Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: lyrehc
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn muốn nữ diễn viên nào hợp tác với Yoochun trong tương lai?

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 12-4-2013 10:44:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì vote cho Moon Chea Won.
Nhìn về ngoại hình và tuổi tác hai người hợp lắm.
Moon Chea Won diễn xuất cũng rất tuyệt, kết hợp với Chun là đáng mong đợi ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 12-4-2013 16:42:16 | Chỉ xem của tác giả
Hohoh tưởng tượng kết hợp Chun và các tiền bối trong dự án phim truyền hình thôi cũng thấy vui ý nhỉ.
Mình thik Han Hyo Joo, đóng vào vai bắt nạt Chun chắc sẽ rất hợp đấy Ngoài ra thì mình cũng thik chị Song Ye Jin nữa, ss nì xinh ơi là xinh, tưởng tượng chị ấy mè nheo với Chun... Hehe mới nghĩ thôi là đã thấy thik rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 12-4-2013 17:25:56 | Chỉ xem của tác giả
vote cho Shin Min Ah, Kim Tae hee với Song Kyo Hyo
----------------------------------------------------------------------------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 18-4-2013 12:56:01 | Chỉ xem của tác giả
Em vote cho ss Han Hyo Joo và ss Park Shin Hye.
Hi vọng ss và bro có dịp hợp tác chung để em có cơ hội được nhìn thấy *sự kết hợp hoàn hảo*

Các phim của oppa, em thấy unni nào cũng ăn ý với ảnh hết.
Nhưng em vấn thích ss Han Ji Min với oppa trong Rooftop Prince nhứt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 19-4-2013 00:14:27 | Chỉ xem của tác giả
Vote cho Han Ga In và có thể là Song Hye Kyo
ss Yoon Eun Hye đóng chung rồi mà cũng được vô trong list à? Nhưng 2 người vẫn rất hợp nhau từ thời I Miss You đấy :"> cả Han Ji Min nữa cơ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 19-4-2013 01:20:55 | Chỉ xem của tác giả
Trời chỉ được vote có 3 vote, trong danh sách này muốn chọn nhiều người quá điiii {:447:}{:447:}

Vote đầu là cho Han Hyo Joo, xem mấy phim của ss này đều thích vì ss diễn rất hay, nếu hợp tác với Chul thì hai người sẽ đóng rất ăn ý rùi

Hai vote còn lại dành cho Yoon Eun Hye và Kim Tae Hee , YEH đóng phim nào cũng là phim đặc sắc, rết cao cả, hơn nữa cốt truyện cũng hấp dẫn nữa, nên nếu hai người đóng chung thì trông đợi đó sẽ là một bộ phim ăn khách

Ss KTH vote vì lí do cá nhân, vì thích ss mà {:418:}{:418:}

Cơ mà không hợp tác lại với HJM nhỉ, thấy hai người này là đẹp nhất đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 19-4-2013 10:06:55 | Chỉ xem của tác giả
1vote cho Han Ga In :)                                                                       

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 20-4-2013 10:04:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình vote cho Shin Min Ah và Song Hye Kyo.
Nhưng mà đúng là dư âm của Hoàng tử gác mái vs cả I Miss You nên chỉ muốn vote cho Han Ji Min và Yoon Eun Hye thôi à
Thực ra là chúng mình toàn vote theo tình cảm chứ cũng chưa có biết là diễn hợp hay không, thế mới thấy phục các nhà sản xuất film có con mắt tinh đời nên chọn cặp cho Yoochun cặp nào cũng chuẩn ý {:290:}{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 24-4-2013 22:18:02 | Chỉ xem của tác giả
vote cho Shin Min Ah, Kim Tae hee với Song Kyo Hyo                                                                                                  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 25-4-2013 12:45:57 | Chỉ xem của tác giả
E vote cho ss Han Ga In, ss Shin Min Ah vs ss Kim Tae Hee :))

Đó là 3 tình iu của e ♥

Nếu đc chọn duy nhất chắc e chọn ss Ga In :)), e iu ss ấy từ hồi ss đóng Mặt Trăng Ôm Mặt Trời:))

Choa nên rất mong nếu có cơ hội thì cho Chun đóng vs ss ấy
♥ hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách