Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: alena93
Thu gọn cột thông tin

[POLL] Bạn mang nhóm máu gì?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-9-2014 10:37:51 | Xem tất
Woaaa... Nhìn vào kết quả poll thì cũng thấy rằng AB rất ít, còn B thì lại nhiều hơn A,
Mình cứ toàn  nghĩ rằng A nhiều hơn b ko hà ...
Mình nhóm máu B, con gái nhóm máu B nên đôi khi cũng có hơi tưng tửng,
Nhưng đôi khi cũng rất nghiêm túc, nói chung là nhìn biểu hiện bên ngoài sẽ chẳng thể đoán đc bên trong đâu :'(
Nhưng mình lại ko biết là mình là B+ hay B- , vì nghe nói B- rất hiếm, nếu có gì sẽ rất nguy hiểm @.@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2015 16:02:10 | Xem tất
Huhu tuôi cũng không biết mình nhóm máu gì
Lúc cần xét nghiệm máu thì sao ta?
Cơ mà mặc kệ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2015 01:48:56 | Xem tất
Nhóm B, nhóm máu của những con người xấu tính đây (mang tiếng ghê)
Trước đã từng đi kiểm tra sức khỏe với hiến máu 2 lần nên biết
B, RH+, sau này có bị làm sao cũng không sợ chết vì đây được coi là nhóm máu phổ thông
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2015 15:51:09 | Xem tất
Mình nghĩ là không có nhiều ngườ biết nhóm máu của mình đâu, các bạn nên biết bởi vì cái này quan trọng lắm đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2015 17:18:04 | Xem tất
Sống 22 năm trời k biết mình thuộc nhóm máu gì tận cho đến ngày phải đi nhổ cái răng khôn phải làm xét nghiệm các kiểu mới biết mình thuộc nhóm máu B. Nghe bảo người nhóm máu B rất hoạt bát, thông minh, giỏi giao tiếp cơ mà nhìn lại bản thân mình thấy hình như không phải vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2015 00:38:12 | Xem tất
Đi xét nghiệm máu ko biết bao nhiu lần nhưng cứ quên hỏi bác sĩ xem mình nhóm máu gì
Tuy nhiên mình đoán mình nhóm máu A. Đọc tính cách qua các nhóm máu thì thấy giống tính mình: Sống nội tâm này, lúc bình thường thì lúc nào cũng lo lắng, còn khi gặp chuyện khẩn cấp thì lại bình chân như vại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách