Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: shinmoney
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn biết đến sự kiện trên Kites thông qua hình thức nào?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-11-2012 13:24:32 | Xem tất
Ủng hộ ss nha
Em biết Kites nhà mình thông qua bạn giới thiệu
nên vote cho cái số 5
-----------------------------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-11-2012 20:34:18 | Xem tất
Thường thì các sự kiện trên kites thường được thấy nhanh nhất và nhiều nhất ở
banner trang chủ diễn đàn và dòng chữ đỏ ở cuối sign.
vì vầy đương nhiên là mềnh sẽ chọn cho hai cái này roài

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2012 18:41:26 | Xem tất
Thường thì các sự kiện trên kites thường được thấy nhanh nhất và nhiều nhất ở
banner trang chủ diễn đàn và dòng chữ đỏ ở cuối sign
nên vote cho 2 cái đó
và 1 phần do bạn bè giới thiệu đủ 3 vote {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2012 09:34:20 | Xem tất
thread hay thế

m biết Kites nhờ chị m =]] h bả là 1 staff năng nổ trong Kites

^^ từ khi vào kites thấy bớt ô đơn hơn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2013 13:00:35 | Xem tất
mình biết đến kites vì tìm hiểu thần tượng của mình, search google và vào kites, nên mình không biết chọn gì nữa:)
Nhưng nhờ vậy mà mình xem kites như ngôi nhà mới vậy, hầu như ngày nào cũng ghé thăm^^
=========================
Lee Seung Gi<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2013 22:56:25 | Xem tất
Biết qua kites.vn qua Google khi tìm phim IRIS II.
Để website ngày càng có nhiều thành viên thì mỗi hình thức PR trên đều mang lại một số lượng thành viên nhất định.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 09:44:16 Từ di động | Xem tất
À. Cái này hay này.
Mình biết Kites vì mình là member của KST. Bỗng vào 1 ngày xấu trời, không vào được KST nữa, điên cả người, chẳng biết cập nhật thông tin ở đâu. Thử lên Gú gồ sợt thì thấy Kpop News KST kia rồi. Click vào luôn. Lúc ấy cũng chẳng để ý gì đến link trang web. Vì na ná nhau. Lúc ấy vẫn chưa là Kites.vn
Sau đó vào bình luận thì không đăng nhập được. Để ý kỹ thì thấy không phải Keep Smiling Together mà là Keep Shining Time.
Óa. Trang web nhái à? Đó là câu hỏi hiện lên đầu tiên. Nhưng sau đó mình phủ nhận vì dù tin tức vẫn ít (mới lập mà), thành viên ít nhưng được trình bày hợp lý, rõ ràng, như web kia, lại không Lag. Sau đó mình nhìn thấy 1 cái tên đảm bảo đó là "Greenrosetq".
Thế là từ đó cứ vào Kites thôi. Sau 1 thời gian thì Reg Nick, giữ nguyên nick như bên KST. Sau đó thì Keep shining time cũng đổi thành Kites bây giờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2013 22:33:32 | Xem tất
bây giờ thì ngoài banner với chữ ký ra thì mình thấy facebook cũng là công cụ phổ biến rồi đấy chứ :D Nhờ lên fb của kites mà mình cập nhật được mấy cuộc thi, cách tính điểm mới, cách down phim và đặc biệt là mỗi lần diễn đàn trục trặc lên fb hỏi là sẽ có ad trả lời mình ngay, không lo nhiều ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2013 10:48:34 | Xem tất
Khởi đầu đến với Kites của mình không biết có giống ai không nhỉ ? ... Mình thích xem phim có phụ đề nên một người bạn chép cho mình phim "The Princess' man".có phụ đề . Đầu mỗi tập phim có biểu tượng"Kites We fly", .Thắc mắc và search trên Google...Banner trang chủ diễn đàn hiện ra, thêm sự hấp dẫn của các sign ảnh ...cơ duyên mình biết đến là như vậy . Nên mình vote cho Số 1 và Số 3.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-4-2013 15:05:23 | Xem tất
Mình thuộc nhóm không có quyền kháo sát {:140:} nhưng mình có một ý kiến đó là vote cho mục 6, mình không thông qua bạn bè mà thông qua mấy nhỏ em trong nhà {:143:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách