Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8263|Trả lời: 30
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn hy vọng Phong Phong đóng chung với nữ diễn viên nào trong tương lai

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong số những nữ diễn viên Trung Quốc, bạn hy vọng Phong Phong sẽ có cơ hội hợp tác nhất với ai? (những diễn viên trước đó Phong Phong chưa từng đóng chung), biết đâu có 1 ngày Phong Phong sẽ sánh vai với họ trên màn ảnh.
Mỗi nick được bình chọn tối đa 2 diễn viên! Vui lòng để lại comment của bạn nhé!
Chọn nhiềuKhảo sát: ( Có thể chọn tối đa 2 lựa chọn ), Có tất cả 58 người đã tham gia Xem người đã tham gia
32.43% (24)
5.41% (4)
14.86% (11)
2.70% (2)
1.35% (1)
9.46% (7)
1.35% (1)
32.43% (24)
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 19-10-2014 15:46:38 | Chỉ xem của tác giả
Một vài hình ảnh của các nữ diễn viên Trung Quốc.

Hiện tại có khá nhiều fans mong muốn PP hợp tác với Lưu Diệc Phi, và tên tiếng Trung viết tắt của 2 người đều là LYF, cho nên khá nhiều ảnh ghép và clip của đôi này, mình đăng 1 số ảnh ghép của Phong Phong và Lưu Diệc Phi.

Lưu Diệc Phi

Cao Viên Viên - nữ diễn viên Phong Phong từng bảo muốn đóng chung

Đường Nghệ Hân - nữ diễn viên hụt vai A Ninh trong Đạo mộ bút ký

cre: baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 19-10-2014 15:50:27 | Chỉ xem của tác giả
Lưu Thi Thi

Châu Đông Vũ

Triệu Lệ Dĩnh

Cảnh Điềm

cre: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 19-10-2014 16:23:02 | Chỉ xem của tác giả
Tự lập thớt tự vote trước vậy

Trong số những nữ diễn viên trên mình chỉ xem 1 bộ duy nhất của Cao Viên Viên là Ỷ thiên đồ long ký và hồi đó rất thích vai Chu Chỉ Nhược của ss ấy. Dù PP và ss Viên có khoảng cách tuổi tác nhất định nhưng bạn PP cũng muốn hợp tác với ss, đâu hẳn cứ đóng vai người yêu đâu, chị em gì cũng được, miễn đóng chung với ss Viên là ok nên phiếu đầu tiên mình vote cho ss ấy!

Các diễn viên trẻ còn lại hầu như mình chưa xem phim nào của họ (hình như có 1 lần xem đc 1 nửa phim Cung tỏa trầm hương có Châu Đông Vũ và Triệu Lệ Dĩnh thì phải) nên chủ yếu nhìn hình để vote thôi.

Đang băn khoăn giữa Lưu Diệc Phi, Đường Nghệ Hân và Châu Đông Vũ.
Lưu Diệc Phi thì rất xinh đẹp, lại đang được khá nhiều fans ship cho Phong Phong, mình coi mấy tấm hình và clip ghép của song LYF cũng thấy họ rất đẹp đôi.
Đường Nghệ Hân thì từ lúc có thông tin đóng vai A Ninh mình có coi weibo của bạn này và cảm thấy thích sự trẻ trung, năng động của bạn, hình như bạn này cùng là người Tứ Xuyên với PP, lại cùng yêu thể thao bóng đá nữa thì phải, thấy trên weibo của bạn cũng khá nhiều về thể thao, nên khá có cảm tình với Đường Nghệ Hân. Châu Đông Vũ thì có vẻ đẹp thích hợp đóng phim điện ảnh.

Túm lại trong 3 nàng mình chọn bạn A Ninh hụt, 1 phiếu cho Đường Nghệ Hân, mong sau này sẽ có cơ hội đóng chung với Phong Phong!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-10-2014 16:46:16 | Chỉ xem của tác giả
Vì PP bảo muốn đóng chung với Cao Viên Viên thì em toại nguyện phiếu đầu tiên cho ổng em chưa xem phim của Cao Viên Viên ss ak! cơ mà thấy xinh
thứ 2 e vote cho thần tiên tỷ tỷ! trời! em thấy tỷ ấy đúng là thần tiên mà, người đâu mà đẹp thế, 1 vẻ đeph thoát tục đạt tới cảnh giới thần tiên em thích Lưu Diệc Phi lắm! hy vọng PP nhà mình có cơ hội hợp tác với LDP! haha
để con dân như em còn đi ship

Bình luận

chắc fans thấy phải cỡ đẹp như thần tiên tỷ tỷ mới xứng vs PP :)))))))  Đăng lúc 19-10-2014 05:11 PM
ss cho e ảnh ghép PP vs LDP đi ạ :x  Đăng lúc 19-10-2014 05:11 PM
thì bên tung của thấy fans có ưng thì ưng mỗi LYF cho PP thì phải hay sao đó mà? chứ ng khác fans đâu có chịu:)))  Đăng lúc 19-10-2014 05:04 PM
mấy pic fans ghép PP vs LDP đẹp quá ss ạ :x  Đăng lúc 19-10-2014 04:58 PM
mà còn khá nhìu hình ghép Song LYF nữa đấy, e lấy hok?  Đăng lúc 19-10-2014 04:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-10-2014 17:32:46 | Chỉ xem của tác giả
Em xin 1 phiếu cho Đường Nghệ Hân và "khác".

Lý do em chọn Đường Nghệ Hân vì em thấy chị này đóng phim khá hay, biến ứng tốt ở các vai diễn khác nhau. Em ít xem, xem đc 2 3 bộ của chị này nhưng đa số chị này đều đóng vai phụ. Vai đầu tiên em coi của chị ý là trong Lục Trinh Truyền Kỳ. Tuy là vai ác nhưng em cảm thấy rất thích, về sau xem thêm Tuỳ Đường Diễn Nghĩa, vai khác hẳn trong Lục Trinh. Thấy chị này đóng tốt ở các vai nên 1 phiếu cho chị này

Lưỡng lự giữa cái nút "Khác" và chị Cao Viên Viên em nghĩ nhiều người bấm chọn chị Cao Viên Viên rồi nên thôi ưu tiên cái ô "khác" vậy. Em nghĩ sẽ có nhiều dv nữ có thực lực và đóng tốt với PP, chẳng qua chưa nghĩ đến hay chưa biết đến thôi ạ hihi

Bản thân em rất thích Lưu Thi Thi nhưng ko chọn vì xem bao nhiêu phim rồi em thấy Lưu Thi Thi đóng hợp với các anh dv hơi dừ dừ 1 tí. Lưu Diệc Phi em cũng nghĩ vậy.

Còn Triệu Lệ Dĩnh em xem đc 3 phim là Cung Toả Trầm Hương, Lục Trinh và Sam Sam. Nói thế nào thì em cũng chỉ thích chị này đóng với Trần Hiểu dù em chẳng là fan ai

Châu Đông Vũ thì em thấy chị đóng khá ổn, nhìn khá hiền và xinh nhưng em chưa thấy đột phá lắm với cả vì 1 phiếu đã vote cho chị Đường Nghệ Hân rồi ạ :">

Cảnh Điềm thì em ko nhớ có xem phim nào của chị này chưa nên thôi cáo lỗi ạ

Bình luận

ủng hộ.haha  Đăng lúc 20-10-2014 01:12 PM
*bắt tay* lập Phong Hân đảng đê, hahaha  Đăng lúc 19-10-2014 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-10-2014 21:08:07 | Chỉ xem của tác giả
Ss chon Cao Viên Viên ,vì đó là mong muốn của bé Phong ,thôi thì toại nguyện cho em ấy vui .
Còn một phiếu thì dành cho Lưu Diệc Phi.
thấy hình fans ghép ,có lẽ sẽ tạo thành một phim có ấn tượng đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-10-2014 22:34:50 | Chỉ xem của tác giả
Em vẫn chưa đc quyền vote nữa :'(

Diễn viên nữ của Trung em chỉ biết vài người thôi, hiện giờ người mà em muốn đóng cặp với PP nhất là Địch Lệ Nhiệt Ba nên chọn số 8 vậy Em muốn 2 người đóng phim Yêu em từ cái nhìn đầu tiên. Tiêu Nại với Vy Vy <3

Bình luận

*bắt tay* mình cũng mong Phong ca sẽ là Tiêu đại thần. Làm ơn đừng mời HHM vào phim của Rùa Mạn nữa. :((  Đăng lúc 16-3-2015 04:07 PM
*bắt tay* Lúc em xem clip quảng cáo CKKĐ của 2 người là thấy 2 người quá xứng đôi, nhìn lại liên tưởng tới Tiêu Nại và Vy Vy liền luôn đó ss <3  Đăng lúc 21-10-2014 12:23 AM
SS cũng muốn 2 em này đóng Tiêu Nại và Vy Vy nè  Đăng lúc 21-10-2014 12:07 AM
đóng tình yêu thời weibo với, Dương mịch này, cả cái anh đóng vai tiểu hắc cầu này, cả cái anh đóng vai anh trai Tình tuyết này, ôi xinh dã man :)  Đăng lúc 19-10-2014 11:05 PM
chuẩn luôn ạ :x chị này ngoài đời xinh hơn trong phim nhiềuu.  Đăng lúc 19-10-2014 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-10-2014 23:02:05 | Chỉ xem của tác giả
ta là ta chọn khác, ko phải vì ko thích các dv kia mà chỉ đơn giản là thấy ko hợp lắm

lúc vote thì cũng tạm thời chưa nghĩ đc ai cơ mà thấy bạn Candy-Zhou để Địch lệ Nhiệt Ba làm ta bất giác nhớ và thích couple này, nhớ lúc FF quay cái Tiểu thời đại với chị đấy đứng ôm ôm vuốt vuốt tóc, ta thích nha

Bình luận

đúng á, thiệt tình là ko ngờ mà :))))) phim này có nhìu lúc làm hiểu lầm ghê luôn :))  Đăng lúc 19-10-2014 11:12 PM
=)))) lúc đầu coi CKKĐ cứ khúc Phù Cừ tỷ nói "Đừng gọi ta là Tỷ Tỷ nữa" cứ tưởng Tỷ ấy theo đuổi Tô Tô cơ, nào đâu có ngờ =))))))  Đăng lúc 19-10-2014 11:09 PM
*bắt tay* mình đã thích cp này từ clip đó :3  Đăng lúc 19-10-2014 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-10-2014 10:42:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
1 vote cho Đường Nghệ Hân, chị này đóng khá hiền ác gì cũng dc, cũng là người Tứ Xuyên  với cả lúc xem Happy Camp Lục Trinh truyền kỳ thấy chị dễ thương lắm, cười đẹp nữa (hình như ĐNH có đóng HSSH nữa). Còn 1 vote nữa thích Trịnh Sảng cơ mà FF bảo giống em gái nên ... nhưng trog phim CKKĐ thấy Tương Linh vs BLĐT cũng dễ thương.

Bình luận

ôi, ko ngờ nhà mình nhìu ng thích Đường Nghệ Hân quá nhỉ  Đăng lúc 20-10-2014 01:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách