Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: shinmoney
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn biết đến sự kiện trên Kites thông qua hình thức nào?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-4-2013 00:17:52 | Xem tất
mình thì coi trên zing rồi mới biết đến trang Kites này. tiếc là tham gia muộn quá
ghét nhất mấy đứa dở người lên zing coi rồi cứ cảm ơn zing vì đã dịch ra nữa chứ, xem bình luận bọn đó muốn đấm phát chết luôn. haiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2013 17:50:18 | Xem tất
t biết đến các sự kiện của kites thông qua các banner tại trang chủ cũng như các khu vực khác
Chủ yếu là trên trang chủ, cơ bản là vì lúc truy cập vào trang, trang chủ luôn là nơi thu hút ánh mắt của t nhất, tò mò xem có cái gì lạ, mới hay đặc biệt hay ko ^^
Hy vọng ý kiến của t sẽ góp 1 phần nảo đó về phản hồi để PR TEAM có thể có những định hướng tốt nhất. Tks!!!
{:143:} {:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 02:31:45 | Xem tất
tớ biết kites khi xem phim hàn thôi. lúc đầu xem online nhiều ở mấy trang phim nhưng rồi bận không có thời gian xem online nên phải down về xem . thấy kites có rất nhiều phim và cập nhật rất nhanh nên mình toàn vào kites download!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2013 13:23:38 | Xem tất
hơ.......... mình không được bình chọn,
đến bao giờ mới đủ điểm đây trời,
dạo này chẳng được download phim mới , khổ ghê cơ  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2013 09:00:43 | Xem tất
Mình biết đến các sự kiện event từ cái chữ ký á ^^
Ngoài ra thì 1 vài banner nữa, nhưng cái này hơi ít,
Chủ yếu mình lượn các zone để tìm các event mà kiếm xèng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2013 11:16:55 | Xem tất
Mình biết đến các sự kiện của Kites từ các banner và trên facebook khi bạn bè bàn tán rất nhiều ^^
mình cũng nghiện phim hàn quốc ròi mới bắt đầu biết đến kites :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2013 14:32:57 | Xem tất
Mình biết đến Kites qua phim Faith Drama Hàn^^
Search Google dẫn đến trang ni ^^
Sau vào J-Movie down cho một mớ, thế là quyết định cắm chốt đây luôn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2013 20:04:30 | Xem tất
trước đây mình hay xem phim trên một số web và thấy rất bực mình vì có rất nhiều quảng cáo "nhảy ra" khi click vào xem, và rồi để ý thấy có chạy dòng chữ của kst trong phim nên mò vào web của kst (ngày trước), từ đó mình chấm dứt hẳn việc vào các web linh tinh để xem phim {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2013 01:21:43 | Xem tất
trước mình search phim hàn vietsub, vào đúng kites có cả 1 kho vietsub luôn, à mà các bạn có thể cho mình biêt tí lịch sử hình thành được ko, tại trước mình cú đinh ninh la kites với kst.vn là 1, mà giờ thấy khác nhau hoàn toàn a, có phải hồi trước là 1 xong kites mới tách ra khỏi kst phải hông
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2013 11:12:50 | Xem tất
mình biết kites là lúc đang say mê phim thái tìm mọi phim thái trên tất cả
các diễn đàn để xem tình cờ thấy tên kites trên mỗi tập phim thế là hỏi cụ google
và bây giờ là thành viên kites và bị nghiện kites nặng mỗi ngày đều phải zô 3-4 lần
để xem các tin tức liên quan đến idol của mình  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách