có nét đẹp, con gái nhìn mà phát rồ ghen tị luôn hic Gặp mình cũng 94 nữa Thật không biết tả sao, nhìn list mấy bạn 94 idol vừa xinh vừa có tài,  xong nhìn lại mình, hẩm hiu dã man T.T Phải chi mẹ đẻ ra làm con trai thì bớt tủi rồi huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 16-8-2014 19:57:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích f(x), EXO, Apink, cả 3 nhóm mình thấy maknae ai cũng dễ thương và tài năng hết. Nhưng người mình thích trong 94-line là Krystal vì thích f(x) nhất. Krystal đẹp và cuốn hút bởi vè ngoài xinh đẹp và lạnh lùng, như biệt danh ice princess mà fan đặt cho vậy. Đôi lúc cô nàng làm những động tác aegyo dễ thương hết sức luôn. Ngoài ra mình thấy mắt cười Sulli và Naeun cũng dễ thương lắm í.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 14-12-2014 13:33:49 | Chỉ xem của tác giả
94line thấy ai cũng khá cao hết á. mình thích nhất sulli luôn. đáng yêu, nhìn sulli rõ xinh luôn ý. ở góc độ nào cũng xinh luôn à. mình cũng thích cả suzy nữa. su ú đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 27-2-2015 22:31:32 | Chỉ xem của tác giả
Suzy, Sulli, Girl's Day, Apink cứ các em gái xinh tươi trẻ trung
Suzy với Sulli thì khỏi phải nói rồi quá xinh đẹp
Mình phải công nhận con gái Hàn có thể khuôn mặt không đẹp hơn Việt Nam nhiều, hay phẫu thuật thẩm mĩ nhưng riêng khoản da thì gần như ăn đứt Vn vì họ chăm sóc quá tốt. Cô nào da cũng trắng hồng rạng rỡ, mịn màng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 24-3-2015 19:49:29 | Chỉ xem của tác giả
có mỗi chọn Jb hay Jr. mà cũng khiến mình phân vân cả buổi là sao
đúng là đứng trước dai đẹp thường không làm gì được
=
khổ quá hà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 12-6-2015 22:06:31 | Chỉ xem của tác giả
Sinh năm 94 thì mình ko biết nhiều lắm cả diễn viên lẫn idol, cũng ko thực sự dành nhiều tc cho ai. Có Suzy là ko cảm thấy ghét và quan tâm hơn chút thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách