Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: 이민정_2012
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] bạn sẽ chọn khối thi nào? trường nào?

Đóng [Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-8-2012 23:31:55 | Chỉ xem của tác giả
Khối A1 năm tới có thể sẽ đc bổ sung vào rất n trg
Xu hg bây h là cần đầu tư duy của dân TN nhưng mà có thêm TA lại rất quan trọng
A1 cũng ko khó, đề tiếng anh của A1 dễ hơn D nhiều
m nghĩ CNTT và kte bây h vẫn là nghành hot nhất
còn ở VN mấy nghành Sinh học hay môi trg chắc chả sống nổi đâu

Bình luận

@dangphu_hp đề toán khối A bây giờ không quá khó như những năm trước đâu, học sinh trung bình khá sẽ kiếm từ 5-7 điểm trên 7 điểm mới khó  Đăng lúc 10-9-2012 10:29 PM
bạn này! đề anh tuy dễ nhưng đề toán khó hơn khối D gấp mấy chục lần đó bạn  Đăng lúc 9-9-2012 08:17 PM
kinh tế hot là lầm rồi em ạ, ở việt nam con ông cháu cha thì em học kinh tế ngành gì cũng xin được việc, còn em ko có quan hệ em học trường gì cũng k chac xin duoc   Đăng lúc 25-8-2012 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-8-2012 00:42:32 | Chỉ xem của tác giả
Khối A - rất thích Lý ^^

Trường hả ;))

Kinh Tế Quốc Dân - trường đang học :D, quên - trường vừa tốt nghiệp xong :))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-9-2012 21:54:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình dốt Hóa lắm.
Nếu ngày xưa mà có khối A1 thì hay.
Mình thi khối A mà điểm Hóa siêu thảm.hix!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-9-2012 00:34:15 | Chỉ xem của tác giả
mình chỉ thích khối A thôi , khối a mới nhiều trường cho các bạn lựa chọn những công việc phù hợp với khả năng của bản thân mình
học toán , lý và hóa những môn tự nhiên gắn liền với các con số luôn hấp dẫn chúng ta trong mọi tình huống
khối A với các ngành kinh tế-tài chính-ngân hàng luôn hot hơn bao giờ hết
chúc các bạn đạt được ước mơ của mình nhé

Bình luận

chắc bạn đang hoặc đã từng học trường Học Viện ngân hàng ak`?  Đăng lúc 16-1-2013 03:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-11-2012 23:24:28 | Chỉ xem của tác giả
Sao chọn được có một khối vậy, thường thi đại học đến 2 khối mừ
Vì chọn được 1 khối nên chọn khối D vậy, thật ra khối A cũng ham hố lắm, nhưng lại đại kỵ môn Lý, còn khối D lại đại môn Văn, nhưng xét về tính khó dễ thì khối D dễ hơn khối A một chút
Mấy khối kia bó tay chấm cơm luôn, có khối A1 nữa, nhưng hồi năm tôi thi ĐH chưa có khối này nên hơi buồn, vì khối này cũng có Anh và Toán nhưng lại gặp môn Lý híc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-12-2012 09:46:13 | Chỉ xem của tác giả
Lúc trước khối A là nhiều ngành để chọn nhất. Nhưng giờ khối D1 cũng rất nhiều ngành, mà lại có cơ hội học tiếng anh nữa, có lợi sau này. Nên học khối D1 :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-12-2012 22:14:56 | Chỉ xem của tác giả
Cả vùng miền nam khối ngành kinh tế nổi nhất chỉ có 3 trường: EUH, FTU, ELU...lúc đi thi mún thi FTU vì trường quá nổi nhưng ngành mình cần thì chỉ có UEH mới có...đến lúc vô UEH rồi học mệt bở hơi tai mà vẫn không thể vô TCDN được....mấy em ở miền nam mà thấy khả năng mình >25 điểm thì đừng có thi ueh nhá...vô FTU cho bá đạo...vô UEH còn lo ba cái chiện chuyên ngành nản lém...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 12-12-2012 12:13:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lo cho tương lai
Dốt hoá đơi
Em thi khối a1 và D rầu
Mục tiêu chính là a1
Ghét hoá qá T_T~

Bình luận

*bắt* =))  Đăng lúc 27-12-2012 09:06 PM
bắt tay nào bạn, mình cũng dốt hoá,--->> đi thi A1, vs d  Đăng lúc 27-12-2012 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 26-12-2012 17:00:04 | Chỉ xem của tác giả
hồi đó thi A và D nhưng mà bây giờ nghĩ lại thấy khối A chỉ hợp với những nghành cần tính toán này nọ như xây dựng, cầu đường,....
Khối kiến thức xã hội thấy thế mà vô cùng quan trọng. nếu hồi đó mà học giỏi văn thì bây giờ đã không khốn khổ phần diễn đạt thế này. Môn Sử cũng rất quan trọng, bây giờ gặp người nước ngoài, họ hỏi sử Việt mình không biết trả lời, họ còn hiểu lịch sử Việt Nam hơn cả mình. Xấu hổ gần chết ><"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-12-2012 21:08:19 | Chỉ xem của tác giả
mình thì thích A1 vs D

khối A mình đại ghét môn hoá, mà phải gọi là dốt ms đúng

aigoo ĐH ngoại thương thẳng tiến

Bình luận

hjhj  Đăng lúc 28-12-2012 12:29 PM
you are welcome :) lúc e vào đến FTU chị đã chẳng còn ở đấy nữa, cơ mà cứ welcome =))  Đăng lúc 28-12-2012 04:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách