Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn hy vọng Phong Phong đóng chung với nữ diễn viên nào trong tương lai

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 11-12-2014 23:22:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình là fan Phi , nhưng khi coi happy camp lại vô tình bị bạn Phong hớp hồn..
cái khác hai bạn nắm tay trên cầu tinh thần fangirl trổi lên mạnh mẽ,..mình chỉ ước ai bạn đóng phim chung..
còn mong hai bạn hẹn hò nữa...
Phóng Phi số 1!!!

Bình luận

=)) :v Phong-Phi rate cao hơn òi, mấy nay hint lắm :v  Đăng lúc 14-1-2015 11:43 AM
haha..nhưng hai bạn hai nơi e rằng khó..thôi ship phong- phi cơ khi cơ hội nó cao hơn  Đăng lúc 13-1-2015 03:34 PM
klq nhưng nếu ko bị Song LYF hớp hồn thì em shi Lee Min Ho - Lưu Diệc Phi =)), 2 bé mới hợp tác đóng chung quảng cáo lớp xe :v  Đăng lúc 13-1-2015 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-12-2014 16:26:13 | Chỉ xem của tác giả
mình chưa được quyền vote TvT
nói thật thì mình thích PP đóng cặp với các nữ diễn viên bằng tuổi hoặc hơn tuổi thôi *các cậu có thể nghĩ mình dở hơi*
bản thân mình khá hứng thú với tình cảm chị-em trên phim, cảm thấy nó có cái gì đó mới mẻ và thú vị hơn so với những cặp đôi anh-em sướt mướt ngọt ngào thông thường
mình vẫn muốn thấy PP hợp tác với Dương Mịch thêm một lần nữa, có thể là trong Thực Tâm Giả (Ngoảnh lại ngó tro tàn) vì Mịch Mịch đã xác nhận đóng vai nữ chính rồi
trong Cổ Kiếm vai Phong Tình Tuyết khá mờ nhạt nên phần tình cảm giữa Tô-Tuyết không có gì ấn tượng cả
mong 2 người có thể hợp tác tiếp trong một dự án mới để khắc họa tốt hơn diễn xuất của mình
còn nếu được vote mình sẽ chọn Châu Đông Vũ ^^
diễn xuất của Tiểu Vũ mình có thiện cảm rất lớn luôn, là kiểu trong sáng thuần khiết dễ thương nhưng không thiếu nét mạnh mẽ kiên cường và đầy nhiệt huyệt của một cô gái trẻ
nếu là hợp tác trong một dự án điện ảnh thì càng okay nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 25-12-2014 14:37:27 | Chỉ xem của tác giả
Nếu được chọn phim cổ trang thì thích PP sẽ đóng chung với Triệu Lệ Dĩnh, Đang rất mong chờ vai Hoa Thiên Cốt của tỷ ấy vào năm sau.
Nếu là phim hiện đại thì vote PP đóng chung với Cảnh Điềm hoặc Đường Nghệ Hân hì hì hì

P.s: Hay để DSH giả nữ đóng nhờ hihihiihihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 30-12-2014 09:37:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình là fan phi, thấy nhiều fan ship song lyf, nhưng mà ko hứng thú lắm. Hóng ĐMBK cũng vì dương dương. Tuy nhiên xem xong happy camp thì chính thức đổ trước đôi này luôn, hi vọng cả hai hợp tác trong một phim hiện đại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 8-1-2015 23:48:43 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là không chỉ có fans mà ngay đến đương sự là 2 bạn trẻ Song LYF cũng muốn hợp tác với nhau, ới các bác đạo diễn, nhà sản xuất có nghe thấu nỗi lòng của 2 bạn trẻ + Song LYF đảng thì mong các bác cho họ hợp tác với nhau đi ạ

Phong Phong trả lời trong sự kiện MCM trước đây:
Tôi vừa mới quay Happy Camp cùng với Lưu Diệc Phi, vừa đúng dịp quen cô ấy, tôi hy vọng sau này có cơ hội hợp tác với cô ấy

Link: http://www.56.com/u24/v_MTMxMDMzNzcz.html

Hôm nay trong họp báo bộ phim Tình yêu thứ 3 của Lưu Diệc Phi, ký giả cũng hỏi về việc hợp tác với Phong Phong nhà mình. Tóm tắt 1 chút clip: trong clip bảo Phi đã hợp tác với rất nhiều nam thần của HQ như Rain, Song Seng Hun, quay quảng cáo với Lee Min Ho và cả Lee Jong Suk cũng bảo muốn hợp tác với Phi, nhưng Phi lại hướng đến mục tiêu là Phong Phong. Sau khi họ quay xong Happy Camp đã trở thành 1 CP mới.
Khi hỏi về sự hợp tác với Phong Phong, Lưu Diệc Phi đã trả lời như sau.
Trước đây khi gặp gỡ đạo diễn Lý Nhân Cảng, thì đã có gặp (Phong Phong) trong 1 party, nhưng khi quay Happy Camp thì cảm thấy bạn ấy quả thật rất tốt, hiện giờ mọi người đều rất thích, có cơ hội hợp tác cũng rất tốt.

Link: http://v.youku.com/v_show/id_XODY3NTMzMTcy.html?firsttime=60

Lưu Diệc Phi nói chỗ "Cảm thấy bạn ấy quả thật rất tốt", chữ "rất tốt" cô ấy nói nhanh quá mình nghe ko rõ, nhiều bạn TQ cũng nghe ko rõ nhưng nhiều bạn khác bảo đó là chữ "rất tốt" và có 1 bạn fans Phi đi tham gia họp báo cũng xác nhận Phi nói là từ "rất tốt".
Mà hóa ra là trc Happy Camp là 2 bạn cũng đã có gặp nhau sao?   Rất hy vọng Song LYF có cơ hội hợp tác trong thời gian ko xa, mong đó sẽ là 1 phim movie thì càng tốt

Bình luận

bên weibo đang rần rần vụ hai mắm nhà mình quay vcr cùng 1 chỗ kìa =)))) :v . ừ, t cạch mặt Aom-Mike luôn ròi, nghỉ ship cho khỏe  Đăng lúc 21-1-2015 04:08 AM
chừa ship,nói thật là trc đó t rất có cảm tình với dân Thái nhưng sau chuyện ấy tự nhiên t sợ dân Thái lun, đó là điều đáng tiếc nhất.  Đăng lúc 19-1-2015 12:10 PM
ơi, hóa ra cô cũng tạch 2 đứa ấy à *bắt tay* cái, sau vụ đó t cạch 2 đứa này lun và ko qtâm nữa nên giờ cũng ko mún nói gì cả, có điều rút ra bài học là lần sau   Đăng lúc 19-1-2015 12:08 PM
bật mí 1 chút là đêm qua P lại like 1 tấm hình liên quan đến LDP, tin hót nên các cô tự tìm hiểu nhé, t chỉ có thể nói thế thui:)))))))  Đăng lúc 19-1-2015 12:02 PM
bố chuẩn mực, nực cười -_- . Ta cũng tạch đôi này, và cũng đều là vì vụ đó -_-  Đăng lúc 18-1-2015 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 12-1-2015 23:45:06 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 8-1-2015 11:48 PM
Tình hình là không chỉ có fans mà ngay đến đương sự là 2 bạn trẻ Song LYF cũng muố ...

BÁO CÁO BÁO CÁO

Bạn Heo đã nhận được tin của bạn Bích Qui sau 4 ngày ko lên Kites được :3 . Hú hú! Tin này bạn Heo biết được trên Face roài :3 . Sẵn tiện PR cái! Bác nào rảnh thì ghé qua page Song LYF - FengFei Couple của bọn mình để giao lưu và 888 xuyên lục địa . Bật mí 1 tý nữa là Lý Nhân Càng là đạo diễn của Hồng Môn Yến, Phi đóng với Phùng Thiệu Phong năm 2011, mà hai bé FF nhà lại ko hề hợp tác chung mà bạn Phi còn nhớ tới mặt bạn Phong thì cũng gọi là Chàng có ý thiếp hữu tình rồi :3

Bình luận

rảnh vào đó coi xem có cái nào bên page n chưa có thì mang về up bên đó cho có không khí, chứ 2 bạn trẻ này toàn hình, clip ghép là nhiều chớ mấy khi mà có hường phấn   Đăng lúc 13-1-2015 02:30 AM
hix, ta lỡ theo thủy tiên giáo phái và Phong Vũ đảng rùi nên dù bấn Song LYF lắm, cơ mà t tàu ngầm thui n ơi. Mà ta hay up hình PTS của Song LYF ở thread avatar,banner đó   Đăng lúc 13-1-2015 02:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 17-1-2015 16:17:13 | Chỉ xem của tác giả
Nếu mà chọn trong 1 số diễn viên nữ ở trên thì mình chọn Đường Nghệ Hân
Nếu đóng cổ trang thì mình muốn LDP hợp tác với Trương Mông, Trương Mông hình như cùng tuổi với LDP, lại còn rất xinh, rất hợp tạo hình cổ trang, diễn xuất cũng rất ổn, đóng dễ thương hay hiền hậu, sắc sảo cũng ổn
Còn đóng phim hiện đại muốn LDP đóng với Trương Quân Ninh, biết LDP từ khi xem Hạnh phúc ngày nắng, vậy mà hai người không có thành nên hơi bị tiếc...

Bình luận

TM mình thấy sinh cuối 88 đó bạn  Đăng lúc 17-1-2015 04:47 PM
Hóa ra 2 ng cg thân nhau, sau này có bộ chuyển thể nào hai bn đóng thì hay quá, TQN càng ngày càng xinh..TM nhìn mặt thế nhưng hình như năm nay 27t rồi ấy///  Đăng lúc 17-1-2015 04:43 PM
PP và Trương Quân Ninh khá thân đó bạn, 2 ng đến giờ vẫn thỉnh thoảng liên lạc với nhau. Còn Trương Mông mình thấy còn nhỏ tuổi hơn cả PP nữa  Đăng lúc 17-1-2015 04:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 18-1-2015 13:30:31 | Chỉ xem của tác giả
Nếu phải chọn một thì em vote cho Lưu Diệc Phi.

Lưu Diệc Phi: chậc, hồi trước không thích chị Phi lắm, vì Tiểu Long Nữ của chị đóng tuy đẹp nhưng diễn cứ đơ đơ kiểu gì, sau thấy nhiều người tâng chị quá đâm ra.. không thích nổi luôn @@ cơ mà sau khi coi xong HC thấy hai bạn trẻ song LYF sao mà  hợp đôi đến lạ kỳ nhìn siêu xứng đôi luôn ý đâm ra tự nhiên thành shipper của song LYF luôn rồi ship ở đây là mong hai người sẽ hợp tác trong một bộ phim nào đó chứ không liên quan gì đến yêu đương đâu nhaa

Cao Viên Viên: Ngày trước em bị bấn loạn Chu Chỉ Nhược của Cao Viên Viên một thời gian, thiệt sự là chị Viên đẹp quá đáng bị thích vẻ đẹp của chị cà Phong Phong thích hợp tác cùng thì em cũng ủng hộ nhiệt liệt !! :X

Đường Nghệ Hân: Em biết chị Hân qua Chân Hoàn truyện, Tùy Đường diễn nghĩa và.. không thích chị này có lẽ là chị ấy không thể khiến em có cảm tình được chứ không liên quan gì đến cách diễn xuất hay nhan sắc cũng như đời sống riêng tư của chị ấy! Dù sao nếu hai người đóng chung em cũng không ý kiến, cứ có Phong là em ok tất

Lưu Thi Thi: em hoàn toàn chưa bao giờ có ý nghĩ này luôn.. giờ có rồi thì thấy hai người cũng chả hợp lắm. Có lẽ Thi Long đã trở thành vương đạo trong lòng em rồi

Châu Đông Vũ: em đã từng xem hai phim điện ảnh của Tiểu Vũ là Cung tỏa Trầm Hương và My old classmate, xem xong siêu thích Tiểu Vũ luôn ạ thích diễn xuất và vẻ đẹp của chị. Lúc nhìn qua thì không thấy có gì ấn tượng nhưng xem chị diễn thì bị hút hồn lúc nào không hay đặc biệt là cái dáng người nhỏ nhắn của chị mà đóng với các anh đẹp giai trên mét tám thì nhìn đã thôi rồi ạ siêu cấp dễ thương luôn nếu hai bạn hợp tác em cũng thấy ok

Triệu Lệ Dĩnh: Sam Sam, Cung tỏa Trầm Hương và Lục Trinh truyền kỳ đã khiến em thích TLD. Dĩnh gầy, gương mặt muốn xinh đẹp có xinh đẹp muốn dễ thương có dễ thương, diễn xuất tuy không qua đào tạo trường lớp nhưng lại khá là ổn, ít ra xem phim của Dĩnh đem lại cho em cảm giác tự nhiên không gượng ép. Phong Dĩnh lại là một cp em chưa bao giờ nghĩ tới, nếu kết hợp có vẻ không tồi.

Cảnh Điềm: em xem một phim của chị này cũng lâu lắm rồi từ 4 năm trước thì phải, hình như đóng cùng với Hà nhuận Đông. Chị này xinh, diễn ổn, nếu hợp tác với Phong em không ý kiến.

Khác: em rất mong Phong cùng Địch Lệ Nhiệt Ba sẽ hợp tác vì em thích Ba Ba mà ngoài ra cũng có một mơ ước viển vông là Phong cùng Trương Hinh Dư đóng Yêu em từ cái nhìn đầu tiên haha

Bình luận

công nhận, THD có phần nào đó rất hợp với Vy Vy:))))))))))  Đăng lúc 18-1-2015 05:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 21-5-2015 01:37:27 | Chỉ xem của tác giả
Trong mấy chị ở trên e chỉ thích nhất chị Lưu Thi Thi , nhìn thì thấy không hợp vs PP nhưng e vẫn muốn trong tương lai  2 người sẽ hợp tác trong 1 bộ phim nào đó.
Người thứ 2 mà e muốn chọn là chị Lưu Diệc Phi. Thật sự thấy rất hợp, mà 2 anh chị đóng cùng phim hiện đại thì còn hợp nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 29-1-2016 14:11:05 | Chỉ xem của tác giả
Hahaha, Lưu Diệc Phi Lưu Diệc Phi
Cả hai người đều là trai xinh gái đẹp, vị trí thần tiên tỷ tỷ là mặc định cho Lưu Diệc Phi trong lòng mình rồi, kết hợp với Phong Meo đệp troai long lanh lóng lánh thì còn gì bằng nữa
Hóng Tru Tiên tạo bão mùa hè đây ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách