Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn mong Ca Ca độc thân tới bao giờ?

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 16-2-2013 21:27:01 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ Ca Đường luôn nè.
Mình thấy Đường Yên hay cười, dễ gần đó chớ.
Con gái sinh năm 86 tuổi cọp rất cá tính, có vậy mới trị đc tính cà chớn của Ca Ca... he he he. Ca Ca mà lấy vợ hiền là ổng bắt nạt đó. Lấy vợ tầm 32-33 là vừa, muộn quá lại cha già con cọc đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 10-6-2013 08:03:04 | Chỉ xem của tác giả
Tớ rất thích thần tượng của mình lập gia đình , có một người vợ làm Nội tướng và có nhiều baby.

Tớ thấy người thích hợp với hồ ca nhất là lâm y thần , hai người này trả lời pv rất khôn ngoan , và đều giữ đời tư của mình kín đáo ko scandal lăng xê bản thân .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 20-6-2013 09:58:02 | Chỉ xem của tác giả
Tùy Ca thôi hà , khi nào Ca tìm được đối tượng thích hợp tự khắc sẽ công khai thôi . Không biết là cô gái nào có phước lắm mới lọt vào mắt của Ca nhe! Bao nhiêu mỹ nhân bên cạnh mà Ca có rung động với ai đâu nào.Thôi kệ Ca cứ tập trung cho sự nghiệp cái đã còn khi nào tìm được đối tượng thì công khai cho bọn Hồ Tiêu chúng em biết sao vậy, hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 7-8-2013 16:47:19 | Chỉ xem của tác giả
Mong Ca Ca lấy vợ sớm, hi vọng là một nữ chính mình thích
P/s: Lần đầu tiên cmt trong Kites {:434:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 13-8-2013 10:16:46 | Chỉ xem của tác giả
Ta là ta mong Ca ở giá{:301:}nhưng như vậy thì ác wa với cả ở giá thì đám phóng viên sẽ soi mói rồi nói Ca bị gay nữa, khổ thế đấy{:436:}
Ta mới cuồng Ca đây thôi nên thôi để 10 năm nữa rồi lấy vợ cũng được{:313:}nếu lúc đó hem ai hốt Ca thì để em bay wa đó hốt cho.lúc đó Ca 40 em 30 xứng chứ nhỉ{:295:}
Lảm nhảm vậy thôi chứ Ca lấy ai cũng dc miễn Ca thik là dc.Lấy ss nào xinh như cỡ Lưu Diệc Phi thì tốt mà lấy luôn LDP thì càng tốt

P/S:lại lảm nhảm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 16-8-2014 10:20:13 | Chỉ xem của tác giả
nếu ca mà k lấy đường đường vs y thần tỷ thì tốt nhất hãy ở giá vs fan ))
mà sao lão uy 40 ms lấy mịch tỷ mà fan có hối đâu ~ fan caca lại khá quan tâm chuyện ca già còn ế :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 16-10-2014 20:26:53 | Chỉ xem của tác giả
ai cũng vote 35t
35t lấy là vừa! 30 thì sớm quá mà 40-50 thì lại muộn quá
Giờ mới qua nhà thấy cái poll thú vị quá nên phải bon chen tí! bảo a 35t lên xe bông nhưng giờ a cứ yêu đi cũng đc ak ! anh xem bạn bè anh nhiều ng yêu rồi đấy thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 2-11-2014 07:26:05 | Chỉ xem của tác giả
bạn bè cùng là diễn viên của anh cũng có người yêu, lập gia đình nhiều rồi đó. Chị thần cũng đã mới lên xe bông rồi, tự nhiên thấy buồn. Mình rất thích ca thần, ca cũng từng khen lâm y thần rất nhiều, đóng phim rất đẹp đôi, dương mịch cũng có con rồi, thi thi cũng có kỳ long. Thôi ca ca của em, em mong anh yêu đi, kiếm người nào đó anh thấy tốt mà yêu đi, thấy anh độc thân tự nhiên buồn, tốt nhất là yêu đồng nghiệp anh nhé. Đường yên chẳng hạn. Nói chung muốn ảnh thoát FA nhanh, mình thích thần tượng của mình yêu đương và có cuộc sống như bao cặp đôi khác, mình thuộc dạng thích thần tượng của mình lập gia đình, hẹn hò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 8-12-2015 17:27:36 | Chỉ xem của tác giả
lanhpro19 gửi lúc 2-11-2014 07:26 AM
bạn bè cùng là diễn viên của anh cũng có người yêu, lập gia đình nhiều rồi đó. Ch ...

Ôi trời, mình cũng thích Ca sớm lập gia đình sớm có con cho ba má Hồ có cháu bế lắm
tỷ lệ Hồ tiêu muốn Ca cưới vợ nhiều lắm đó, đến Ca còn bảo, các bạn không biết chứ fan của tôi gấp lắm rồi
Nhưng mà mình thấy mấy anh nam thần như Ca làm việc bận rộn, xong lại áp lực nhiều phía, so với người bình thường khả năng ế tăng cao gấp 10 lần luôn ấy. Hôm trước Ca trả lời phỏng vấn bảo, nếu ông trời thương thì hy vọng sẽ có (bạn gái), nghe thấy thương luôn )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
 Tác giả| Đăng lúc 31-8-2016 23:34:56 | Chỉ xem của tác giả
Ôi gần 5 năm rồi, và ông ấy vẫn chưa có bóng hồng nào bên cạnh.
Thêm 1 năm nữa là đúng 35 ấy. Khổ thân các fan, chắc mong ước ko thành hiện thực được rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách