Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn hy vọng Phong Phong đóng chung với nữ diễn viên nào trong tương lai

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-10-2014 13:11:30 | Chỉ xem của tác giả
mấy chị này em đều xem qua phim cả rồi và hầu như đều thích
mà cũng biết lựa ghê,mấy chị này ai cũng xinh,cũng đẹp hết nhưng nếu đóng về yêu đương thì PP có vẻ k hợp vs LTT và CVV vì nhìn 2 chị có vẻ dừ hơn PP 1 tí còn lại thì PP đóng vs ai cũng đẹp đôi hết (tại vì PP đẹp trai miễn chê rồi,và mấy chị còn lại đều đẹp cả) nhưng có vẻ em vẫn ấn tượng vs vẻ đẹp của đường nghệ hân-xem phim đầu tiên của chị này là trong đẳng cấp quý cô 1 vs trương hàn mặc dù chị đóng 1 vai phụ nhỏ xíu nhưng rất thịch,người thứ 2 mà em muốn vote là quách bích đình(tiny time movie) vì cứ nhìn chị này là cứ nghĩ đến vai bối vy vy và PP là tiêu nại

Bình luận

à rồi.thanks chị nha  Đăng lúc 20-10-2014 01:31 PM
haiz.em ngu mấy cái này lắm,chắc k làm đc rồi  Đăng lúc 20-10-2014 01:26 PM
em up sang 1 hostlink khác như imgur hoặc photobucket rồi đăng lên em ạ  Đăng lúc 20-10-2014 01:24 PM
chị có biết cách đăng ảnh lên kites như thế nào không vậy  Đăng lúc 20-10-2014 01:21 PM
chị này xinh,dễ thương lại đóng tốt nên đc thích là bt  Đăng lúc 20-10-2014 01:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-10-2014 14:55:59 | Chỉ xem của tác giả
SS chọn 1 cho Lưu Diệp Phi và 1 cho "khác"

Lưu Diệp Phi thì ss có xem qua phim thần điêu hiệp lữ vai cô long, nên hi vọng trogn tương lai FF và Diệp Phi hợp tác bộ phim kiếm hiệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-10-2014 15:34:42 | Chỉ xem của tác giả
Trích câu nói của PP diễn viên nữ do đạo diễn lựa chọn
miễn diễn viên nam chính là pp là được
Dù sao vẫn muốn pp đóng chung với Địch lệ Nhiệt Ba 1 lần nữa, ss này nhìn xinh lạ, rất đáng iu
1 vé cho số 8 zậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 22-10-2014 09:13:15 | Chỉ xem của tác giả
Chả bít nên chọn ai luôn
Phong 8x đời cuối roài, nên mấy nữ diễn viên hiện tại cỡ tầm lớn hơn Phong 1-2 tuổi gì đó vẫn có cảm giác không thích lắm
Muốn Phong cặp với bạn nào trẻ trẻ hơn cơ, diễn viên mới cũng được,
Diễn viên trẻ có chút tiếng tăm hiện nay thì cũng nhiều mà cách diễn đều không được đa dạng cho lắm, hoặc do các bạn ấy nhận vai kiểu na ná nhau như thế, tiêu biểu là Cảnh Điềm, xinh mà vai nào cũng thấy giống giống nhau hết à @@
Thôi tốt nhất chọn người mới, người nàostrước giờ ít ai để ý ấy, càng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-10-2014 12:18:47 | Chỉ xem của tác giả
Đương nhiên là em thích Tô Tô và Tình Tuyết rồi
hy vọng phim Tru Tiên vẫn giữ được toàn bộ diễn viên của Cổ kiếm kỳ đàm
thì hay biết mấy. Nếu có thêm anh Hồ Ca thì càng hay
tóm lại anh chị nào em thích em cũng muốn cho lên núi Tu tiên hết hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 5-11-2014 22:01:31 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ hai bạn Diệc Phi và Dịch Phong đóng chung :3
Hai bạn ấy nắm tay thân thiết, liếc mắt đưa tình trong show Happy Camp a :v , nói chung chắc cũng có hint, trùng hợp từ LDP đến LYF đến cùng sinh năm 1987
Ta chỉ có thể nói Song LYF, sinh năm 87 tiến lên :v

Bình luận

n ơi, coi bài post mới của t kìa, biết vụ Phi nhà n trả lời về vụ hợp tác với PP chưa?  Đăng lúc 8-1-2015 11:51 PM
n check pm nha  Đăng lúc 5-11-2014 10:58 PM
send ngay và liền, có nàng chung hội chung thuyền tiện quá ấy chứ, hội mình chả ai biết tiếng Trung :v .  Đăng lúc 5-11-2014 10:40 PM
có cần hok ta gửi link và trans câu trả lời của PP cho  Đăng lúc 5-11-2014 10:36 PM
ủa, vậy hả? ta vẫn tàu ngầm ở face ấy chứ ko có like vì ta ít like face lắm, hóa ra n cũng là trùm sò của hội ấy hả? hehe, có clip PP trả lời muốn hợp tác với Phi   Đăng lúc 5-11-2014 10:36 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
qiuxuan + 5 :x:x:x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 6-11-2014 21:29:08 | Chỉ xem của tác giả
có lẽ do thiên kim trở về quá ám ảnh mình nên mình xin bỏ 1 phiểu cho diễn viên khác đó là Lý Thấm. cô ấy diễn rất hay, đóng vs ff rất đẹp đôi, lại diễn rất ăn ý vs ff... lại rất xinh đẹp, thanh tú...
còn 1 phiểu mình bỏ cho Triệu Lệ Dĩnh... cô ấy đong Lục Trinh Truyền Kỳ rất tuyệt ... đóng phim chuyển thể Sam Sam Đến Đây Ăn Nè cũng rất thú vị ... nếu đóng cùng ff thì kể cả là cổ trang, hiện đại hay chuyển thể đều rất hợp...

Bình luận

Triệu Lệ Dĩnh đóng Lục Trinh hay quá chừng luôn, hóng vai Hoa Thiên Cốt năm sau, hé hé hé  Đăng lúc 25-12-2014 02:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 17-11-2014 20:58:41 | Chỉ xem của tác giả
Trong các diễn viên trên mình chỉ biết 3 người thôi : Lưu Diệc Phi , Cao Viên Viên và Lưu Thi Thi tong 3 người này thấy ai cũng nổi tiếng và xinh đẹp cả nhưng nếu chọn 2 trong 3 người thì chọn LDP trước xem HPC thích cảnh LDP VÀ FF ở trên độ  cao nhìn FF nắm chặt tay LDP thấy dể thương vì đâu còn người thứ 2 là LTT thích LTT từ phim BBKT còn các diễn viên khác thấy FF đóng với ai cũng OK miễn phim ăn khách là được nhưng phải trừ cái cô LDH ra mình không thích nữ diễn viên này

Bình luận

e coi HC và fancam xong cũng đâm ra bấn Song LYF ss ạ, PP cũng trả lời pv trong bữa đi MCM là muốn hợp tác với Phi đó ss, thật mong Song LYF hợp tác quá  Đăng lúc 17-11-2014 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-11-2014 16:03:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trong các đề cử mình xem phim các tỷ ấy hết rồi, đều thấy ưng. Cá nhân ship Song LYP nên rất muốn 2 người hợp tác. E theo hội này từ đầu, để ý tùng li từng tí thấy 2 ng có nhiều cử chỉ, cách biểu cảm giống nhau, rất có tướng phu thê a. Lại là kiểu người thích suy nghĩ và suy nghĩ sâu sắc, có trách nhiệm với nghề và thật sự muốn hóa thân vào nhân vật chứ k ảo tưởng về sự hào nhoáng của showbiz. Mấy năm gần đây Lưu Diệc Phi tập trung vào điện ảnh và không có dấu hiệu hứng thú với truyền hình, mặc dù đc fan đề cử rất nhiều những vai diễn có khí chất tiên khí, đại biểu gần đây là Trư tiên hay Thập lý đào hoa. Mình nghĩ Phi bị đóng khuôn mấy kiểu đó r nên k nhận lời đâu thích kiểu dằn vặt ngược tâm cơ. Nghe tin Phong đang muốn thử sức điện ảnh nên cũng ôm ấp ac cho a 1 movie hiện đại.,

Bình luận

Thuyền Song LYF, lót lá ngồi chờ ngày 2 bạn trẻ hợp tác  Đăng lúc 30-11-2014 04:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 30-11-2014 16:35:42 | Chỉ xem của tác giả
Phong ca đã đóng cùng với Dương Mịch trong Cổ kiếm kỳ đàm, lại đóng cùng với Đường Yên trong Hoạt sắc sinh hương và Đạo mộ bút ký, tương lai anh hãy đóng cùng với Lưu Diệc Phi đi
Cặp đôi này mà đóng cùng nhau thì sẽ vô cùng đẹp đấy, hôm trước vừa cùng tham gia Happy Camp tặng quà cho nhau mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách