Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: jessie
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn hay nghe nhạc của Quốc Gia nào?

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 19-3-2013 23:28:30 | Chỉ xem của tác giả
Nhạc Hàn thì có bài hay nhưng toàn nghe giai điệu nên chủ yếu là nghe nhạc phim (có sub) mới hiểu và thích nhạc phim thôi. Nhạc US-UK là do tiếp xúc nhiều, nghe đầu tiên với hiểu nhiều nên không hạn chế là chỉ nghe nhạc phim mà nghe nhiều thể loại nên thích hơn. Còn nhạc Việt mình thì lâu lâu à, không phải không thích sản phẩm nước nhà nhưng mà nhiều khi vẫn thấy nó không hợp với mình lắm, có nghe nhưng không nhiều. Mấy nhạc kia thì chịu hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 20-3-2013 10:27:02 | Chỉ xem của tác giả
Hehe!! em hay nghe K-POP, J-Pop. V-POP vs US -UK thì lúc nào mở coi thấy bài j` hay thì down thôi
Còn K &J thì chủ động nghe r` down về ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 27-3-2013 17:58:20 | Chỉ xem của tác giả
mình hay nghe nhạc hàn, anh, pháp , việt, rất thích 2ne1, t- ara, big bang, selena, miley :X:X:X:X:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 28-3-2013 12:59:41 | Chỉ xem của tác giả
nhạc hàn,mình biết đến kites cũng từ nghe nhạc hàn,còn bây giờ ngoài ra mình xem cả phim hàn quốc nữa  =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 4-4-2013 02:49:08 | Chỉ xem của tác giả
Dĩ nhiên là thích nghe nhạc Việt nhất.
Sau đó nhạc tiếng Anh hay Pháp.
Nhạc Nhật nhạc Hàn đôi lúc cũng thích nghe
vì âm hưởng thôi chứ chẳng hiểu đến một chữ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 4-4-2013 08:33:09 | Chỉ xem của tác giả
tôi yêu việt nam nghe nhạc việt nam thôi , nghe tiếng hàn hẽm có hiểu nên không có nghe , mấy bài dance thì mới nghe nhạc Us với Uk nhiều , nhạc trung lâu lâu cũng hay nghe vì coi phim TVB với trung quốc nên nghe luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 4-4-2013 21:58:39 | Chỉ xem của tác giả
K-pop, V-pop, US-Uk
Thích nghe K-pop nhất là mấy bài nhạc phim í, hem hiểu sao lại hay thế cơ chứ, nghe đi nghe lại không chán. Còn nghe nhạc việt thì vì dễ hiểu, hehe. Mình có thói quen là nghe nhạc phải hiểu lời mới cảm được nhạc, nên nghe mà không hiểu thì hiếm khi nhớ lắm :( Nhạc US-UK thì những bài bất hủ vẫn luôn nằm trong list yêu thích :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 4-4-2013 22:58:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nghe nhiều là nhạc Hoa ( chắc tại thích xem phim kiếm hiệp nhiều)
Kế tiếp là nhạc Việt, 1 số bài nhạc Việt xưa, chứ nhạc Việt mới mình cũng không thích lắm,
1 số nhạc tiếng Anh nổi tiếng nữa ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 4-4-2013 23:08:32 | Chỉ xem của tác giả
Nhạc Tiếng Anh là mình thích nhất, không phải chê nhạc Việt, vì với nhạc Việt mình rất thích nghe những bài của Mỹ Linh. Chỉ là nghe nhạc Anh đã tai hơn nhiều, hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 5-4-2013 11:10:30 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh nghe tập phí lù, nhưng có vẻ đến giờ Kpop với K showbiz là ít quan tâm nhất, nhạc nghe chủ yếu toàn từ phim ra :">
Anh, Mỹ, Nhật, Việt, Trung nghe cả :"> Nhạc pháp cũng có nghe nhưng còn ít hơn Hàn :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách