Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: alice2000phuong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn đã xem Những Người Khốn Khổ 2012, bạn thất vọng với vai diễn và nhân vật nào nhất

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-4-2013 20:33:43 | Chỉ xem của tác giả
em xin tiếc nuối bỏ 1 phiếu cho Marius ạ, thất vọng ngay từ lần đầu tiên gặp anh ấy trên màn hình, nói thật là k đẹp trai cho lắm....nhưng mà đó chỉ là 1 phần, chủ yếu là ảnh đóng vẫn còn gượng gạo quá, đứng bên cạnh Cossete được diễn đạt xuất chúng thì lại càng lộ rõ hơn, gượng nhất là lúc anh ấy chiến đấu với lúc đỡ Eponine trước khi cô ấy ra đi ấy, chưa lấy được cảm xúc nhiều
nhưng mà tổng thể thì em chỉ k thích Marius khoảng 40% thôi, nhìn chung vẫn đạt, tóm lại là Những người khốn khổ - Les Misérable hay quá xá hay, thể loại nhạc kịch quá hoành tráng, mặc dù phim đã bị rút ngắn nhưng vẫn còn dài, tuy vậy em với tụi bạn vẫn phải coi 1 mạch k rời mắt được
phải nói là bộ phim này xứng đáng là phim kinh điển bom tấn, coi xong rồi em thấy nặng lòng lắm, bởi vì phim mang lại quá nhiều triết lí nhân văn sâu sắc và đáng quý, được truyền đạt qua hiện thực tàn khốc, mặc dù bối cảnh thời xưa nhưng luôn gắn chặt với hiện thực xã hội ngày nay !
bộ phim rất đáng xem, cho nên vai Marius chỉ là 1 hạt sạn nhỏ trong bãi cát đẹp lung linh thôi ạ em comment nhiều bởi vì nhắc tới Les Misérable là cảm xúc của em lại dào dạt tuôn trào, thật k có lời nào để ca ngợi dàn diễn viên cũng như các nhà làm phim ^^
cảm ơn mọi người đã tạo box cho em thổ lộ chút tâm tình về bộ phim gần đây mà em tâm đắc nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 28-4-2013 23:28:07 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung mình ko thích phim nhạc kịch cho lắm, nhưng xem xong phim thấy tình yêu của cosset và marius cứ  kiểu j ý... Tiếng sét ái tình mạnh quá hay tại vì ngay trong truyện cũng như vậy, nhưng do phim chỉ có 1 tập nên như thế chăng haizzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 5-5-2013 12:11:30 | Chỉ xem của tác giả
trang này mình bình chọn rùi, giờ vô xem mà không nhớ mình đã chọn ai nữa, mà nghi mình sớn sát đọc sai yêu cầu rùi quá, không chừng mình lại đọc là " bạn thích vai diễn và nhân vật của ai nhất" lúc đó thì khổ, đúng là mắt với mũi {:435:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 11-5-2013 12:37:01 | Chỉ xem của tác giả
phim này phải nói là mình chả chê chỗ nào cả

đóng đạt hát opera giỏi dù lên cao hay xuống thấp đều tuyệt vời

phim nó lột tả xã hôi Pháp thực tế quá làm mình hụt hẫng với một nc  Pháp hoa lệ như hiện nay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 2-10-2013 10:37:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng như nhiều người thôi, từ truyện đến phim đều không thích Marius - Cosette!
Một phần là do nhân vật của họ như thế nhưng diễn xuất của 2 diễn viên này với mình không ấn tượng, thiếu tự nhiên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách